Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

^^Anti_Estasy^^

imdabomb said:

úiiiiiiiiiiiiiii, đứa nào gọi em là G mơ thế anh??=))=))=)) ở Chu làm j có đứa nào gọi em là Mơ?=))=)) sự tích G mơ dài mà rắc rối lắm ;-)
Chuyện gì về em mà chẳng dài....hehehe....sợ em thật....thế em thấy tự hào lắm ah?? Tốt !

Hằng My

:) thù hận sâu cay !!!(có vẻ là như thế :D )
Em thấy cái topic nay cha cố quá ,từ hồi còn trong năm đến giờ vẫn còn buôn chuyện :-j Hời thôi Giang ơi ấy phải nhận làm hot gal đi cho anh Tùng điên toại nguyện , anh ấy vất vả từ tận sing quay về đây vớt cái topic này lên cũng chỉ vì muốn vote cho ấy (bên hot gal đã lock nên phải dùng tạm cái topic này ;)) Đã là í của ông mini thì cũng là í của em bún lèo :) Thế nên G ơi ấy cứ nhận đi ko phải lăn tăn j hết :-j Nhận một phát là a Tùng mãn nguyện ngay ,nhận nhanh cho anh í đỡ phải nói nhiều nhá :? :)

Minh Vương

^^Anti_Estasy^^ said:
Mày hâm ah? Giới thiệu gì? thằng điên.... mà hình như chưa thấy em My post bài trả lời mày Vương ah.... buồn quá....cả con Thư điên nữa
đã buồn nay còn buồn hơn, viết thư làm wen với em My và e Thư mấy lần rồi , mà kô thấy các e hồi âm lại gì cả , hic hic huhu , mini ơi làm thế nào bây giờ ,

^^Anti_Estasy^^

Anh bầu la chuyện của anh... Em G co nhận ko thì tùy.... Mà anh nói gì sao em My bảo anh điên , đã thế còn bảo anh nói nhiều....Anh chỉ reply lại thôi mà.
Còn em nữa đấy My ạ...Lo mà giải quyết với fan hâm mộ kia đê....hehehe....yêu đến điên cả người =)) =)) =))

bassist

Boombunny said:
Hiiiiiiiiiiiiii !!!!!!! Lâu lắm Thư mới vào diễn đàn........ xem ra có nhìu cái hay wé
Các bạn đang nhắc đến các bạn gái D7 ah`? hihi :D Ngay cạnh lớp Thư nè !!! ;-) Thư thấy lớp D7 có 3 bạn gái khá xinh đấy chứ. Đó là Quỳnh , Hồng , và Thanh. :d: Ko nhưng xinh lai còn hát hay nưa. Hôm cháo tuần mới lớp Thư va D7 lam chung. Cac ban ý đã thệ hiện rất xuất sắc bài ma 1 trong các bạn đó phổ lời. Khâm phục !!!! khâm phục!!! ;-)
bạn biết ve lớp D7 nhiều ko
biết Huyền va Hạnh ko
mặt mũi ra sao xinh ko
tinh cách như thế nào

Minh Vương

^^Anti_Estasy^^ said:
Mày cũng là 1 thành viên tích cực trong Fan em My còn giề....hẽ hẽ hẽ hẽ :):):)
tao tích cực thì đúng, nhưng mày nói thế tức là có ám chỉ gì đây, thế mày kô tích cưc đấy ah, hay là cậu vào đây phá đám, nếu thế thì iu cầu ra khỏi club of em My nhé !

^^Anti_Estasy^^

Minh Vương said:
tao tích cực thì đúng, nhưng mày nói thế tức là có ám chỉ gì đây, thế mày kô tích cưc đấy ah, hay là cậu vào đây phá đám, nếu thế thì iu cầu ra khỏi club of em My nhé !
hehehe...kinh quá nhỉ.....tao thì tao ko hâm mộ lắm nhưng thấy topic hay tao vào thôi...ko được ah ;)
tao nói mày tích cực thì tốt chứ sao...ám chỉ gì đâu...

Boombunny

Hahahahaha thế là nghĩa lộ hết rồi nhe anh Vương ;-) Thích My điên cuồng ah`? khí khí khí.Thôi đừng chối, nhạn đi cho tiến bô. hahaha , cọ vợ chồng em sẽ giúp anh 1 tay, lo j`??? hihihihihi ;-) :D

Minh Vương

Boombunny said:
Hahahahaha thế là nghĩa lộ hết rồi nhe anh Vương ;-) Thích My điên cuồng ah`? khí khí khí.Thôi đừng chối, nhạn đi cho tiến bô. hahaha , cọ vợ chồng em sẽ giúp anh 1 tay, lo j`??? hihihihihi ;-) :D
em ơi, mới nói như thế mà đã gọi là nghĩa lộ rồi ah,
với cả cái gì gì thì cũng phải có 1 wá trình tìm hiểu chứ e, mà iu nhau wa mạng nay chán lắm , chả ra cái gì cả, mỗi người một nơi, sống thì phải có tình cảm chứ , cứ như e và bili ý , phải wa bao nhiêu năm trời mới đc như hôm nay, mà lại sắp cho mình ăn bimbim với kẹo dừa nữa chứ , khè khè.
hy vọng ngày nào đó được mời e My đi uống nước làm wen đàng hoàng !

Minh Vương

Minh Vương said:
em ơi, mới nói như thế mà đã gọi là nghĩa lộ rồi ah,
với cả cái gì gì thì cũng phải có 1 wá trình tìm hiểu chứ e, mà iu nhau wa mạng nay chán lắm , chả ra cái gì cả, mỗi người một nơi, sống thì phải có tình cảm chứ , cứ như e và bili ý , phải wa bao nhiêu năm trời mới đc như hôm nay, mà lại sắp cho mình ăn bimbim với kẹo dừa nữa chứ , khè khè.
hy vọng ngày nào đó được mời e My đi uống nước làm wen đàng hoàng !
mà wên mất Thư ơi, cám ơn 2 vợ chồng em có lòng tôt giúp anh nhé !
thank nhiều nhiều, tí wên thì chết Thư nhỉ,

bassist

bassist said:
bạn biết ve lớp D7 nhiều ko
biết Huyền va Hạnh ko
mặt mũi ra sao xinh ko
tinh cách như thế nào
ủa
ko ai trả lời tôi thế bà Boombunny bảo biết cơ mà
làm ơn có ai trả lời tôi đi

Hằng My

ac ac huuhu ko biet dau ai cho noi nguoi ta the lang xe dau mu` tai hieu bao de cai anh khoc' loc' kia trong i' ẹ quá nen nguoi ta moi phai thay do chu

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000