Viết cho người mình yêu ...

huyentrang

Member
anh à hôm nay là valentine rồi đấy,h này chắc anh đang đi chơi rất vui vẻ với bạn bè mà cũng có thể đang đi chơi với 1 người con gái nào đó ko fai là em.........hichic ngix đến điều đó thôi em đã thấy buồn lắm rồi.........anh ơi em nhớ anh quá viết bao nhiêu tin nhắn mà ko dám gửi..e sợ nh khó chịu khi nhận tin của em.............anh à,thật ra hôm nay em cũng đc mời đi chơi rất nhiều nhưng em cứ băn khoăn mãi ko biết có nên đi hay ko vì em biết trong lòng em ko có chỗ cho những người ấy?????????nhưng rồi em đã quyết định thử cho mình 1 cơ hội!!!!!!!!nhưng anh biết ko đi chơi với người ta mà em chỉ nhớ đến anh......định gọi tên người ta em lại gọi T ơi........em ko thể hiểu mình nữa.....em ko biết tai sao lại yêu anh nhieud đến thế????????sao vạy hả anh???ai có thể trả lời cho em câu hỏi ấy đây????????

gipypy_9x

Member
hic hic , đến bây h thì em ko có nyêu nhưng n` đầu tiên em yêu em vẫn......................thôi thì mong bạn ý luôn vui vẻ hạnh phúc và sống tốt hơn .......................:(:)(:)((

mike

Member
hạnh phúc vì một chữ YÊU và đau khổ cũng chỉ một chứ YÊU. Tôi mong anh sẽ gặp nhiều điều tốt đẹp trong cuộc đời, tôi mong anh ko còn chàn nản như bây giờ, tôi mong anh gặp được nhiều người bạn chân thành và hơn hét tôi mong anh sẽ hạnh phúc với sự lựa chọn của mình.

unni_x

Active Member
Anh à, có anh trong cuộc sống này, em cảm thấy thực sự hạnh phúc :) Dù anh ko luôn ở bên em, dù 1 tuần em chỉ có thể nghe giọng anh 1 lần, dù 2 tháng trôi qua em mới được gặp anh nhưng những khó khăn đó bây giờ đối với em chẳng là gì cả. Chỉ cần anh luôn nghĩ về em là em đã cảm thấy hạnh phúc lắm rùi :)

Anh yêu hôm nay là tròn đúng 1 tuần em ko được ở bên cạnh anh rồi , Em rất nhớ anh nhưng em phải kìm lòng để chờ đến 1 ngày nào đấy mà chúng mình ko còn 1 cái chuyện gì nữa ... Mấy ngày qua nó thật là nặng nề với em nhưng đến ngày hôm nay em chẳng còn cảm thấy gì cả anh à .. Xa anh mấy hôm mà được ở bên cạnh anh mãi mãi thì em sẽ mãi mãi chờ anh ... Chờ đến 1 lúc nào đó mà thật sự anh muốn ở bên cạnh em ... Có lẽ thời gian sẽ làm cho anh hiểu rằng em yêu anh như nào .... em nhớ anh lắm anh yêu a....

the leave

Member
to....: anh ui, minh da wen va noi chuyen voi nhau cung duoc mot thoi gian roi nhi? ko bit anh nghi j ve em va co cam nhan j ko chu em thi hinh nhu da co tinh cam voi anh mat roi? em fai lam sao day, em muon noi nhung ma lai so bi tu choi, so khi anh tu choi roi thi em va anh se ko the noi chuyen nhu truoc duoc nua, em se ko con duoc ke cho anh nghe ngay hom nay cua em nhu the nao va hoi anh nhung cau hoi vu vo, anh oi! em fai lam sao day? lam sao de anh cung co tinh cam voi em? va lam the nao khi nhieu luc em thay nho anh va can anh vo cung?? anh cho em mot dap an nhe. bao h em moi duoc nghe cau noi ma khi nghe em cam thay hanh phuc va co the tra loi: I love U:x

t.jerome

Member
gửi người tom yêu
hôm qua thật có lỗi vì đã ko làm cho ấy vui
đáng ra tom phải làm nhiều điều cho ấy vào hôm qua và phải làm cho ấy hạnh phúc
hôm qua dù rất mệt nhưng tom rất vui vì ấy hiểu tom vì ấy đã không giận tom,cảm ơn ấy vì điều ấy
gửi đến ấy ngàn lời yêu thương tốt đẹp nhất:x

