Viết cho người mình yêu ...

Càng biết nhiều thì càng thất vọng...Không hiểu đâu là sự thật đâu là lừa dối..?Chẳng nhẽ phũ phàng đến vậy uh? có cần thiết phải làm đau lòng một người như thế? tàn nhẫn quá ...!

teddybear

Member
Na ná na... anh đang yêu một người con gái rất xinh... không phải là em... Mừng cho anh vì đã tìm được hạnh phúc của mình...he he... Linh xinh và yêu anh nhiều lắm, hãy làm những gì trái tim anh mách bảo, đừng lạnh nhạt mà đánh mất Linh anh nhé...:>

thuyanh

em nho anh nhieu hon la em tuong tuong. Ngay dau moi quen anh, em chua tung bao jo nghi la se den luc minh lai nhu the nay day. Tai sao con nguoi ta lai co thu cam xuc nay nhi , day dut lam , kho chiu lam,but rut lam .. cam jac nho. Khi nho wa , nguoi ta luon muon lam mot dieu j do, luon muon tim moi cach lap day khoang trong thieu hut ay. Voi mot so nguoi may man, cai khoang trong ay duoc lap day boi tinh yeu thuong, ho tim den voi nhau vi noi nho, ho ben nhau vi noi nho va ho yeu nhau. Con em , lap day khoang trong ay co le chi bang cach wen di ma thoi. Lam j da co j nhieu voi nhau, lam j da co nhung ki niem k the wen, lam j co nhung fut jay rieng tu chi a va e, lam j co… vay ma e van nho, em van nho, nho nhieu lam, e nho chi vi don jan day la nho a..truoc day e da tung ke cho a em nho ex cua minh ra sao, thi ngay chinh bay jo day cai cam jac ay lai hien dien trong long e tung jay tung fut. e da tung rat nho khuon mat, anh mat, nu cuoi , dang nguoi cua ex va bay jo e lai k the wen duoc khuon mat, anh mat , nu cuoi, dang nguoi cua anh. Nghe mau thuan wa anh nhi, nhung bit lam sao duoc ,tinh cam kho doan truoc lam, ex da la ex thoi, wa roi..va e muon tim cho minh 1 nguoi de lai co cam jac yeu thuong that su…vay ma khi thay roi e lai k co kha nang ju nguoi ay o cung ben e. e kem coi wa. E rat muon a bit dieu do, muon a care toi e nhu truoc day da tung la vay. Tuong la don jan thoi nhung lai chang the nao... sn em wa roi, a cung chang den, chang 1 lan fone, chang 1 tin nhan… e buon va lang le may ngay lien tiep. Ban be wan tam hoi tham, nhung deu 1 fan ngai ngai khi hoi den anh…lam the nao`, e cung chang biet tra loi sao nua day khi e dau co la j cua a?! hut hang, chan nan, nhieu luc e cu mo ve 1 noi nao xa lam de e cu di mai , di mai ,di de tim thay 1 cuoc song moi o day chang , bit dau o do e se tim lai duoc niem vui cho minh.. e da tung mo neu mot ngay nao do em buon chan tat thay moi thu, e muon het that to va khoc nuc no nhu 1 dua tre con, a se cho e muon bo vai ma guc dau vao khoc. Tham chi e con nhu cam nhan thay ca mui nuoc hoa wen thuoc a van dung, cam nhan ca ban tay a xoa dau e diu dang va tung jot nuoc mat thi van roi, tham wa lop ao, tham den da nong hoi va tham nguoc vao trong trai tim… co le anh se nghi em la 1 con be lang man nua mua , ngo ngo ngan ngan, cuoc song thuc te dau co nhu fim anh vay duoc . the ma e van mo , van nho, cu tuong tuong doi cho va tu dan vat minh trong buon chan...

unni_x

Active Member
Buồn vì chuyện tình cảm, em ko quan tâm đến chuyện ăn uống trong 1 tuần :D sau đó mỗi ngày phải ăn gấp đôi để bù lại...thành ra tăng từ 45kg-->51kg rùi =))

draculla181

:D Bùn làm gì:) Em chỉ buồn được có 1 tuần ah....:)...:(...điêu đấy...:(
Chẳng hiểu làm thế nào mà em với "..." lại có thể làm bạn thân như bi giờ...:) bạn thân chứ chẳng bao giờ iu được...:)...có lẽ chưa bao giờ là tình iu....:)...

