Viết cho người mình yêu ...

unni_x

Active Member
Chị có con bạn thân, bao lâu nay nó vẫn chưa quên được ông ý, cho dù ông ý là 1 thằng chẳng ra gì...lừa con bé suốt 8 tháng trời.... :-S Nhìu khi tự hỏi sao lại có người lụy tình đến thế? :(

draculla181

..Hôm nay lạnh đến rrrrun người..em bít thế nhưng chả hiểu sao vẫn phong phanh >.<..vừa thấy em anh đã mắng cho em một trận..:(...bắt em mặc thêm áo của anh...người đâu mà to thế :p Áo anh như cái chăn í ^^ vừa to vừa nặng..em loay hoay hoài hông mặc vô được...anh lăng xăng chạy đến giúp..áo anh ấm!! Cảm ơn anh nhìu...:x..ko iu nữa..nhưng anh bi giờ như anh trai em vậy..tụi nó đều phải ngạc nhiên...Sau này ai làm chị dâu em thì sướng rùi ..^^ :x...

vichia

Active Member
Un ơi, cũng còn một thằng bạn si tình ở ngay bên cạnh mày đấy ...
Viết gì bây giờ ư ....Một cách giản đơn nhất thôi : anh nhớ em ...

unni_x

Active Member
to Việt : uh nhỉ :D chúng mày toàn 1 lũ si tình :p có mỗi tao là khôn ngoan nhất thui :))
--------
to Mun : hum nay vừa mưa vừa lạnh Mun ạ, nhớ 1 người bạn của tớ quá :(

Đêm qua anh nhắn tin và nói với em rằng ,anh nhớ em nên nhắn tin cho em ,...Sáng nay thức dậy em mới biết,...nhưng thực sự trái tim em không còn chút hồi hộp hay xao xuyến khi anh nói điều đấy...và nó có ý nghĩa gì khi bên cạnh anh lúc này đã có một người con gái khác không phải là em?...Em vẫn chưa trả lời ...

Viết cho người Tôi yêu ...!!!

Không biết có bao giờ anh vào đây để đọc những dòng em viết cho anh không ... Hunnie à chúng mình đã quen nhau hơn 1 năm rồi anh yêu nhỉ ... Nhưng tình cảm của chúng mình cũng chưa có nhiều với nhau đúng không anh .. Em luôn mong có nhiều cái tốt đẹp sẽ đến với tình yêu của em và anh .. Thời gian tới sẽ là 1 cái thời gian thử thách lớn cho cả 2 đứa mình .. Anh đừng suy nghĩ nhiều nhé anh , có lẽ chính em lại là người suy nghĩ nhiều nhỉ anh nhỉ ... Hì hì , nhưng anh yên tâm em sẽ không làm cho anh buồn đâu ... Thời gian này chúng mình ở bên cạnh nhau suốt em vui lắm , nhưng nhiều lúc em lại trẻ con quá anh nhỉ ... Nhưng anh đừng trách anh vì em như vậy nhé ... Chẳng hiểu sao em lại ghen nhiều vậy nhỉ .... Nhiều lúc anh nói với em là đừng suy nghĩ linh tinh , nhưng anh phải thông cảm cho em vì em là con gái chứ ko phải người con trai có đủ sức mạnh để vượt qua .. Con người em như nào chắc anh cũng hiểu ... Nói chung em sẽ để thời gian trả lời tất cả ... Cả anh và em cũng vậy chúng mình cùng cố gắng nhé anh nhé .. Em yêu anh nhiều lắm Hunnie ạ ...:x :* .....!!!
Khi có anh trong đời .... Mùa đông ngỡ không còn băng giá ..... Yêu anh nhiều anh hiểu được bao nhiêu ..... !!!

