Viết cho người mình yêu ...

teddybear

Member
Chưa bao giờ lại cảm thấy lòng mình bình yên đến thế... cứ như vậy , nhẹ nhàng và cũng thật mạnh mẽ... để đến bây giờ dường như em chẳng thể thiếu anh của em được nữa. Hạnh phúc đến bất ngờ và dường như chẳng bao giờ báo trước, chẳng bao giờ em nghĩ rằng lại có một ngày em hạnh phúc trong vòng tay một ai đó như anh đang mang đến cho em lúc này. Bây giờ đây em chỉ biết rằng em yêu anh... và anh cũng yêu em...

ly huyen vy

Member
***Chả bít viết ở đây có ai đọc ko,Ước j đừng ai đọc...lại phải giải thích...mệt...
Buồn quá...chỉ tại ... mà mình thành thế này đây.Ghét thật...lỗi tại mình, tại mình tất cả...như S nói...mình quà nặng nề chuyện tình cảm...chẳng thể làm khác được.Mình...ko có trong tim ng ấy...biết lam sao...làm sao để nc bình thường đây???S nói ...tót với mình nhưngminhf chẳng thấy thế...chi làm mình buồn thôi...Sự thật khó chấp nhận mà...một quá khứ dễ phai...Tên ấy thật ác.Có mỗi mình ngốc thôi.Quen khẩn trương...quên luôn...ko nhớ nữa...Nhưng ...

foxdunk

Member
:(( ...:(( ...:(( ...Anh ơi...anh đang ở đâu đấy?....:(( ....Biết là bây giờ em đang rất cần ở bên anh ko?...:(( ....em sợ lắm....anh đâu rồi????....:( ...anh ơi....

hix thiệt là bất ngờ...sướng thiệt đó...he he he...không ngờ hôm nay số mình nó son như vậy...nhưng mà đoạn ban đầu thì hơi đen 1 tí...hix

foxdunk

Member
Chị chẳng biết em học lớp nào,sao lại biết sđt của chị,cả chuyện của chị nữa.Xin lỗi em,chị ko nt lại đc...hết xiền mất roài:) ...Mấy hôm nọ nghe em tâm sự,hiểu đc chuyện của em,thấy thương em ghê lắm...Thôi em ạ,buồn nhiều thế làm j...Chỉ giận em sao lại đánh mất mình như thế...cũng may là chưa có chuyện j xảy ra....Chỉ nên khóc vì những cái đáng khóc mà thôi.....Chia tay rồi...níu kéo mà làm j?...Cái j đã mất,chẳng có cách nào tìm lại đc đâu em ạ...:) ...Cố lên...Chị nghĩ em nên kể với bạn thân của em,chứ nói với chị...có giúp đc j cho em đâu...Những lúc thế này,bọn nó là chỗ dựa vững chắc nhất cho em...
Còn câu hỏi của em...điều này tùy từng người...Với chị,nó là thứ quý giá nhất...chị sẵn sàng đánh đổi mọi thứ...vì nó....
Đừng nghĩ em sẽ thoải mái hơn nếu nó đau khổ khi chia tay với em...Sẽ chỉ càng làm em thêm khụy ngã...Cứ luôn mong nó đc vui cười...dù ko ở bên em...thế nhé...:) ...

ly huyen vy

Member
HÌ...lâu rồi mình mới đọc lại những bài trước đây của mình...thấy...buồn cười.Thật ra mình mwis quên bạn ý d 2 ngà trước, nhờ 1 câu nói của S _sự thật mà ko thể chối cãi đc.HÌ...bây giò mình hiểu về cậu nhiều hơn nhưng lại thấy...Mình thật ngốc xít.^___^ hehehe cậu hình như khác mình nhiều quá...

blue eyes

Moderator
Nghĩ đến nó rất nhiều, muốn gọi tên nó, muốn nghe giọng nói của nó, muốn đc trò chuyện với nó, muốn được gần bên nó, muốn được nắm tay nó.........nhớ nó. rất nhớ...
Nhưng ko gọi. Ko gọi đâu, nó ko có quyền đối xử với mình như vậy.ghét nó, rất ghét

ê. đồ hâm kia, đồ con gà nhãi nhép xấu tính xấu nết đáng ghét kia, mi có nhớ ta ko?? Sao mi vô tâm thế, đồ dở hơi vô duyên xấu tính, đồ ngốc ngố hâm, ta ghét mi, ta ghét mi................ta rất yêu mi

MinhTrang_711

Hinh nhu day la lan dau to viet cho ay thi phai...viet trong box...Viet cho nguoi minh yeu.....

Ngay hom qua
hom nay hinh nhu ay gian...dug the....chung ta cu nhu the nay se den bao h...se nhu the nao nhoc nhi..nhieu khi muon giu tron nhg giay phut duoc tu te voi nhau ma saa thay kho qua, duong nhu bat luc...qua la bat luc...thay nan va met moi ay biet ko....:)..tu nhien bay h lai thay yeu...la yeu....:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000