Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

Hằng My

Em danh chít anh bay h em ma chim ri a`??????????Ghet the lai con ko nhan kia...the khong phai anh nguoi yeu no thi la em nhé.Hơi` anh đúng la mèo che ca' , dọn sẵn ra còn không ăn thì đúng là con gì chê cái gì nhờ haahahahahahah(DOG chê shit)

thang_vo_tinh

Kết thúc 1 năm học có khi nên tổng kết là vừa,phải bầu chọn ai chứ cứ để thế này sao ổn chẳng lẽ ko có đáp án tạm thời sao

unni_x

Active Member
Hằng My said:
Em danh chít anh bay h em ma chim ri a`??????????Ghet the lai con ko nhan kia...the khong phai anh nguoi yeu no thi la em nhé.Hơi` anh đúng la mèo che ca' , dọn sẵn ra còn không ăn thì đúng là con gì chê cái gì nhờ haahahahahahah(DOG chê shit)
Hằng My chửi hay thế, cứ dính mèo vào là sao :p

^^Anti_Estasy^^

Anh chê bao giờ??? Em nói bé mồm thôi ko lộ hết thiên cơ...Mà em bẩn thật ! shit gì? kinh quá. Unni_x <--- ai thế? mèo thì sao thế bạn? bạn cũng la mèo ah :). My ơi ! Hình như chủ đề AI XINH NHẤT vẫn chưa có câu trả lời. Theo anh , em Giang lùn lớp D3 la xứng đáng nhất đấy ! Em thấy thế nào? Có ai đồng ý với tôi ko?

Giang ơi ! Anh ủng hộ em 2 tay 2 chân.... cả giầy cả tất ! Cố lên em ! Yeah !!!

Minh Vương

úi trông 3 em trong ảnh xinh thật , giờ có mỗi em My và Thư trong diễn đàn , còn em nữa đâu , cho anh làm wen với nha, mà trông ông Anty kia có vẻ wen em My nhỉ , cùng là nam nhi với nhau, thì giới thiệu cho tôi làm wen với, thank.

3 đứa D6 thì tao thấy mỗi mày xinh nhất My ạ. Còn bạn Tú Anh thì có Tùng A1 rồi , với cả Tú Anh cũng trung thủy lắm , khó có anh nào làm dc gì đâu.

unni_x

Active Member
3 bạn D6 mỗi người xinh 1 vẻ :x chỉ có tùy vào mắt từng người mà thích bạn nào hơn thôi :>>
to Hoàng Tùng : tớ bên A3 ấy ạ :) ấy có phải bạn Tùng lover của bạn Tú Anh ko :D

imdabomb

Member
^^Anti_Estasy^^ said:
Anh chê bao giờ??? Em nói bé mồm thôi ko lộ hết thiên cơ...Mà em bẩn thật ! shit gì? kinh quá. Unni_x <--- ai thế? mèo thì sao thế bạn? bạn cũng la mèo ah :). My ơi ! Hình như chủ đề AI XINH NHẤT vẫn chưa có câu trả lời. Theo anh , em Giang lùn lớp D3 la xứng đáng nhất đấy ! Em thấy thế nào? Có ai đồng ý với tôi ko?

Giang ơi ! Anh ủng hộ em 2 tay 2 chân.... cả giầy cả tất ! Cố lên em ! Yeah !!!
anh ơi D3 có 3 em Giang đều lùn = nhau, =))

^^Anti_Estasy^^

Minh Vương said:
úi trông 3 em trong ảnh xinh thật , giờ có mỗi em My và Thư trong diễn đàn , còn em nữa đâu , cho anh làm wen với nha, mà trông ông Anty kia có vẻ wen em My nhỉ , cùng là nam nhi với nhau, thì giới thiệu cho tôi làm wen với, thank.
Thôi thôi xin ông ! Lam quen gì? Lám chuyện quá =)) Sợ nhất chơi với nhau từ hồi cởi truồng bắn bi 8-} =)) =))

^^Anti_Estasy^^

imdabomb said:

anh ơi D3 có 3 em Giang đều lùn = nhau, =))
thế ah? anh ko biết...fải nói thế nào để mọi người biết đối tượng anh đang bầu là hottest girl là em nhỉ??? thế 3 em G lùn = nhau có xấu như nhau ko? hay em xấu nhất? #-o :-?

^^Anti_Estasy^^

unni_x said:
3 bạn D6 mỗi người xinh 1 vẻ :x chỉ có tùy vào mắt từng người mà thích bạn nào hơn thôi :>>
to Hoàng Tùng : tớ bên A3 ấy ạ :) ấy có phải bạn Tùng lover của bạn Tú Anh ko :D
Ko hề ! Nhầm rồi bạn ạ hì hì. Chắc người iu em Tú Anh cũng tên Hoàng Tùng.... Tôi học lớp Sử 02-05 mà. nhưng chưa kịp học hết 05 thì được thầy Đại cấp bằng tốt nghiệp cho rồi. May mắn wá ! :)

Minh Vương

nhầm rồi , hồi đấy tao đã mặc wần đùi áo may ô rồi , còn ông thì.... hieeh
thế ông có giới thiệu kô đây, bạn bè với nhau mà

^^Anti_Estasy^^

Mày hâm ah? Giới thiệu gì? thằng điên.... mà hình như chưa thấy em My post bài trả lời mày Vương ah.... buồn quá....cả con Thư điên nữa

imdabomb

Member
^^Anti_Estasy^^ said:
Thế ai là em Giang mơ? Mơ gi thế , mơ mộng chăng??? oác oác
úiiiiiiiiiiiiiii, đứa nào gọi em là G mơ thế anh??=))=))=)) ở Chu làm j có đứa nào gọi em là Mơ?=))=)) sự tích G mơ dài mà rắc rối lắm ;-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000