Điều muốn nói ***

le_nam_87

Member
ly huyen vy said:
kikikiki...ANH NAm này...có bài nào anh gửi mà em chưa nghe đâu ^___^.
hè hè hè bật mí với anh cái này:GIẢ sử như anh tim đc cái topic nào đấy em viết về...anh thì chắc anh sẽ "cắn mũi tự tử" heheh xúc động cực kì >< .De hôm nào post típ cho...n/yêu anh ...TỨC!
Hi.Hôm đấy nói chuyện xong mới biết em cũng nghe nhạc nhiều ghê. Thế mà trước đây anh cứ tưởng em là gà mờ. Anh thì nghe ít lắm nhưng đã nghe là toàn bài hit thôi.
Anh đang chờ em lập Topic để xem nó như thế nào. Làm cái Topic về bản thân kể cũng hay.Em cứ lập đi để xem anh có "cắn mũi tự tử" được ko. Mà cũng ko sợ người yêu anh tức đâu vì anh ko có người yêu. Anh chỉ mới có 3 vợ và 4 con thôi.;)

ly huyen vy

Member
=)) =)) =)) =)
le_nam_87 said:
Hi.Hôm đấy nói chuyện xong mới biết em cũng nghe nhạc nhiều ghê. Thế mà trước đây anh cứ tưởng em là gà mờ. Anh thì nghe ít lắm nhưng đã nghe là toàn bài hit thôi.
Anh đang chờ em lập Topic để xem nó như thế nào. Làm cái Topic về bản thân kể cũng hay.Em cứ lập đi để xem anh có "cắn mũi tự tử" được ko. Mà cũng ko sợ người yêu anh tức đâu vì anh ko có người yêu. Anh chỉ mới có 3 vợ và 4 con thôi.;)
ĐÃ bao nhiêu lần em bảo anh:thay avat khác đi, nhìn cái này...bùn cười lắm(như DRACULA =)) )hehehee khíp thật!LÁy j mà lắm vợ thế, định cho em làm ng thws 4 đấy ah?;-) ;-) ;-) chít!!!Để hôm nào "phởn" , em lập 1 topic để..."tỉnh tò" với anh =)) =)) =)) =)) hehehe.chắc...sẽ nhìu bạn bắt chước em lắm đấy!:> :> :>

gipypy_9x

Member
chán đời , bực cả mình ,có mỗi vì chuyện điểm mà bị tước đoatj bao nhiêu thứ :(( đi thái , đi đà lạt , ôi hè lại ở nhà roài :(( sao mẹ ác thế ko biết nữa :((

ly huyen vy

Member
ui ui ui....nói răng...tớ nhws ấy...tớ ghét ấy...tớ muốn quên ấy...tớ giận ấy lắm...và...nhớ ấy quá,,,
Rút cuộc vẫn điên!KO thoát ra đc!

Mày đừng như thế nữa...mọi người đều lo cho mày...mày fải tin mọi người chứ...đừng có cái gì cũng giữ trong lòng như thế...:(:(...thương mày lắm mà chẳng biêt làm gì giúp mày cả:(:((

theshadow

Member
hôm qua tớ đã k khi đọc tin nhắn ấy gửi.........nhưng tại sao ấy cứ phải chịu đựng 1 mình.......lúc nào chat cũng để mặt cười..........nhưng thực ra ấy có cười đâu..........còn trước mặt người khác thì trông ấy cười rất gượng...........sao ấy cứ phải làm thế..........

theshadow

Member
@ bố : nếu ông trời bảo bố nói câu đấy thì con ko trách gì đâu..........
những người bạn thân duy nhất đã quay lưng lại với mình.........thế là hết rồi........tình bạn trong 5 năm thế là hết.........tao sẽ luôn coi bọn mày là bạn thân nhất của tao........còn bọn mày chắc đang nghĩ tao là thằng fản bạn........nhưng ko phải thế đâu.........tao quý bọn mày lắm........
hiểu lầm này chắc sẽ ko thể giải quyết được..........tao đau lắm nhưng cũng ko làm gì được.......bắt đầu từ mai,có lẽ lúc gặp nhau bọn mày sẽ đi thẳng.......ko còn biết tao là ai nữa........nhưng chỉ xin bọn mày nhớ là tao quý bọn mày lắm........
Bọn mày sẽ mãi là bạn thân nhất của tao..........

le_nam_87

Member
ly huyen vy said:
=)) =)) =)) =)ĐÃ bao nhiêu lần em bảo anh:thay avat khác đi, nhìn cái này...bùn cười lắm(như DRACULA =)) )hehehee khíp thật!LÁy j mà lắm vợ thế, định cho em làm ng thws 4 đấy ah?;-) ;-) ;-) chít!!!Để hôm nào "phởn" , em lập 1 topic để..."tỉnh tò" với anh =)) =)) =)) =)) hehehe.chắc...sẽ nhìu bạn bắt chước em lắm đấy!:> :> :>
He. Em định tỉnh tò nhưng tiếc quá anh chỉ thích cưới vợ luôn chứ ko thích yêu .
Anh chẳng còn cái avatar nào đẹp cả nên ko thay được với lại gần đây bận thi hk2 quá chẳng có thời gian gì mấy.
Anh nợ em một bữa ăn ;)

ly huyen vy

Member
B-)
le_nam_87 said:
He. Em định tỉnh tò nhưng tiếc quá anh chỉ thích cưới vợ luôn chứ ko thích yêu .
Anh chẳng còn cái avatar nào đẹp cả nên ko thay được với lại gần đây bận thi hk2 quá chẳng có thời gian gì mấy.
Anh nợ em một bữa ăn ;)
;) ;) ;) 1 bua sushi! anh hua roi day!!!=)) =)) =)) SAo anh ko noi la"anh ko thich co ng iu"B-) lam em mat cong...cua cam!"Vo" thi noi chuyen lam j =(( , anh chua nghe cau:"vo ca ko = vo le~, vo le~ ko bang bo^` nhi' "ah?hahahaha keu nau thi..."CAM NAP THIEP"va "CAM DI AN PHO*"nghe chua ong xa~ !=)) =)) >:) >:) den chet cuoi!lai co ng"muon chet som!"=)) =))

le_nam_87

Member
ly huyen vy said:
B-) ;) ;) ;) 1 bua sushi! anh hua roi day!!!=)) =)) =)) SAo anh ko noi la"anh ko thich co ng iu"B-) lam em mat cong...cua cam!"Vo" thi noi chuyen lam j =(( , anh chua nghe cau:"vo ca ko = vo le~, vo le~ ko bang bo^` nhi' "ah?hahahaha keu nau thi..."CAM NAP THIEP"va "CAM DI AN PHO*"nghe chua ong xa~ !=)) =)) >:) >:) den chet cuoi!lai co ng"muon chet som!"=)) =))
Hic. Bị reply kiểu này chắc chết thật mất . Lạy chúa. Thế là bây giờ mình có tới 4 vợ rồi. Nhà thì bé = lỗ mũi mà chia 4 thì thôi rồi .
Ah hôm qua anh vừa đi ăn sushi rồi. Nghe thằng bạn giới thiệu nên đi ăn luôn. Thôi thì ăn Pizza nhé (Tiết kiệm hơn >:) )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000