Viết cho người mình yêu ...

Anh yêu ... đêm qua chẳng hiểu sao chúng mình lại được gặp nhau nhỉ ... Em nhớ anh cực kì ý .. Chẳng hiểu sao tự nhiên 12h đêm lại alô cho anh nhỉ ... Em ko nghĩ là chúng mình lại gặp nhau đâu .. Anh có biết em hạnh phúc như nào khi được ở bên cạnh anh ko ... Yêu anh nhiều lắm anh yêu ạ ...

http://s14.invisionfree.com/ChienSky/index.php?showtopic=7

Anh à , sáng nay em online ... Em nhớ anh lắm ... mặc dù tối nay chúng mình gặp nhau , mà cũng ko phải riêng hôm nay mà hầu như ngày nào chúng ta cũng gặp nhau .. Em rất hạnh phúc .. có nhiều khi em tự nhiên giận anh vì 1 điều gì đó , anh đừng buồn nhé , anh hiểu em mà ... Em yêu anh và chỉ mong chúng ta được hạnh phúc và vui vẻ khi ở bên nhau ... Anh có nhớ những lúc anh đèo em chúng mình ôm nhau đi trên những con đường ... Em hạnh phúc lắm anh à .. Em yêu anh nhiều lắm ... Chỉ mong lúc nào chúng mình cũng ở bên cạnh nhau ... Em yêu anh nhiều ...Yêu anh nhiều lắm anh a....

Anh nghe bài hát đó đi ... Hay lắm ... Em thích bài đấy ... Em vừa nghe và vừa viết cho anh những lời em muốn nói ... Càng nghe em càng cảm thấy yêu anh ... Em lại nhớ những lúc chúng mình ở bên nhau ... Và những khi đi cùng mọi người ... Anh Huy nè .. Hoa nè , Trang cùng anh Hạnh rồi cả anh Lam nữa ... Mặc dù đi chơi cũng ko phải những chỗ như quán cafe , hay là ăn tiệm ... Em thích như này .. Đi chơi như này vui lắm ... Mặc dù chỉ là những quán cóc nhưng cái chính em cần hạnh phúc của tất cả mọi người .....

Ngàn lần em chỉ muốn nói rằng .. Chỉ 1 câu thôi " Em yêu anh nhiều lắm " ./. :* >:D< :x

Và rồi một ngày lại trôi qua ... Tối nay mình thật hạnh phúc bên nhau anh nhỉ ... >:D< Giờ này anh đã ngủ chưa ... Bây giờ là gần 1h đêm rồi ... Nhà em bận đông người ... chẳng có chỗ nào ngủ cả ... Em lại online để viết cho anh những dòng tâm sự ... Em sẽ viết vào đây những hạnh phúc của chúng mình anh nhé :x ... Càng ngày em càng em cảm thấy mình yêu anh nhiều hơn ... Anh có cảm thấy như vậy ko ... Lúc nào em cũng thấy nhớ anh ... Mặc dù là chỉ vừa gặp anh thôi nhưng khi anh đưa em về là em lại cảm thấy mình lại xa nhau ... Mặc dù đã ở bên cạnh nhau suốt nhưng em lúc nào cũng chỉ muốn chúng mình được ở bên nhau thôi anh hiểu chứ ... Anh yêu ngủ ngon nhé .. Em yêu anh nhiều ... !!!!:* :* :* :* .....

lOvE ForEvEr
NT~}{~TL

Chim Sẻ

Member
1h sáng là anh đã đến chỗ em rồi còn gì ...
lạnh ... nhưng đi bên em tự nhiên lại thấy ấm áp quá ..
chỉ bực 1 điều là gọi mãi mà cậu Lam mới bò ra ... hẹn hò ... như ấy tao ý ... gọi từ 2h mà mãi đến gần 3h sáng mới bò ra... bó tay X(