the leave

Member
to...: anh ui, hom wa em co hoi anh mot cau hoi dung ko? cau hoi do thua ra la em hoi that long day nhung em ko du dung cam de noi that nen em fai noi do la gia su va bao anh hay tra loi ngiem tuc. cau tra loi cua anh ko lam em vui nhung em cung ko buon vi cau tra loi do. em chi tu hoi minh, tai sao lan nao em hoi cau do voi nguoi em iu thi cau tra loi luon luon ko nhu em mong muon, fai chang vi em da wa' voi vang khi dua ra cau hoi do, em la nguoi ko biet cho doi??? em tu hoi minh nhieu lam nhung ko co mot dap an nao ca va do cung chi la nhung suy nghi ma thoi, em ko can cau tra loi cho chung ma em can cau tra loi tu anh. mot cau tra loi lam em hanh phuc:) ko bit h nay anh dang lam j nhi? em vua phone cho anh nhung ko ai nhac may, vua nay anh bao em la anh dang chan va ru em di choi, nhung em ko di duoc. nha anh hom nay ko co ai o nha, anh chan va ko muon an com nua, nhung em da dan anh la ko duoc nhin doi ma fai an com. hi vong h nay anh dang di an nen ko nhac may. :x

teddybear

Member
Lâu lắm mới dùng lại cái nick này... định bỏ mà cuối cùng cũng không bỏ được. Chẳng muốn yêu nhưng cuối cùng cũng đã yêu anh rồi, chẳng muốn viết nhưng lại đang ngồi viết cho anh đây...
Ngày vẫn trôi và thời gian vẫn trôi... em sợ lắm khi nghĩ về tương lai... em sợ lắm những giấc mơ tình yêu không trọn vẹn. Chỉ biết rằng giờ này em đã yêu anh...

huyentrang

Member
ko biết có bao h anh iu vào đây đọc ko nhỉ?nếu có chắc anh cũng đọc những bài ở trên rùi.......ý em đang nói đến bài của bébi_đấng iu ấy........vì hôm nay em cũng muốn lên đay để viết cho anh những dòng như thế.........anh iu của em ,em đã quyết định rùi......em sẽ quên anh thui......1 quyết định mà ko biết bao nhiu lần em nghỉ tới mà vẫn ko làm đc.......nhưng lần này thì em dứt khoát rùi anh ạ.........gần đây em cũng đã quen với việc ko có anh trong cuộc sống của em.......gần đay em nghĩ về anh ít hơn.........mặc dù rất iu anh nhưng em ko còn cách lựa chọn nào khác cho mình cả..........em ko thể đau khỗ mãi và chờ đợi 1 người mãi mãi ko thẻb thuộc về mình.....đối với em 2 năm qua iu anh va đau khổ vì anh dường như đã quá sức chịu đựng của em rùi........em có thể làm tất cả vì người em iu........nhưng em ko chịu đựng được khi anh coi thường em như vậy........anh à em iu anh nhiều lắm anh biết ko?nhớ anh mà em ko biết fai làm gì?????đâu đâu cũng xuất hiện hình ảnh của anh.........anh đã biến em thành 1 con người khác..........chưa bao h em nghĩ mình sẽ dành thời giân để đan khăn cho 1 người nào cả vậy mà em hàng nghìn mũi đan của em lại dành cho anh........chưa baoh em nghĩ có thể ngồi gấp đến 9999 ngôi sao rồi lại rong ruổi gấp thành phố này đẻ tìm cho đc cái hôm để hết số sao đó........vậy mà rồi nó cũng lại dành cho anh........... ngồi nghĩ lại quãng thời gian 2 năm qua em ko hề hối hận khi quen và yêu anh,cũng ko hối hận bởi bất cứ điều gì khác.......em chỉ tiếc 1 điều là có lẽ em ko đủ tiêuc huẩn cho ng bạn gái của anh..........phải quên anh di đau phải là điều dễ làm.........bản thân em cũng ko biết trong thời gian tới có quen anh đc ko nhưng em sẽ cố anh ạ...rùi những lo toan cho chuyện học hành thi cử cũng cuốn em đi thui.......anh à em yêu anh nhiều lắm:))

