Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.
THEO tôi ai thích mẫu người nào thì nói lên để còn giới thiệu cho, xem mẫu nào được nhiều phiếu nhất thì biết ngay thôi, Chỉ cho người trong này tham gia thôi,tôi nói trước:ưa nhìn, hiền(với tôi thôi),học giỏi thì tốt nhưng bình thường thì cũng không sao, tính tốt(trẻ con một tí cũng không sao).Đơn giản đấy chứ

imdabomb

Member
vig= very important girl ấy biết ko?=))=)) ối dời ơi.. chết mất...=))=))
ko bây h nó là mivanxinh roài bạn à... =))

bad_boy_forever

cái con mụ imdabomb này. sao cái j nó cũng biết thế nhi? chắc thời gian học chiếm 10% còn thời gian theo dõi mọi người chiếm 90% (có thể hơn..... hehe)

fruit NHO

Active Member
thế mà nó học vẫn đỉnh anh ạ
giải quốc gia...vào thẳng dại học....
chẹp.....
anh gì mày? =)) =)) =)) ẻm mới lớp 10 thoai mày... =)) =))

imdabomb

Member
bad_boy_forever said:
cái con mụ imdabomb này. sao cái j nó cũng biết thế nhi? chắc thời gian học chiếm 10% còn thời gian theo dõi mọi người chiếm 90% (có thể hơn..... hehe)
tớ là học sinh giỏi quốc gia đấy bạn ạ.. =)) =)) =)) bạn được = tớ đi rồi hẵng đi nói người khác như thế chứ!! ;-) ;-) ;-) :) :) :)

doanducminh86

imdabomb said:

tớ là học sinh giỏi quốc gia đấy bạn ạ.. =)) =)) =)) bạn được = tớ đi rồi hẵng đi nói người khác như thế chứ!! ;-) ;-) ;-) :) :) :)

Co can thiet phai khoe khong???????????????????? =)) =)) =))

tlc

Member
imdabomb said:

ơ bây giờ thi hs giỏi quốc gia cũng có môn kể chuyện à =))=))=))=))=))
thế nên mới là hs giỏi chứ :) :) :) :) :) :)

imdabomb

Member
bad_boy_forever said:
em ơi em hỗn quá em.. =)) =)) =)) em lớp 10 mà nói chị 11 thế à? =)) =)) =))

Grenouille_vert

Moderator
Wa, cuối cùng CVA cũng có người được giải quốc gia Anh, hơi bị hâm mộ em Giang đấy! Thế các môn khác thì thế nào hả em, 2 môn truyền thống Pháp Sử, các môn tự nhiên nữa, em biết thì nói cho anh với :p

Sao nhiều bác trai lại đi bắt nạt người khác thế. Người ta giỏi thì người ta khoe liên quan gì đến các bác.Không được thì ghen à ? =))

sasuka_256

Chii_MT said:
Mi Vân xinh thế ai ko thik. Mà ko fải học Trần Phú sao :( Nhạc viện là seo? :((

đúng là toàn tin vịt cả ai bảo Mv học TP nèo , Mv học trung cấp 3 khoa piano nhạc viện Hà Nội cơ pakon ah.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000