Điều muốn nói ***

ly huyen vy

Member
LAu lam roi moi lap 1 tpic moi.Hinh nhu con nguoi minh dang nhat dan di,tu luc buoc chan vao CVA minh da khac.Hoc hanh ko on lam,suy nghi cung ngu ngo , lai vao lop van nen ...viec gi cung lama minh nghi dc.
MAia den hom qua, minh moi biet...tinh don phuong that la "thich".
Nho moi lan minh "quy" mot ban nao day,cai cam giac nho nho, que^n que^n lam minh thay boi hoi.Luc ay , uoc gi nguoi ta noi mot cau thoi , minh se dong y' ngay.Nhung minh "lon" nhanh qua.Tinh yeu den bat chot, tham chi moi chi? qui' ng ta co 2h dong ho ,the ma da nhan loi ngay.BAy gio nghi lai, moi thay minh trte con.Yeu nhanh ma ghet cung nhanh.Minh van tre con qua...
Xin loi ban nha, thinh thoang minh cung phai noi nhung dieu "bi mat" cho ai do nghe (cuon nhat ky da ko chua noi tam du cua m,inh nua roi)Nhung minh da ko hoi han , 2 tieng la qua du de minh hieu rang:ban that su quan trong!
***To everybody:Co ai can noi voi ai ko???

kiwi_vn

Active Member
Đến tận hôm nay mình vẫn chưa biết bạn là ai ? Rút cục bạn là ai ? Mình đã từng nói : " Dù sao bạn vẫn là người hợp với mình nhất ". Mình không thay đổi câu nói đó , nhưng đó ko là lời khẳng định , chúng ta không thể tiến thêm đến đích , bạn nói bạn sẽ nhập quốc tịch SG ? Ngày đó là ngày mà chúng ta sẽ coi như không quen biết.Nhưng hãy tin rằng , mình sẽ có ở bên khi bạn cần .

fruit NHO

Active Member
ly huyen vy said:
LAu lam roi moi lap 1 tpic moi.Hinh nhu con nguoi minh dang nhat dan di,tu luc buoc chan vao CVA minh da khac.Hoc hanh ko on lam,suy nghi cung ngu ngo , lai vao lop van nen ...viec gi cung lama minh nghi dc.
Xin loi ban nha, thinh thoang minh cung phai noi nhung dieu "bi mat" cho ai do nghe (cuon nhat ky da ko chua noi tam du cua m,inh nua roi)Nhung minh da ko hoi han , 2 tieng la qua du de minh hieu rang:ban that su quan trong!
.......y hệt ....trùng lặp ..........2 năm trc đây ........khi chị bằng tuổi em....cũng với những tâm sự như thế
nhưng bây h nhận ra ...cuộc đời ko bất công với ai ...trc đây chị coi đó là thất bại , là nỗi buồn .Giờ thì đó là may mắn .....nếu như lúc đó chị thành công , chị sẽ ko hạnh phúc như bây h ..
SURE!:x

kiwi_vn

Active Member
Buồn thay cho những kẻ... 7L . He he . Thiện tai thiện tai , đời là bể khổ .Mỗi lần va đầu vào chốn mê cung ấy là mình lại tìm cách chuồn ra . Sống 1 mình , tự do , rung rỉnh .
P/S : Em Ánh bảo anh câu bài nào ?

ly huyen vy

Member
lâu lắm rồi mới đọc lại cái topic này(mình còn ko nhớ đã viết khi nào nữa ^_^)hihihi,nghe buồn cười thật,mình tự cười mình_lúc ấy!Có lẽ bây giờ ,khi lớn hơn, khi va đầu vào cái mê cung ấy mình thực sự hiểu mình hơn.Thích với yêu là 2 chuyện khác nhau,ko thể ngộ nhận.nhưng dù sao mình cũng thật tệ, quên ko nhanh nhưng đã quên là quên hết,cứ như bạn ấy chưa từng làm mình bận tâm, bạn ấy cũng chỉ như những đứa con trai khác thôi,ngố và dở hơi! mình ko thích được yêu nồng nàn nhưng muốn được yêu nhiều ^_______________^
" Càng thắm thì càng chóng phai
Thoang thoảng hương nhài mà lại thơm lâu"