Hôm nay I đã nhận được tin you sẽ đi du học
I đã bảo quyết định sẽ quên you
Nhưng tại sao khi nhận được tin đó I lại buồn như thế nhỉ.I biết chắc chắn you sẽ đi nhưng I ko nghĩ you lại đi sớm như vậy.Trong thời gian qua I luôn cố gắng để quên you nhưng càng cố gắng I càng nhận thấy mình vẫn còn rất yêu you mặc dù I cũng đã quen với việc ko có you ở bên.I muốn nói rất nhiều điều với you,nhưng lại chẳng dám nói điều gì cả.......I sợ...........Ko biết I sợ cái gì............chỉ biết rằng khi biết you sắp rời xa I ,I cảm thấy quá trống vắng.Từ trước đến giờ you luôn là mục đích để I phấn đấu nhưng bây giờ thì...............có nghĩa gì đâu......You ơi I STILL LOVE YOU.

unni_x

Active Member
Hình như em đang dần quên anh, phải rùi :) Anh biết ko, mỗi ngày em phải xem lại ảnh của anh để ko quên hình dáng anh thế nào, ko quên nụ cười của anh mà em đã từng rất thích ra sao :) Em từng thu giọng của anh, anh nhớ ko? Và thi thoảng em lại bật lên nghe để nhớ lại giọng anh đã từng nói lời yêu em :) Thậm chí có lúc em còn lấy áo anh ra để biết rằng mình đã từng tựa đầu vào anh, thật bình yên và hạnh phúc như thế nào :) Tất cả chỉ để nói lên rằng...em luôn muốn anh ở bên cạnh em....như anh đã từng như thế....
Nhưng anh à....em tự hỏi mình rùi sẽ cố gắng được đến đâu?

fruit NHO

Active Member
đó là vất vả của cái sự yêu xa .....
thấy mình đang hạnh phúc quá
chưa bao h mình nghĩ mình có thể yêu như bây h mình đang .......
cảm ơn ...:x ...
@un : chị xin lỗi vì có thể sẽ làm un tủi thân ....nhưng thực ra cũng chẳng hơn un là mấy đâu .....chỉ là có điều kiện hơn về việc liên lạc thoai .......cố lên un nhé!

teddybear

Member
Viết cho anh vậy nào... hôm nay anh đi xem đá bóng cùng hội SV, em chẳng khoái đá bóng đâu, thôi, cho anh mấy giờ tự do đó... Đi không yên tâm hay sao mà lại còn nhắn tin dặn dò em thế, anh sợ em buồn chứ gì... em chẳng buồn đâu... yêu anh của em lắm! Đang mùa thi, ai cũng bận rộn căng thẳng, cũng phải thư giãn chút chứ phải không anh. Cố gắng thi tốt, hè này 2 chúng mình về VN anh nhé, em sẽ giới thiệu anh cho lũ bạn thân của em... vậy là đứa cuối cùng "chậm tiến" nhất trong nhóm là em cũng đã có người yêu rồi...
Em hạnh phúc lắm... chẳng ai biết chiều, biết nhịn em như anh đâu... nhiều lúc nghĩ cũng thương anh lắm.. yêu gì mà toàn bị người yêu bắt nạt thôi...:*

huyentrang

Member
anh à........dạo này nhơ sđến anh ít hơn nhưng tự nhiên hôm nay ngồi nói chuyện với bọn bạn xong em lại nhớ anh quá anh ạ.......sao thế nhỉ?người ta nói yêu ng ta bao lâu thì cũng sẽ mất chừng ấy thời gian để quên người ta,nghĩa là em yêu anh đã gần 2 năm thì 2 năm sau em mới có thể quên anh đc ư????????ôi nếu thế thì em chết mất!!!!!anh ơi em nhớ anh quá........hôm trước em nhận đc 1 lời tỏ tình anh ạ........lí trí của em thi nói với em rằng"mình cũng có cảm tình thi thui nhận lời cũng đc để rồi mà quên hẳn anh đi.....việc j fai yêu mãi 1 người ko bao h có thể thuộc về mình như thế".....nhưng anh ơi con tim em thi nói cho em biết rằng trong nó hiện tại chỉ tràn ngập hình ảnh của anh mà thôi.nó nói rằng nó ko đủ chỗ để chứa thêm hình ảnh của người nào nữa?????????anh ơi em fai lam sao bây h??????em cũng mong mình đc hạnh fúc nhưng anh ơi sao người mang lại cho em niềm hạnh fúc ấy ko fải là anh chứ??????????máy của em đang hết tiền nên mỗi khi nhớ anh em lại ngồi nhăn tin hay bấm số gọi cho anh cho đỡ nhớ (vì nếu máy còn tiền thì em đâu dám)..........anh ơi dạo này anh vẫn khỏe đấy chứ??????trời lạnh thế này anh xó hắt hơi nữa ko đấy?????đôi găng tay em tặng hôm sinh nhật chắc sẽ fat huy tác dụng fai ko?????anh nhớ cẩn thận ko ốm đấy.
em đang rất nhớ anh.......nhưng thui viết thế này thui........em yêu anh nhiều anh ạ!!!!!!:x

