Điều muốn nói ***

gipypy_9x

Member
Dù anh với em là anh trai em gái , nhưng em với anh cũng chưa hẳn là thân , anh nói ít với em nhưng cái gì cũng làm em tốt hơn nhiều >:D<
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: em doi xu voi ba.n be` ra't to't ma`
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: o`
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: cai day' doi' voi' anh la` tot' nhat'
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >:
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: nen anh coi em la` em gai' anh
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: ---> tu. hao` ve` cai' do' di em
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: ko viec. gi` phai? lo ca?
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: thoi du`ng buo`n nua~
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: vi`
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: da~ la` ba.n tot'
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: thi` ko bao gio` dem ba.n mi`nh ra so sa'nh
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: em hieu ko
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >:
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: ne^n nhu~ng ai so sa'nh em
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: thi` em ko nen la`m ba.n nhung nguoi` do'
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: vung vang len chu'
Chaos Doll ^_^ < co' cho anh * ko ;) >: du`ng de loi noi cua nguoi` ta lam` mi`nh phai buon

baby_iloveu

@ em gái: đừng gọi anh là thằng, em vẫn còn trẻ con quá
@ em gái: anh luôn dõi theo em và luôn hy vọng về em
@ em gái: chẳng biết nói gì, anh xin lỗi vì đã ko làm đủ bộn phận của 1 ng anh, chắc tại anh chưa có kinh nghiệm làm anh, mà có lẽ vì em nhiều anh quá, anh cũng quá nhỏ nhoi
@ em gái: em có thể tìm anh những lúc em cần mà, đừng nói là em ko biết cách tìm nhá

baby love

Moderator
sao ông xã lại đổi nick thế kia:D
chán vật
nhạt nhẽo quá
có một số người tuy chưa gặp nhưng chưa j` mình đã thấy ghét=)) càng nhìn thấy càng ghét hơn=))
còn có những người chỉ nên gặp 1 lần
gặp lần thứ 2 chắc mình điên mất:((

theshadow

Member
mình yếu đuối qua.....,sao chỉ vì 1 người mà mình đã......tại sao lại ko thể quên người đấy......
Ko ai hiểu cho mình,có ai biết rằng mình chưa bao h vui kể từ ngày M ra đi........chắc mình sẽ phải sống thế này đến hết cấp 3......
mình đã y C ,dù chỉ toàn đau khổ nhưng mình vẫn sẽ ko ngừng y C ..........:(:(:(:(

foxdunk

Member
Cám ơn bọn mày nhiều lắm nhá.Sắp hoàn thành tác phẩm roài...Cố lên....VÌ ANH YÊU CỦA TAO MÀ TẤT CẢ CÙNG CỐ GẮNG!!!!!!!!...:D ...Yêu chúng mày!!!!!!

gipypy_9x

Member
Xấu hổ quá , nói hết ra mọi người đọc mất rùi , thui ko sao , có gì mà phải giấu nhờ
Anh trường oai thanks anh nha , cả anh tiến , anh hùng và các fans thân iu nữa :D:D:D
Em vẫn yêu đời như ngày nào :))

theshadow

Member
chán chẳng muốn chat......để invi tất cả(trừ 1 nik)
bị bơ rồi...........mặc dù mình chẳng hiểu vì sao bị bơ............chán.....:)

gipypy_9x

Member
Đếb phút cuối vẫn bị đem ra so sánh vì hơn vì không giống vì khác :)
Nhưng kệ chứ , sao phải quan tâm những cái không liên quan đến mình :))
Chẳng phải là bây h mình thấy rất thoải mái sao =))
hixxxxx , sao mình thay đổi nhanh nhey , hum wa còn ngồi .... với mấy anh :)) bỏ qua hết ko chấp