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
óe .....un mà đc 51kg á ?? ko tin ......trông mình thì ....thế mà gầy hơn nó ....ứ tin đâu ....................
uh, em cũng chẳng tin :) nhưng mỗi lần đứng lên bàn cân là cái kim nó xoay đến chỗ đấy =)) dạo này ăn kinh khủng, sáng cứ 1 bát xôi, 1 bát mì, 1 túi sữa đậu nành, lên lớp lại uống thêm sữa hộp, thế mà vẫn gày..chịu =))
---------
to M : ấy ko phải người tớ thix, nhưng chẳng hỉu sao hum nay tớ lại nhớ ấy thía :>> đến tối lên đã thấy ấy gửi offline hỏi thăm rùi....trùng hợp ngẫu nhiên hay là....:p

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
@un:" " gay`..................>_<............
mun' len bao nhiu nua~???????????
nhiu` khi chi cung~ thay^' nhung~ su. trung` hop. .......cha? bit' nghi~ the^' nao` ......
ý, chị thấy em béo à :>> , hạnh phúc quá ồ lá la.... :) Nặng 51kg rùi, đang cố gắng phấn đấu lên 60kg :) =))
---------------
Hum nay là sn của ex....bạn bè bảo " phone cho thằng bé chúc mừng 1 câu đi...dù sao nó cũng chúc mừng mày mà" :cool: nhưng mà,,,,,chẹp.....bi giờ chỉ tâm niệm trong đầu sn của ai đó thui, làm gì có thời gian mà phôn với chả phổn cho ex nữa :p

fruit NHO

Active Member
Viết cho TC: heheh ...hôm nay TC dỗi ....đáng iu .....!!!!!!!
@un: như bi h là ổn
@e Trà: em ......hơi bị giỏi ...chị chỉ thấy .....chị đã từng ..ko iu 1 ai đóa nhưng quên đi .....thì ....3 năm rùi vẫn ko quên nổi ????chị có ..phai nhạt thoai

cloud1812

Member
fruit NHO said:
Viết cho TC: heheh ...hôm nay TC dỗi ....đáng iu .....!!!!!!!
@un: như bi h là ổn
@e Trà: em ......hơi bị giỏi ...chị chỉ thấy .....chị đã từng ..ko iu 1 ai đóa nhưng quên đi .....thì ....3 năm rùi vẫn ko quên nổi ????chị có ..phai nhạt thoai
hic hic, 3 năm cơ ah, anh nào mà có diễm phúc thế nhỉ!!!;-)
em sẽ cố gắng ko học tập chị, em hả sẽ cố gắng trong 1 năm hihi!!!!!!!!!!!
em thấy cái topic ko phải viết cho người mình yêu mà phải là hội thất tình mới phải :D:D

fruit NHO

Active Member
cloud1812 said:
hic hic, 3 năm cơ ah, anh nào mà có diễm phúc thế nhỉ!!!;-)
em sẽ cố gắng ko học tập chị, em hả sẽ cố gắng trong 1 năm hihi!!!!!!!!!!!
em thấy cái topic ko phải viết cho người mình yêu mà phải là hội thất tình mới phải :D:D
em ơi ...ý chị hình như ko phải thế ....chị nói mà ...chị ko iu người ta ...nhưng khi ng ta đi thì chị day dứt ...............nói túm lại là ko quên đc ...cũng giống như em có 1 ng bạn thân mà sau đso vì 1 vde gì đó mà 2 đứa ko chơi nữa ý

mà nếu như thế hẳn thì lại tốt .....đây ng ta lại rất hay phone cho chị .....tâm sự ....những chuyện .buồn ....và lại nói ng ta vẫn còn thik chị ....
thế nên 3 năm rùi mà cứ dai dẳng mãi !!!!!