Xin lỗi người em yêu ...Thời gian chúng mình đã có quá nhiều xích mích đến khi gặp anh em cảm thấy chính bản thân mình ko còn yêu anh như trước nữa hay tại vì thời gian đã làm cho em quên anh ... Em rất muốn gặp anh nhưng rồi đến khi được gặp em lại cảm thấy rất buồn anh ạ .. Em xin lỗi ... Em ko muốn tình cảm của chúng mình lại như vậy anh ạ .. Nhưng biết làm sao được đến lúc này thì em chẳng biết em phải làm gì nữa .. Em buồn và nhớ anh lắm .. Nhưng lúc này em ko dám gặp anh vì em đang nghĩ rằng em làm điều gì có lỗi cả anh .. Gia đình em như vậy em chỉ muốn anh là người quan tâm và chăm sóc cho em , nhưng đến khi anh biết anh ko an ủi em đến 1 lời em cũng chẳng hiểu là như nào nữa ... Anh có biết rằng bao năm qua em đã cố gắng chịu đựng để đến ngày hôm nay em vẫn chẳng được 1 cái gì cả và chính như vậy em lại ko muốn xa anh nữa .. Em muốn rằng chúng mình sẽ ở bên nhau và cùng nhau vượt qua những cơn phong ba bão táp .. Nhưng rồi nó lại chẳng được như em mong muốn .. Em rất buồn em chẳng biết mình phải làm sao .. Em sai .. !!! Em xin lỗi anh vì Em đã ko nghe những lời anh nói ... Đến 1 lúc nào đó anh sẽ hiểu và thông cảm cho em .. Em yêu anh rất nhiều .. Nhưng có lẽ giờ phút này em ko mang lại được hạnh phúc cho anh .,.. Ngàn lần xin lỗi anh ..

lovelypink

Member
anh yêu...dù biết anh ko đọc được tiếng việt nhưng em biết anh vẫn hay tò mò vào trang web này để được thấy những điều thuộc về em,những người bạn em hay chuyện trò...và em biết anh vô cùng thích thú khi nhìn thấy cái avatar của em là ảnh 2 chúng mình....
em yêu anh vô cùng....dù biết rồi 1 ngày sẽ phải chia tay nhưng hãy trân trọng những khoảnh khắc mình bên nhau anh nhé....

gipypy_9x

Member
@Người đã làm em yêu nhiều nhất : tất nhiên chẳng bao h bạn ý vào đây , chẳng hiểu sao lại yêu mày , 1 thằng mà ai cũng cho là vớ vẩn nhưng nhìn mày buồn mày cười , nói đều làm tao yêu vô cùng mặc dù chẳng bao giờ mày thích tao hết , bỏ qua mọi cố gắng của tao để yêu 1 người cũng ko bao h yêu mày :))
@ Người làm em yêu trong vài ngày , người làm em khâm phục : Hhehehe , em rất ngưỡng mộ anh vì anh là người rất chính chắn và pefect trong mắt em , nhưng tiếc là anh cũng chẳng yêu em :)) và bây h anh đã là anh em rồi , dù sao lúc nào anh cũng là VIP với em
@ 1 bạn : ấy thì lúc nào cũng tốt với tớ , và ko phải tớ ko biết ấy thích tớ nhưng mà ....nếu tớ làm nyêu ấy cũng thoải mái thôi nhưng như thế thì quá đáng với ấy quá , bởi tớ đâu có yêu ấy , nhưng tớ cũng rất thích ấy , nói chuyện với ấy cũng rất vui ......nhưng hình như tớ ko yêu ấy
@ Nam : Châu chẳng biết làm sao cả vì hình như Nam đã quá .........CHâu sry nhớ ........châu ko như Nam mong đc

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000