Điều muốn nói ***

ly huyen vy

Member
hehehehe.Hôm nay có ng nói:Vy có năng khiếu viết chuyện đấy!hehehe, phổng cả mũi!(mặc dù đọc tr mình viết nhuhw chuỵen của ...trẻ con ^________^)

ly huyen vy

Member
muốn nói là:...ơi, Vy quý ... lắm nhưng chăng bít nói như thế nòa vì ... là... nên ko thể như thế được,nếu nói ra chắc ...sẽ đi mất, và Vy sẽ bị coi là ng hư hỏng .Hix, sao vy lại thần tượng ... thế co chứ, chẳng biết đấy là hâm mộ hay là cái j khác.

Kittymaomeo

Member
ly huyen vy said:
muốn nói là:...ơi, Vy quý ... lắm nhưng chăng bít nói như thế nòa vì ... là... nên ko thể như thế được,nếu nói ra chắc ...sẽ đi mất, và Vy sẽ bị coi là ng hư hỏng .Hix, sao vy lại thần tượng ... thế co chứ, chẳng biết đấy là hâm mộ hay là cái j khác
chắc chắn là cái gì khác rồi

ly huyen vy

Member
Ước j nó ko như thế vì...ngoài tài năng ra...chả có cí gì hay ho cả.hehehehe, dú sao thì ...cũng lam vy vui vì ...rát buồn cười, rất duyên!

ly huyen vy

Member
Kittymaomeo said:
ôi trời ơi nói thế nó bỏ rơi là phải
Ê! AI bỏ rơi ai cơ???sao dằng ấy bùn cười thía nhỉ!...của tớ là người khác cơ mà, có phải là ng cũ đâu!Xì!ko bit rì cũng nói!
Chẳng bao giờ thấy nhớ..., chỉ khi nào nhìn thấy mặt, nghe thấy giọng thì mới "quý" thui :p .Chẳng bít đấy là gì,hix, chắc mình hâm quá!:| :|

Kittymaomeo

Member
ly huyen vy said:
Ê! AI bỏ rơi ai cơ???sao dằng ấy bùn cười thía nhỉ!...của tớ là người khác cơ mà, có phải là ng cũ đâu!Xì!ko bit rì cũng nói!
Chẳng bao giờ thấy nhớ..., chỉ khi nào nhìn thấy mặt, nghe thấy giọng thì mới "quý" thui :p .Chẳng bít đấy là gì,hix, chắc mình hâm quá!:| :|
thế thì anh xin lỗi

gipypy_9x

Member
I want to become a .................................
Never give up my dream , yeah :D:D:D:D
Lúc nào cũng cố lên cho dù khó quá :(( nhg ko sao nhờ

gipypy_9x

Member
:)) Ức chế ngay từ lúc viết nhg dòng này , vừa viết xong thì bị reset phải viết lại .
Hic , tức ko thể nào chịu đc
Bạn bè như shit , ko thể nào đỡ đc ,
Từ đầu năm đến h lúc nào cũng coi con ngồi canh như bạn thân , nó ko làm đc E bao h mình cũng nói cho nó nếu mình làm đc , dis mẹ thế mà hôm nay nó làm xong lý mình ? thì đ** trả lời , đ** hiểu bạn bè để làm lìn gì
Suốt ngày ủ dột nhìn mà hãm . Sao lắm người cứ âu sầu ủ dột thía , mình cũng ức chế biết bao nhg liệu có mấy khi nói hết ra những gì mình đang nghĩ
DÙ tức đến đâu vẫn phải nhăn răng cười X(
Nhg~ thằng yêu mình , liệu có ai chờ đợi nổi cho đến khi mình như mình mong muốn :-/ , vậy mà cứ nói yêu mãi ............có phải sáo rỗng quá ko ?
Có con bạn thân thiết nhất yêu nhất thì sắp đi xa , biết bao h gặp lại
Biết bao h đc sống như cấp 2 , thoải mái , vui cười và có khóc cũng chỉ vì sắp phả xa bạn bè . Chẳng còn 1 người pha trò trong lớp , chẳng còn ai suốt ngày toe toét cươi :-S
Như shit , lại còn có người rêu rao những cái ảnh bọn d2 trêu mình trên 4rum , mình đâu muốn chụp mấy ảnh đấy , mẹ nhà nó chứ , vậy mà mình đã ................nó , ghét vật
trong trường chẳng thật sự thân thiết với ai , chỉ chơi với con trai , thế mà cũng bị dị nghị , kệ con mẹ tôi , chơi với ai liên quan đ** gì đến mấy ngừoi.
Về nhà thì làm bao việc mà vẫn an chửi , quét nhà , lau nhà , rửa bát tưới cây , giặt quần áo ................có phải osin đ** đâu , sống với những ông bà già thật là ức chế , cấm đoán đủ thứ , chỉ muốn dạt nhà luôn ...........
Đến trường thì học hành làng nhàng , ko thể hiểu đc sao mình vô dụng thế
Thứ 4 này có bài thuyết trình , vì 1 lí do ko thể nói < đấy , lúc nào cũng có nhug~ cái ko nói đc , cứ phải giữ mãi trong longg > mình phải cố lên , để mọi người thấy mình ko phải đồ bỏ đi
Lại còn bị đem ra so sánh với bạn xinh nhất lớp chứ , hahha , ai cần ganh đua với nó ,ai cần hơn nó , ai muốn ngang hàng nó nào
Vậy mà vẫn bị đem ra nói như thường , thật là vãi
Nói chung nó có nhất với tất cả mọi người thì mình cũng ko 1 chút ghen tị , vì tất cả bạn cấp 3 ................chỉ là quá bt với mình
Nhg mà nhiều lúc cũng ức chế vì chuỵen này , cái gọi là đi trc về sau , à ko cả đi sau về cũng sau nốt :)) thôi kệ chẳng quan tâm
Cuộc sóng ko phải như mong muốn , vì vậy đằng nào mọi chuyện rồi cũng sẽ qua , mình vẫn cứ phải sống cho dù buồn chán đến đâu
Tin rằng .....................ngày mai sẽ là 1 ngày khác :(
aaaaaaaaaaaaaaaaaa , tức quá , ức chế quá , buồn quá đi thoai :(( :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000