bây h thì may mắn có 1 ng khác đã xóa đi hình ảnh ng ta rùi ...........:">

draculla181

Hôm trước em xem Havard..:D cũng lâu lâu rùi..:)..thấy cái chị gì gì đoá chia tay anh ng` iu ^^ (phải cái tội em chả bao giờ nhớ được tên diễn viên HQ :p)nằm co ro trong chăn khóc :((...rùi xoá hết ảnh của anh í ..:((.. ..thương ghê cơ...giá như ai cũng làm được như thế...:)....
A a :D Tối nay có sao nè:D Sáng ghê!! Ước nào...:)...^^...
....waitin' for a miracle....to bring me my price....bring me my true love... to change my whole life...someday...:(( Buồn quá:((

unni_x

Active Member
draculla181 said:
Hôm trước em xem Havard..:D cũng lâu lâu rùi..:)..thấy cái chị gì gì đoá chia tay anh ng` iu ^^ (phải cái tội em chả bao giờ nhớ được tên diễn viên HQ :p)nằm co ro trong chăn khóc :((...rùi xoá hết ảnh của anh í ..:((.. ..thương ghê cơ...giá như ai cũng làm được như thế...:)....
uhm, chuyện đấy thì....ngay cái đêm chia tay ex, chị cũng xóa hết tất cả mọi thứ liên quan đến ex: ảnh, số đt, rùi cả quà tặng,.... cách quên tốt nhất mà :)

Chị thì chỉ cất hết vào một nơi thôi,đóng vào một cái thùng,thỉnh thoảng lại lôi ra xem lại,ngắm nghía.Hồi trước đọc lại thư,nước mắt cứ trào ra,nhưng h thì bình thường rùi,đúng là thời gian có thể làm cho người ta nguôi ngoai...Mọi thứ trôi qua h chỉ là những kỉ niệm,vui có buồn có và rất đáng trân trọng...Không thể quên quá khứ nhưng vẫn hướng về tương lai..cuộc sống vẫn tiếp diễn và mọi thứ đều tốt đẹp...chỉ mỗi tội là không còn niềm tin vào tình yêu ...:)

draculla181

fruit NHO said:
truyện xảy ra vào năm thứ 2 ......sau khi quyết định dứt khoát !|-)
:D Năm thứ 2 từ sau khi iu hay là năm thứ 2 sau khi chia tay hả chị :D :p
Em quyết định là sẽ hông bao giờ iu ai sất:D :)
Mà sao hôm nay "..." trông dễ thương thế:x...đen xì từ đầu đến chân:*công nhận là con trai mặc màu đen đẹp thật...nhìn xong không thể nhận ra đấy đã từng là ai đó của mình..:) !!

em đừng cố xóa gì cả,mọi thứ tự nhiên đều tốt mà.bạn chị nói với chị rằng "đừng cố quên để rồi càng nhớ "..thế nên hãy sống thoải mái đi em ạ...:)

cloud1812

Member
Hic hic nghe mấy chị này khuyên, chắc tình trường đầy mình,:-S ko biết có đúng thế ko nhỉ!!!!! Em thất tình 1 ngày đầu thì buồn,còn đâu vẫn cười hihi mà, chẳng thấy sao cả, mọi chuyện vẫn bình thường như bức tường:|:| hay là có khi tình cảm của mình ko phải thật lòng nhỉ:-S:-S

Chắc tại vì em chưa thực sự yêu thui,chứ chị nghĩ ai thất tình mà chả buồn hả em...:( Đến khi em yêu ai đó rùi thì trong tâm trí em chỉ có hình ảnh người ấy mà thôi...

Lâu lắm mới ghé lại 4rum nè
Sao tìm mãi mà ko thấy mí cái hùi trước mình post đâu nhỉ!

Gửi anh nè!!!
Anh ơi anh à! Tình iu của chúng mình bi giừ thật tuyệt vời phải ko? Cám ơn anh đã giúp em quên đi người ấy! Cám ơn anh đã yêu anh hết mình và cám ơn anh vì anh đã đc sinh ra trên đời này! Đ này, kết cục của chúng ta cũng đâu có phải là tồi tệ phải ko? Đ đã có người iu khác, tuy ko phải là Ng nhưng Đ cũng rất iu T và T cũng vậy! N cũng thế, N iu ĐA lắm! Chắc chắn ĐA cũng iu N nhìu phải ko Đ! 4 đứa chúng ta bây giờ rất thân nhau! N cảm thấy mãn nguyện lắm lắm!!! Cám ơn anh nhìu lắm anh iu ơi!!!!

draculla181

Sợ thật...bạn này bằng tuổi mình mà...>.<"...Ấy ơi cho tớ hỏi kinh nghiệm...;)) :)) Đùa...Sao ng` ta có thể quên nhanh như thế nhỉ....vẫn chưa có ai có thể giúp em quên đi "..." được cả...phải chờ đến khi nào đây ? ...T___T...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000