fruit NHO

Active Member
mún nói ư ??????????????????????????
có rất nhiều điều mún nói , với rất rất nhìu ng ....................
nhưng trc hết phải là ............
iu Lô ......:x

unni_x

Active Member
to bản thân : cố gắng học tốt, cố gắng chăm chỉ, cố gắng chuyên cần, cố gắng ít lên Net, cố gắng ko liên lạc nhìu với anh,...tất cả chỉ để thi ĐH thui, cố gắng lên un ơi :((

Bà Vy xem thía mờ lắm tâm sự nhở...chẳng bù cho bọn tui ở trên lớp nói như điên như dại, thiệt ra chẳng nghĩ gì nhìu lắm. Nhưng mờ như thía chẳng fai tốt hơn bà sao...bà nghĩ nhìu nhưng toàn nghĩ linh tinh vớ vẩn, và suy cho cùng vẫn là nghĩ về cái chuyện đó...chuyện bà đã sevenlove như thía nào...bà có nghĩ là mình dở hơi không khi mà cứ đắm chìm trong cái chuyện lãng xẹt í...nếu bà vẫn còn thik nó thì bà đã ko để nó ra đi một cách dễ dàng như thía...bà chấp nhận chia tay roài làm bao nhiu việc...bà ko nghĩ là làm như thía sẽ khiến không chỉ bà mà cả nó cũng khó xử sao...bà bảo là từ giờ bà và nó sẽ là bạn mà...bà làm như thế...tui là người ngoài mờ còn thấy dở hơi nói gì là nó. Nói nghe hơi chướng tai vì thật sự trong chuyện này, dù tôi chẳng bít tại sao bọn bà chia tay, hay tại sao tại sao....rất nhiều thứ tôi không biết nhưng tôi vẫn đứng về phía nó...có thể như thế là thiên vị, cũng có thể tôi ngốc tôi chẳng biết gì mà chỉ chõ mồm nói linh tinh, nhưng bà thử nghĩ kĩ đi, topic này và cả topic without U kia nữa, mục đích của bà là gì...Tôi biết là bà buồn, bà muốn xả, nhưng có cần thiết fai kêu gọi nhiều đến như thế. Bà có thể nghĩ tôi đang phá, nhưng mà tôi thấy như thế, và tôi nghĩ là tôi nên nói ra cho bà hiểu tôi, nó cũng như mọi người đang nghĩ gì...thế thôi, nếu có gì hiểu nhầm hoặc không hiểu, đến lớp hỏi tôi. Tôi nghĩ là tôi cũng có thể cho bà lời khuyên nếu bà muốn

