Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

bad_boy_forever

Xin post ảnh cho tui xem (ảnh nào nhìn rõ 1 vào, tớ mắt nổ mắt sịt lắm). Nhớ là xinh đấy, mất dậy hoăc khó làm quen cũng được miền xinh là được. lớp 10 trở lên. Nhớ là chỉ ở CHU VĂN AN thôi đấy.

unni_x

Active Member
xinh thì để làm gì, cho bad boy làm quen à :D khuyên chân thành nhé, thích xinh thì cứ đi mua ma nơ canh ngoài kia mà về ngắm :)

bad_boy_forever

Cuộc bầu cử em xinh lần trước kô được fair cho lắm vì nhiều em xinh nhưng lại khó tính hoặc tính kô cool nên bây giờ bất cứ em nào xinh đều được bầu

em unni x nó nói đúng rồi chú phải nghe, xinh để làm gì, mấy em xinh qua tuổi 18 là tã hết, phải chọn mấy em đẹp thì chơi nó mới được lâu.

Chim Sẻ

Member
Gái ... mỗi người 1 vẻ và không ai giống ai cả, cho nên là không thể nói ai xinh nhất ai xinh nhì gì được cả ... Theo anh, nếu chỉ nói về từ "xinh" không thôi thì tất cả con gái CVA đều xinh cả. Cái topic này nên closed lại ...

akay

đưa lên thì đưa lên không có thì thôi nói nhiều
Cho mấy đứa trường ngoài tham khảo chứ

Nhoc_Maruko

Member
bây jờ có nhìu người tự hạ mình nhỉ
xinh thì đầy ra đấy nhưng có cưa nổi ko mới là vấn đề chứ
rỗng tuếch !

Chim Sẻ

Member
Cái topic này nên close lại đi. Bắt đầu loạn rồi đấy.
Gái xinh thì nhiều nhưng xinh thôi là chưa đủ, còn có nhiều cái nữa quan trọng hơn nhiều, ok man. Pls close this 2pic

vichia

Active Member
đâu phải nhìn mặt là đã thấy ngay là xinh. Nhiều khi con người xinh ở chỗ không dễ gì mà thấy được.

latinh_boy

Member
Nicholas said:
Gái ... mỗi người 1 vẻ và không ai giống ai cả, cho nên là không thể nói ai xinh nhất ai xinh nhì gì được cả ... Theo anh, nếu chỉ nói về từ "xinh" không thôi thì tất cả con gái CVA đều xinh cả. Cái topic này nên closed lại ...
Đúng quá,con gái mỗi người một vẻ, đến 1 mức độ nào đấy sẽ ko thể phân biệt nổi ai xinh hơn.Nên tốt nhất là nên close cái shi* topic này lại. :q:

akay said:
đưa lên thì đưa lên không có thì thôi nói nhiều
Cho mấy đứa trường ngoài tham khảo chứ
heheh, đây là nick mượn nhé.
:D chào bạn tuấn, lại lên cva tán gái rồi, thế ;là ko tốt đâu đấy nhé:D

mattucach

Member
latinh_boy said:
Đúng quá,con gái mỗi người một vẻ, đến 1 mức độ nào đấy sẽ ko thể phân biệt nổi ai xinh hơn.Nên tốt nhất là nên close cái shi* topic này lại. :q:
ko đưa ảnh lên lại còn nói nhiều. mấy anh ko xem thì thôi.để cho người khác xem, bạn Tuấn nhỉ :D

mattucach

Member
Nicholas said:
Cái topic này nên close lại đi. Bắt đầu loạn rồi đấy.
Gái xinh thì nhiều nhưng xinh thôi là chưa đủ, còn có nhiều cái nữa quan trọng hơn nhiều, ok man. Pls close this 2pic
thế này thì thật là ko tốt chút nào. :D . mà cung ko đúng rồi anh ơi, cái topic là GÁI XINH chứ có phải là baaif chọn hoa hậu hay là như cái hotgirl đâu, dể cho cái topic với đúng nghĩa tên của nó đê---> hiểu theo nghĩa tường minh =)) =)) =))

mattucach

Member
lady_conqueror said:
đúng nên close lại đi! Girl ChuVanAn khong phai cua chua!!!
lần sau đề nghị bạn tuấn Anh đánh dấu vào nhé:D
Mà sao mọi người khắt khe thế nhỉ, chỉ là 1 cái topic rất bình thường thôi mà. mà con trai CVA con gái ko chấm đc hì các bạn nam cũng đừng nên bực tức giận cá chém thớt thế chứ :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000