Tao chẳng bao giờ nghĩ là tao với mày lại là 2 cái đứa đáng để lôi ra mà so sánh...bọn dỗi hơi vớ vỉn nói thía nào mặc kệ chúng nó đi..tao với mày vẫn là bạn cơ mờ>:D<...tao nể mày vì mày...ừm nếu như anh Tiến apt nói là "dám nghĩ dám làm"...chòi...hoành tráng:>:>:>

friend_4ever

Mày ơi , tao không có ở bên cạnh mày lúc này , mà lại còn ko lên đc yahoo X(
Mày ơi , mày đừng buồn nữa nhá , tao là bạn mày và sẽ là ngừoi chia sẻ với mày mọi niềm vui nỗi buồn mà , tao rất yêu mày :x
Tao biết mày không nói với mọi người vì mày không muốn bị coi là suốt ngày than thở , làm mọi người quan tâm đến mình và vì mày nghĩ mày chịu đc buông như thế
Mày cá tính lắm nhưng đừng tỏ ra quá mạnh mẽ vì tao và mày đều là con gái mà .... vẫn cần sự quan tâm của mọi ngừoi , đừng giấu nỗi buồn mày ạ , phải nói ra hết chứ , cho dù đúng là khó mà nói đc với những ai ko tin :|
Mày bị đem ra so sánh ;) , mày phải thấy thế nào thì người ta mới chọn mày là ngừoi đc so sánh với bạn ý chứ ;) , tao luôn ủng hộ mày và tao nghĩ mày ko kém ai :D . Mày ko cần là nhất thì mày cũng luôn là nhất trong lòng của bao người
Nếu còn có ai làm mày phải lo lắng thì nói với tao , tao sẽ bảo vệ mày để cho mày đc là Châu của 9g1 ngày nào
Mày bây h ko yêu ai ko thích ai , thế thì hãy coi tao là 1 nyêu của mày nhá , =)) tao voi mày có les ko đây
Tao chẳng biết nói gì nhiều , ko cần nói thì tao với mày cũng hiễu nhau mà :">
Đừng để cái khác ảnh hưởng đến mình , mày hãy là mày , là chính mình , mày có điểm đặc biệt , dễ thưong của mày mày những ai hơn mày chưa chắc đã có :p
Nếu mày muốn im lặng với mọi ngừoi , cứ thoải mái , bao h mày cảm thấy có thể thoải mái nói hãy nói
Mày đáng yêu lắm, cố lên nha , ước mơ của mày , dự định của mày , hãy biến nó thành thật , mày là 1 đuấ có bản lĩnh mà , dám làm dám nhận dám nói lên suy nghĩ của mày ,rất thẳng thắng manh mẽ , vì vậy mày làm chủ bao nhiêu trái tim đấy thôi , yêu đời mãi mày nhá :x

Yoyo...Hằng hoành tráng chưa:>:>:>...viết bài dài thía nài...chắc Châu nó cũng hiểu ra òi:D:D...Hằng yên tâm khi ko có Hằng bên cạnh Hoa sẽ thay Hằng bảo vệ nó>.<...ặc trừ với thằng Tiến Anh...Hoa sợ thằng í lắm>.<:(:)))

friend_4ever

Mày thấy chưa , anh hùng này , thàng giang này , anh trường này , anh tiến này , cả cái hoa d4 này , cái hà này ,cái hạnh này , cái hương , cái linh , tất cả bon tao đều rất muốn mày cười như thế tốt hơn :D
Mày xem cái topic này bây h thành nơi an ủi mày này chết thật =))

gipypy_9x

Member
Hằng oai , thanks mày :x , yêu mày lắm , xa mặt mà ko cách lòng , tao với mày chỉ có chat với điện thoại càng ngày càng ít gặp :D:D:D nhưng vẫn hiểu nhau nhờ :">

Roài...xin 2 mẹ:)):)):))...Hằng nó nói chí fở...chắc người khác vào tưởng đây là topic an ui Châu:)):))...thía thì...tao đổi chủ đề>:):))
Ừm...điều muốn nói hử...ĐÓIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII=))...ngồi post bài suốt từ sáng...chưa dc kí rì vào bụng>.<...cái Châu còn được uống sữa...mình cũng fải đi kiếm cái giề:D:D

theshadow

Member
mình thì từ sáng hôm qua đến h chả ăn cái gì..........thía mà cũng chả đói.....:)
chiều nay bố mẹ về rồi............ko đc vào máy tính đêm nữa rồi:(:)((...........

CandT15

Member

You've got your mother and your brother, every other
Under cover telling you what to say
You think I'm stupid
But the truth is, that it's Cupid
Baby, loving you has made me this way

So before you point your finger
Get your hands off of my trigger
You need to know this situations getting old
And now the more you talk, the less I can take

I'm looking for attention