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Bà Vy xem thía mờ lắm tâm sự nhở...chẳng bù cho bọn tui ở trên lớp nói như điên như dại, thiệt ra chẳng nghĩ gì nhìu lắm. Nhưng mờ như thía chẳng fai tốt hơn bà sao...bà nghĩ nhìu nhưng toàn nghĩ linh tinh vớ vẩn, và suy cho cùng vẫn là nghĩ về cái chuyện đó...chuyện bà đã sevenlove như thía nào...bà có nghĩ là mình dở hơi không khi mà cứ đắm chìm trong cái chuyện lãng xẹt í...nếu bà vẫn còn thik nó thì bà đã ko để nó ra đi một cách dễ dàng như thía...bà chấp nhận chia tay roài làm bao nhiu việc...bà ko nghĩ là làm như thía sẽ khiến không chỉ bà mà cả nó cũng khó xử sao...bà bảo là từ giờ bà và nó sẽ là bạn mà...bà làm như thế...tui là người ngoài mờ còn thấy dở hơi nói gì là nó. Nói nghe hơi chướng tai vì thật sự trong chuyện này, dù tôi chẳng bít tại sao bọn bà chia tay, hay tại sao tại sao....rất nhiều thứ tôi không biết nhưng tôi vẫn đứng về phía nó...có thể như thế là thiên vị, cũng có thể tôi ngốc tôi chẳng biết gì mà chỉ chõ mồm nói linh tinh, nhưng bà thử nghĩ kĩ đi, topic này và cả topic without U kia nữa, mục đích của bà là gì...Tôi biết là bà buồn, bà muốn xả, nhưng có cần thiết fai kêu gọi nhiều đến như thế. Bà có thể nghĩ tôi đang phá, nhưng mà tôi thấy như thế, và tôi nghĩ là tôi nên nói ra cho bà hiểu tôi, nó cũng như mọi người đang nghĩ gì...thế thôi, nếu có gì hiểu nhầm hoặc không hiểu, đến lớp hỏi tôi. Tôi nghĩ là tôi cũng có thể cho bà lời khuyên nếu bà muốn
kể tui cũng ngu thật !Vợ tui nó bảo"nói đc ra là dũng cảm!=>cũng đáng tự hào đó chư!Với lại mấy cấi trò "ướt át"tui trải qua rùi, bi h thì thấy bt,chả vấn đề j B-) !kekeke,ít ra mình cũng lớn hơn một tẹo,có nhìu việc để lo hơn là ngồi đấy mà than với vãn (vớ vỉn).hehehe,nói nhiều như mấy bà thì tui ko làm được (vol của bà to vãi chấy ah =)) =)) ).Tui ko mít ướt thế đâu ;) ;) ;) !

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
to bản thân : cố gắng học tốt, cố gắng chăm chỉ, cố gắng chuyên cần, cố gắng ít lên Net, cố gắng ko liên lạc nhìu với anh,...tất cả chỉ để thi ĐH thui, cố gắng lên un ơi :((
gần giống ........cố gắng học , cố gắng chăm chỉ , cố gắng chuyên cần , cố gắng ít lên net < =)) > , cố gắng ít buôn dt , cố gắng ít đi chơi .......tất cả để chuẩn bị thi......nhưng thêm 1 cái nữa ......rinh giải thưởng " ..." của năm :)) ;-) :* :x

t.jerome

Member
fruit NHO said:
gần giống ........cố gắng học , cố gắng chăm chỉ , cố gắng chuyên cần , cố gắng ít lên net < =)) > , cố gắng ít buôn dt , cố gắng ít đi chơi .......tất cả để chuẩn bị thi......nhưng thêm 1 cái nữa ......rinh giải thưởng " ..." của năm :)) ;-) :* :x
cố gắng học hành..........cố gắng không đi chơi đêm nhiều:"> ,cố gắng buôn dt ít,cố gắng để không bị tống đi........

una-rapina

Moderator
http://nhacso.net/Music/Song/Tru-Tinh/2005/10/05F5EE07/

Bài này thật sự hay:DHà Trần_ Dấu phố em qua!
Dấu phố em qua một chiều Thu nắng vàng
Nhẹ nhàng đón lá Thu bay vờn bay trong gió xưa
Dấu phố em qua một chiều mưa cuối mùa
Từng hạt mưa bay nước mắt đam mê một tình yêu

Ngày yêu dấu đã qua chưa?
Tình yêu mong manh nắng chiều
Ngày xa vắng thoáng mênh mang
Tình yêu chơi vơi gió trời
Theo mây êm đềm trôi đi mãi
Ôi chưa bao giờ em quên được anh

Dấu phố em qua hàng cây xưa hé nụ
Một loài hoa thơm dấu vết ngây thơ
Một tình yêu anh nhớ chăng
Dấu phố thênh thang từng đêm quên lối về
Đợi mùa trăng lên đón ánh trăng rơi ngoài song

kiwi_vn

Active Member
To 1 thằng lười nhác : Học thôi , chẳng lẽ vẫn như xưa ? Ko bao giờ ngồi học yên ổn quá 1 tiếng ? Vậy thì bao giờ mới khá được chứ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000