Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

tlc

Member
Tùng mini bây giờ sang Sing rồi à?=)) ở Việt nam phá đủ rồi bây giờ lại sang Sing phá tiếp :)
mà sao ko có ai post ảnh lên nữa à?chán thế. Giang ơi, có ảnh thì post lên đi

hey

Post ảnh lên đi nào mọi người ơi. Post lên cho topic nó sôi động. Hehe.

Để 28 này em vác máy đi chụp, tha hồ mà ảnh. Upppppppppppppp.

soi kĩ cái j hả ông anh iu wí.... có muh ngày ngày đi học gặp mặt bạn ý là anh miễn nhiễm sắc đẹp cảu bạn ý thui.... còn ra ngoài đg, thấy đứa xấu hơn em anh muh cung~ khen là xinh.... chịu anh lun...

Blue_star

Member
la_rose_poisson said:
soi kĩ cái j hả ông anh iu wí.... có muh ngày ngày đi học gặp mặt bạn ý là anh miễn nhiễm sắc đẹp cảu bạn ý thui.... còn ra ngoài đg, thấy đứa xấu hơn em anh muh cung~ khen là xinh.... chịu anh lun...
=)) Làm gì có sắc đẹp nào mà nhiễm :) Mà còn có đứa xấu hơn em cơ à =))

smooth

Member
ơ, em Chip, lâu lắm mới thấy nhỉ :D, mai tiễn bọn anh thì vẫy tay cao vào nhá, lớp em ngay sát lớp anh. em bảo con bé Phờ lờ, bọn anh có làm gì nó đâu mà nó lườm ghê thế :D :D

unni_x

Active Member
Chip_pi_pi said:
Troài trường mình nhìu bạn xinh thía cơ muh....... tớ thấy chồng Unni của tớ xinh nhaats......yeah
vợ iu ơi, có khen chồng thì khen nhỏ nhỏ thui, không có người đi mua cà chua trứng thối về tặng vợ chồng mình :( :( :(

Seven-Up

Vậy mà trong TPG giới thiệu đấy là MV lúc còn nhỏ.... ko hiểu lắm.... bà Jang có nhiều bạn đẹp trai thế sao ko posst tiếp vậy????

smooth

Member
MV học cao đẳng nghệ thuật thì phải, ko phải nhạc viện đâu. nhưng mà nhìn MV chụp ảnh cái nào cũng giống cái nào, cứ nhứ mang cái mặt đấy đi ghép vào thân người khác nhau. nói chung là ko đặc sắc lắm :)

BlackDragon

Active Member
Các chú toàn đồn đại lung tung. :D MV học "trung cấp nhạc viện". Ở ngoài trông cũng xinh, nhưng ko bằng trong ảnh. Nói chung anh cũng chẳng quan tâm đến MV lắm.

ATAKA158

Seven-Up said:
Đây là Mi Vân....dân Nhạc Viện ko fải là girrl CVA đâu anh ạ ^^.... a thik hả :)
Hic !!! Em biết mà !! Hỏi lam chi. Thích hay không thích thì có làm được gì đâu. Tai thay trong forum nen tưởng là con gái CVA thôi. MÀ sao dân nhạc viện lại dưa ảnh lên đây làm chi?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000