Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Sao lại thế :D D7 có 3 bạn Hồng Thanh Quỳnh xinh mà :x thích bạn Hồng nhất, bạn ý có giọng nói trong trẻo :>>

lavie_angels said:
D7 có chứ! Nhưng phải xếp vào "topic" khác với "nội dung" khác cơ!!!!! =)) =)) :q:
tại sao mọi người lại nói về d7 như thế?????????
ko nghĩ thấy mình wá đáng sao???
ý của bạn là topic với nội dung j thử nói xem nào?
bạn Hồng làm j mà fải nói bạn ý như thế
thử xem lại mình có = người ta ko trc khi nói nhé

lavie_angels

emchiyeuanhlamvuonthoi said:
tại sao mọi người lại nói về d7 như thế?????????
ko nghĩ thấy mình wá đáng sao???
ý của bạn là topic với nội dung j thử nói xem nào?
bạn Hồng làm j mà fải nói bạn ý như thế
thử xem lại mình có = người ta ko trc khi nói nhé
Mình đã nói ý gì xấu đâu ma bạn phản ứng "cuồng nhiệt" thế!

alo12345

Chao cac ban,minh khong phai la dan Chu Van An nhu cac ban.Nhung minh da dang ky la thanh vien cua trang nay. Cac ban cho minh hoi mot cau: Co bạn nao biét dia chi cua Thương Huyền mà được đăng ảnh ở trang 7 không? Quả thực là mình rất muốn được làm quen với Thương Huyền. Không rõ là Thương Huyền ra trường năm nao nhỉ? Và giờ đang đi học hay đi làm. Mong các bạn hết lòng giúp đỡ cho mình với lòng nhiệt tình cua thanh niên. Xin chân thành cám ơn các bạn trước.

bassist

lavie_angels said:
D7 có chứ! Nhưng phải xếp vào "topic" khác với "nội dung" khác cơ!!!!! =)) =)) :q:
Oh hô ! tôi nghe bạn tôi bảo lớp D7 có nhiều bạn xinh lắm cơ mà
tôi có biết tên bạn Huyền và bạn Hạnh lớp đấy
thế 2 bạn đấy trông như thế nào
sao Ablum ảnh lớp đấy trả có cái nào vậy

Boombunny

Hiiiiiiiiiiiiii !!!!!!! Lâu lắm Thư mới vào diễn đàn........ xem ra có nhìu cái hay wé
Các bạn đang nhắc đến các bạn gái D7 ah`? hihi :D Ngay cạnh lớp Thư nè !!! ;-) Thư thấy lớp D7 có 3 bạn gái khá xinh đấy chứ. Đó là Quỳnh , Hồng , và Thanh. :d: Ko nhưng xinh lai còn hát hay nưa. Hôm cháo tuần mới lớp Thư va D7 lam chung. Cac ban ý đã thệ hiện rất xuất sắc bài ma 1 trong các bạn đó phổ lời. Khâm phục !!!! khâm phục!!! ;-)

bad_boy_forever

đúng là nhìn thấy mỹ nhân là hầu như mấy ông bác này mắt cứ trợn ngược cả lên

bánh mỳ thì có patê
đàn ông thì có máu dê trong người

câu này quả thật kô ngoa chút nào

Hằng My

:D :D Hai vợ chồng nhà anh TÙng chị Thư tung hứng nhau cai gì ở đây thế??? :cool: Đã thế cậu cũng phải post một bài ,nói tiếp í của em Thư điên:D Công nhận trường mình xinh nhất phải là 3 bạn lớp d7 :x , tiếc la 3 bạn ấy ko co ảnh , nhưng đúng là xinh lắm ;) trong năm hâm mộ đã lâu :>> :D :D :D

^^Anti_Estasy^^

Nghe H.My nói mà thấy hãi hùng. 3 mĩ nhân D6 , giờ lại thêm D7. Thôi , nếu ko có duyên được gặp B.Thư thì mong có 1 ngày được chiêm ngưỡng dung nhan 3 pé D7.....hohohoho... :> :9 8-}

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000