Hunnie yêu thế là hôm qua chúng mình lại gặp nhau ... Vui nhỉ anh nhỉ ... Em cảm thấy mình rất hạnh phúc khi được ở bên cạnh người mình thương yêu và có một cái gì đó làm em cảm thấy vui vẻ khi ở bên cạnh anh ... Anh đã làm cho em cảm thấy quên đi những muộn phiền trong cuộc sống mà chính em cũng chẳng bao giờ thấy được đó điều đó anh a... Thời gian này thật vui anh nhỉ...

cloud1812

Member
Hic hic, chán wa, dạo này đêm nào cũng nằm mơ thấy người mình yêu, hạnh phúc vô cùng, ko biết lúc mơ mình có mỉm cười ko nhỉ:):). Hic hic đang mơ hay thì papa gọi dậy, chán, ngồi nhớ mà tiếc wa. Huhu giá mà giấc mơ thành sự thật nhỉ :(:(

Anh à em lại ngồi viết cho anh những dòng lưu lại những kỉ niệm của chúng mình ... Mặc dù mình vừa nói chuyện với nhau qua DT nhưng em vẫn cảm thấy mình cô đơn và lạnh lẽo khi không được ở bên cạnh anh lúc này ... Nhớ anh nên em lại chạy ra hàng net rồi vào đây để viết cho anh những dòng tâm sự mà em ko biết phải nói sao cả ... Anh à ... em phải cảm ơn ông trời đã mang anh đến cho em , phải cảm ơn vì những gì anh đã dành cho em ... Chưa lúc nào em cảm thấy hạnh phúc khi được ở bên cạnh anh , chưa lúc nào em cảm thấy mà em cần anh hơn lúc này ... Có thể anh ko biết được rằng em yêu anh như nào nhưng lúc này đây em có thể nói cho anh biết được 1 điều rằng em cần anh ... Anh đã mang lại cho em những hạnh phúc mà em tưởng rằng mình ko có được ... Những vui vẻ khi em được ở bên cạnh anh ... Nhìn anh cười và được ôm anh trong cái mùa đông giá lạnh này .... Trái tim em cảm thấy thật ấm áp mỗi khi được ở gần bên anh ... Anh à ... Có bao giờ anh cảm nhận được như em ko ?? hay tại em lãng mạng quá nên em lại nói ra những điều như này ... Có thể em ko được ở bên anh nhiều ... Ko chăm sóc được cho anh nhiều ... Anh hãy hiểu cho em nhé hunnie yêu ..... Em yêu anh nhiều lắm .....:? :? :* :x !!!!

Chẳng hiểu sao mỗi khi có chuyện gì buồn,em lại luôn nghĩ tới anh,mong sẽ được ở bên anh,được nói với anh,khóc trên vai anh và anh sẽ vỗ về an ủi em..nhưng em biết rằng đó chỉ là mong ước...em cũng ko dám gọi cho anh nữa,em sợ rằng mình sẽ lại yếu đuối,lại dựa dẫm vào anh mất,..và giờ thì mình chỉ là bạn ,..em chẳng có lí do gì để phiền anh cả...tự dưng lại than thở ư...anh sẽ mệt mỏi mất...em ko muốn như vậy...chúc anh hạnh phúc và luôn mỉm cười (bởi em thích nhìn anh cười lắm ..thật đáng yêu và rất đẹp nữa...)

draculla181

Chị trang và em~~~> 2 tâm hồn đồng cảm T____T...tại sao nghe cái từ bạn bè mà...:(( :((..thật chẳng bít nói gì...T____T...
..ít nhất thì em với "..." bi giờ là anh trai_em gái..kể ra...cũng buồn....nói đi nói lại thì cũng chỉ một từ diễn tả đúng tâm trạng nhất...BUỒN!! :(( :((
Đâm đầu vô mấy tính mà chết thui..T___________T...:((....
Ai tốt bụng thì lên viện thăm em phát nhá!! :(( :((...

