Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

Lê Cẩm Tú

Chị ko đến mức "bà chằn " thế đâu em. Nghe cũng quen rùi mà.
Mọi người, cũng ko thích Chị cho lắm. Bởi vì.... Mà vì sao, chắc mọi người cũng biết !
Ko hiểu CVA, tìm được ai là bạn thực sự đây?

imdabomb

Member
dkny said:
giang ơi mày nói chị ý thế ko sợ chị ý dánh à, trông chị ý dâu dến nỗi như mày nói đâu ;;)
hì hì, chị í xinh mà, nhưng ai bảo bả nói cái vẹo gì mà "ko sửa thì đừng có trách" :D:D bây h edit lại rồi thì fải ^^ (cao thủ ghê ha.. ôi ta sợ ;-) ;-) )

ark

Active Member
Dùng từ "đĩ" thì hơi quá đáng , nhưng xem cái ảnh thì em nghĩ đến những từ tương tự như thế rồi :)
Xinh hay ko cũng chẳng biết được đâu

BlackDragon

Active Member
Lê Cẩm Tú said:
Chị ko đến mức "bà chằn " thế đâu em. Nghe cũng quen rùi mà.
Mọi người, cũng ko thích Chị cho lắm. Bởi vì.... Mà vì sao, chắc mọi người cũng biết !
Ko hiểu CVA, tìm được ai là bạn thực sự đây?
"Tiên trách kỉ, hậu trách nhân"
Bây h chắc cũng hiểu câu "sai 1 li, đi 1 dặm" rồi chứ.

Thôi, dù sao cũng chẳng nên để bụng làm gì, mọi người cho qua đi :)

dkny

:)
imdabomb said:

hì hì, chị í xinh mà, nhưng ai bảo bả nói cái vẹo gì mà "ko sửa thì đừng có trách" :D:D bây h edit lại rồi thì fải ^^ (cao thủ ghê ha.. ôi ta sợ ;-) ;-) )
ùi con này sao mày nói thế chị ý hơn tuổi mày mà chị á mà dánh cho 1 trận thì dừng bảo là chị ý ác :) :) nhìn chị ý mặc quả playboy kết rồi dấy có khi mình gặp chị này ở chỗ.........nào rùi hay sao ấy

imdabomb

Member
dkny said:
:)
ùi con này sao mày nói thế chị ý hơn tuổi mày mà chị á mà dánh cho 1 trận thì dừng bảo là chị ý ác :) :) nhìn chị ý mặc quả playboy kết rồi dấy có khi mình gặp chị này ở chỗ.........nào rùi hay sao ấy
có mày đây.. tao sợ gì.. :>> :>> :>> :*

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000