Chim Sẻ said:
1h sáng là anh đã đến chỗ em rồi còn gì ...
lạnh ... nhưng đi bên em tự nhiên lại thấy ấm áp quá ..
chỉ bực 1 điều là gọi mãi mà cậu Lam mới bò ra ... hẹn hò ... như ấy tao ý ... gọi từ 2h mà mãi đến gần 3h sáng mới bò ra... bó tay X(
Hì hì ..Vui nhở ... Nhưng sao mờ hôm đấy lạnh thế ko biết ... Ôm chồng rồi mừ vẫn lạnh... Sợ thật ... Giờ cúm luôn ... Hu hu :(( :(( :((

draculla181

~~~> .....bài mình bị xoá..T__T...ngại thía :p
..Noel tới nơi rùi nè anh....lạnh muốn chít..ước có ai đó để um..>.<..để lo sốt vó lên khi thấy em ốm như thế này..giá như hồi trước em ko để anh đi.....nhưng nói mãi thì cũng chỉ là giá như mà thui...T__T...lạnh wa'...

Trái tim em chỉ khắc hình bóng anh .... Trọn đời này mãi chỉ yêu mình anh ... LT4ever ...!!!

Anh yêu dấu ....!!!
Hôm nay em lại ngồi viết cho anh đôi lời tâm sự ... Dù chỉ mới đây thôi em ở bên cạnh anh , anh mới đèo em về nhưng em lại muốn ngồi viết cho anh những điều mà em muốn nói ... Thật hạnh phúc khi lúc nào chúng mình cũng ở bên cạnh nhau anh nhỉ .. Nhưng người ta thường nói nếu gặp nhiều sẽ càng làm cho ta cảm thấy chán ... Nhưng tại sao mỗi lần gặp anh em lại cảm thấy mình rất vui vẻ ... Xa anh lòng em lại cảm thấy rất buồn anh ạ ... Ngồi viết cho anh những dòng này lòng em cảm thấy nhẹ nhõm đi bao nhiêu chẳng hiểu sao ... Vừa ngồi viết vừa sụt sịt như sắp khóc ... Mầy ngày nay em bị cúm mà chẳng khỏi gì cả .... Anh có thương anh em ko ... Sắp đến noel rồi anh nhỉ ... Noel này em lại được ở bên anh ... Một mùa đông thật lạnh lẽo nhưng em lại cảm thấy thật ấm áp mỗi khi ở bên anh ... Em yêu anh nhiều lắm ... :* :x

Chồng yêu ...!!!
Em không nhớ nổi chúng mình đã yêu nhau được bao nhiêu lâu rồi ... Lần đầu tiên em gặp anh và đến ngày hôm nay ... Chưa bao giờ em cảm thấy được 1 người đàn ông nào mang lại hạnh phúc cho em như anh .. Đến ngày hôm nay em mới hiểu được những gì mà anh đã dành cho em , mặc dù nó ko có cái gì lớn lao nhưng chính anh đã mang lại hạnh phúc cho em mà bầy lâu em nghĩ rằng mình sẽ ko bao giờ có được ... Em không biết phải làm gì để cảm ơn anh , nhưng em sẽ cố gắng làm tất cả để tình yêu của chúng mình sẽ được hạnh phúc bên nhau ....Em yêu anh nhiều lắm .....

Thanks for everything you have done for me! :)
Em sắp phải xa anh và xa mọi người. 9 tháng không phải là quãng thời gian dài nhưng cũng khiến em nhớ mọi người lắm lắm. Hãy dành một chỗ trong trái tim anh cho em nhé! Và em cũng sẽ luôn như vậy ! Chỉ biết nói lời cảm ơn anh mà thôi ! :)

Anh à ... Buồn nhỉ ... Liệu những lời anh nói có làm cho mình dạn nứt không anh nhỉ ... Anh có biết đ.c rằng em đang rất buồn vì những lời anh nói ko .... Sao anh lại nóii rằng em suốt ngày chỉ muốn bên anh .. Còn anh ko ở bên em thì em lại mắng anh .. Nó còn nặng lời ko anh??? Em chưa bao giờ trách móc anh nhưng anh phải hiểu rằng em yêu anh như nào chứ ,... Chẳng nhẽ muốn ở bên cạnh cũng ko được sao anh , chẳng nhẽ chúng mình gặp nhau nhiều quá nên anh cảm thấy chán rồi đúng ko anh ... Em không biết mình đã sai ở chỗ nào ... Nhưng những lời anh nói làm em buồn lắm ... Liệu anh muốn chúng mình suốt ngày như này sao ??? Em ko muốn như này đâu anh à ... Nếu như anh ko có điều gì hài lòng anh phải nói cho em biết chứ ???? Em chẳng biết phải nói gì nữa anh à ... Em đang buồn lắm .....:( :( :( :( :(

Noel thật là vui vẻ bên nhau , rồi giờ phút này chúng mình lại cãi nhau ... Đúng là chẳng ai đoán trước được chữ ngờ ... Em lại càng chẳng hiểu anh muồn gì nữa ... Em yêu anh và quan tâm anh đến như vậy anh cũng chẳng muốn ... Thì em biết mình phải làm sao bây giờ nữa ... Có gì thì cứ nói thẳng ra với nhau anh nhé ... Em ko muốn mãi mãi thế này .... Đau lắm ....

Trước noel 3 tuần : Chưa bao giờ yêu ấy như thế