Anh lại giận em ....Tại sao anh lại ko nghe em giải thích , chẳng nhẽ lời nói của em giờ đối với anh nó là vô nghĩa sao ... Anh ... Em muốn giải thích ... Sao anh ko nghe em nói ... Anh nhìn thấy em như vậy ... Em buồn lắm ... Anh có hiểu được tâm trạng em lúc này ko ... Có nhiều cái đập vào mắt em ... Anh viết cho người ta những lời tâm sự ... Cũng giống như anh nói với em .. Trái tim em cũng đau lắm chứ ... Nhưng chuyện qua rồi em ko muốn giữa em và anh sảy ra chuyện gì cả ... Em muốn chúng mình được hạnh phúc bên nhau , chẳng lẽ đây lại là những sóng gió của em và anh chăng ... Đến lúc này em còn ko hiểu được rằng trong trái tim anh có chứa hình bóng của em ko ???? Đó vẫn là 1 dấu hỏi trên đầu em ... Làm em phải suy nghĩ những điều về anh ... Em cũng buồn lắm chứ anh .. Em đâu có vui vẻ gì đâu ... Em mong rằng thời gian sẽ làm cho em và anh hiểu nhau nhiều hơn ... Thời gian sẽ làm cho anh tin tưởng em hơn trong lúc này ... Em yêu anh nhiều lắm .... Dù có bất cứ chuyện gì sảy ra thì anh mãi mãi là người in sâu trong trái tim của em .... !!!

Ngồi tìm lại những dòng anh viết trước đây cho người yêu của anh ... Em cảm thấy mình thật thiệt thòi ... Em ko biết mình có điểm gì kém người ta nhưng tình yêu của em dành cho anh là sự thật .. Thời gian này em chỉ biết đọc những dòng anh đã từng viết ... đã từng tâm sự ra đây và tự nhiên em lại đọc được ... Anh à .. Em xin lỗi anh nhé ... Em không có í gì cả đâu ... mà chỉ vì em cảm thấy ghen với những gì mà anh đã làm cho người yêu cũ của anh .. Em ko biết bây giờ anh đã quên được người đó chưa nhưng trong lòng em cũng cảm thấy ghen ghét 1 cái gì đó ... Có lẽ anh cho rằng em ích kỉ .. Đúng em rất ích kỉ ... Em ích kỉ về những kỉ niệm cũ mặc dù bây giờ điều đó ko sảy ra ...nhưng em chẳng hiểu sao mình lại như vậy nữa anh à , chắc tại em suy nghĩ linh tinh nhiều quá đúng ko anh ... Em ngồi đây viết lên đây cho anh những dòng tâm sự ... Những dòng mà em ko thể nói cho anh hiểu được .... Anh yêu à ... Đến lúc nào em mới thật sự là người trong trái tim anh ... Đến lúc nào em mới không phải suy nghĩ .. Kô phải ghen tuông về những gì anh làm ... Anh à ... Anh hãy nói cho em biết giờ em phải làm gì ... Chưa một lúc nào .. Kể từ khi quen anh , nói chuyện với anh , gặp anh rồi đi chơi với anh ... Nhưng chưa lúc nào em cảm thấy mình có nhiều dấu hỏi trong đầu em ... Anh có bao giờ bước chân vào đây để nói với em về những gì anh đang suy nghĩ .. Về những điều mà chưa bao giờ anh tâm sự cả em ... Những gì em biết về anh mặc dù có giận anh nhưng cũng vì quá yêu anh mà em đã quên đi và cho qua tất cả .. em ko hề nhỏ mọn về những chuyện của anh đã để cho em biết, em ko trách anh bất cứ chuyện gì cả ... Em muốn mãi mãi em và anh được hạnh phúc bên nhau .. Em sẽ chờ đến 1 lúc nào đó mà em và anh thật sự hiểu nhau hơn ....

Thời gian trôi nhanh nhỉ anh ... Thế là bài em viết cho anh đã được 24h rồi , anh có vào đọc những dòng tâm sự này không .... Chẳng hiểu sao ... Em nhìn thấy anh lại ko dám gặp anh ...Em chỉ dám nhìn từ xa ... Chắc tại đang mặc quần áo ở nhà nên ngại ... Hì hì ... Hôm nay mấy giờ anh ngủ dậy .. Anh có mơ về em không .... Sao hôm nay lại đi học về sớm nhỉ ... Em nhớ anh lắm .. Định gọi DT cho anh nhưng mà cậu em ở nhà nên em ko gọi ... Nhớ anh muốn chết mà ko dám gọi ... Thông cảm nhớ bố nó .... Em yêu bố nó nhiều lắm ...

Một ngày thật mệt mỏi...mong được về nhà với chiếc giường êm ái...muốn nhắn tin cho anh nhưng lại ngại...(ko muốn mình tiếp tục là kẻ yếu đuối và phụ thuộc ..) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000