Từ thời điểm đấy đến Noel : Chưa bao giờ nhớ ấy như thế :)
Sau noel : Chưa bao giờ yêu ấy nhưng muốn quên ấy như thế :)

In My Life

There are places I remember
All my life, though some have changed,
Some forever, not for better,
Some have gone and some remain.
All these places had their moments,
With lovers and friends I still can recall,
Some are dead and some are living,
In my life I’ve loved them all.
But of all these friends and lovers,
There is no one compares with you,
And these mem’ries lose their meaning
When I think of love as something new.
Though I know I’ll never lose affection
For people and things that went before,
I know I’ll often stop and think about them
In my life I love you more.
Though I know I’ll never lose affection
For people and things that went before,
I know I’ll often stop and think about them

baby love

Moderator
Wish I could be the one
The one who could give you love
The kind of love you really need
Wish I could say to you
That I'll always stay with you
But baby that's not me
You need someone willing to give their heart and soul to you
Promise you forever, baby that's something I can't do
Oh I could say that I'll be all you need
But that would be a lie
I know I'd only hurt you
I know I'd only make you cry
I'm not the one you're needing
I love you, goodbye

I hope someday you can
Find some way to understand I'm only doing this for you
I don't really wanna go
But deep in my heart I know this is the kindest thing to do
You'll find someone who'll be the one that I could never be
Who'll give you something better
Than the love you'll find with me
Oh I could say that I'll be all you need
But that would be a crime
I know I'd only hurt you
I know I'd only make you cry
I'm not the one you're needing
I love you, goodbye

ước gi em có thể là người duy nhất
mang đên cho anh tình yêu
mang đên tình yêu mà anh cần
giá như em có thể nói với anh rằng
em luôn muốn ở bên anh mãi mãi
nhưng anh yêu người đấy lại không phải là em
anh cần người khác người có thể mang đến cho anh cả tâm hồn và cả trái tim
những thứ mà em không làm được
em đã nói rằng em sẽ tất cả những gì anh cần
nhưng có lẽ đó là lời nói dối
em biết em sẽ làm anh đau
em biết em sẽ làm anh khóc
nhưng em không phải là người anh thật sự cần
em yêu anh nhưng chúng ta phải chia tay thôi

Em hy vọng rằng một ngày nào đó
anh sẽ hiểu được lý do vì sao em lại làm thế này
em thật sự không muốn ra đi
nhưng sâu thẳm trong trái tim em
em nghĩ đây là điều duy nhất em có thể làm vì anh
anh sẽ tìm được người yêu anh nhiều hơn em
em đã nói rằng em sẽ là tất cả những gì anh cần
đó là tội lớn nhất mà em đã gây ra
em biết em sẽ làm anh đau
em biết em sẽ làm anh khóc
nhưng em không phải là người anh thật sự cần
em yêu anh nhưng chúng ta phải chia tay thôi
Have I told you lately that I love you?
Have I told with all my heart and soul how I adore you?
:x

Dạo này lười quá chẳng chịu vào forum để viết cho chồng những lời yêu thương ... Mấy tuần nay suốt ngày ở bên cạnh chồng .. Đi chơi với chồng , rồi vợ chồng TH rồi cả bác Lam nữa .. Vui nhỉ chồng nhỉ ...
Đêm qua vợ ở nhà Trang nhưng chẳng sao mà ngủ được , vợ quen nói chuyện DT mới chồng rồi nên nắm mãi mới ngủ được ,... Nhớ chồng nhưng hẽm biết làm sao chồng ạ ..
Ngủ dậy là phải gọi DT cho chồng ngay ko sợ chồng lo với cả vợ nhớ chồng nữa chẳng biết sao lại nhớ chồng thế nữa .. Chỉ muốn lúc nào cũng kè kè bên cạnh rồi nằm ôm chồng ngủ ... Chẳng biết chồng có nhớ vợ ko nhưng vợ nhớ chồng nhiều lắm .........

Chồng ơi , sao chồng lại sơn tường màu vợ thích ... Hay chồng làm sau này vợ về có điều bất ngờ à , nhưng chồng lại nói cho vợ biết rồi làm sao giờ .. Yêu chồng ơi là yêu ... :x :*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000