Viết cho người mình yêu ...

Ice_Fire

Member
Ha.nh phuc' khi -dc. be^n em :) , hi~hi~ , ho^m wa thi` mu*a gio' , ho^m nay thi`ca? nguoi` toan` ca't bui. :D , nga`y mai nai. phai? cac'h xa
:">:p Ye^u My` na('m

..........hôm nay lại hơi se se lạnh.........lạnh quá..........tự dưng lại nhớ đến cái nắm tay của cậu.........bàn tay lạnh lạnh...........để tớ truyền hơi ấm ( óe ).................Chết thật.......cứ như thế này thì chẳng mấy chốc tớ lại thành con pig mất thui.............Nhớ cậu dek thể nào chịu được...........Hết ăn...........ngủ......nằm........rồi lại dậy xem ti vi...........chết chết.......Ngồi vẩn vơ không làm j` được lại xơi mì gói và cốc nước chanh.........ăn để quên đi mà càng ăn càng nhớ lại càng muốn ăn..............hixxxx........giá mà có cậu ở ngay bên cạnh bây giờ......lại nhìn tớ và mỉm cười..........thì sung sướng biết bao............lúc đó tớ xin thề là tớ sẽ ăn thêm vài quả trứng nữa..........rồi cốc sữa chua + chuối.................trời ơi giúp tớ với......làm sao để tạm thời nhấc bỏ hình ảnh cậu ra khỏi suy nghĩ tớ bi h nhỉ.......trong lúc này thì tớ đang nhấm nháp nốt miếng dưa hấu...............

Anh ơi...anh đã bảo là anh em mình đừng nên yêu nhau...cứ như thế này thôi tốt hơn fải ko???????....ừ em cũng chỉ muốn như thế này thôi...cứ thế này thôi anh nhé...em sẽ mãi yêu anh....yêu anh như lúc này:)

unni_x

Active Member
Em còn yêu anh :) phải, em ước giá như điều đấy là mãi mãi...nhưng cuộc sống luôn có những điều mà mình muốn cũng ko được....em hạnh phúc vì những gì đã có....quên anh :)

kevinkiss_87

trong mắt tôi_em là 1 ng ười hoàn hảo_cho dù tôi biết em là ng ko khéo léo cho lắm_but........
tại sao vậy,khi thấy em lần đầu tiên_tôi đã thực sự bi em cuốn hút_chú ý tới em ko phải vì em hát hay_em sôi nổi_mà đơn giản bởi vẻ dịu dàng e lệ như 1 tiểu thư của em...
có lẽ tôi đã tìm được ng con gái của đời mình
Cám ơn ông trời đã mang em đến bên anh........ !

huyentrang

Member
ANH
bao lâu nay mặc dù em đã biết vị trí của mìn đối với anh nhưng em luôn tự an ủi mình bằng cách fu nhận điều đó.....hay nói ccahs khác là em đã tự dối lòng mìn........nhưng đúng là ko thể trốn tránh sự thật mãi đc........anh ạ em thua rồi........em sẽ quên anh.........cầu chúc cho anh luôn gặp những điều tốt đẹp nhất

foxdunk

Member
Ôi khổ,chẳng dám nhìn mặt anh nữa...Đã hẹn anh thế rồi mà...Nhưng em chẳng dám nói thật với anh...Em mà nói em về quê liệu anh có để em đi yên ổn ko?Xin lỗi anh nhá...:( ...Anh cứ mắng em cũng đc,miễn là đừng giận em...Thứ 4 đi học em sẽ "trả nợ" cho anh,đc chứ je?...yêu anh nhiều lém...:* ...Nhờ anh em đã tìm lại đc niềm tin,ko phải tất cả đều như họ,anh nhờ...người ta là bạn của nhau,suy nghĩ giống nhau là phải thôi,anh nhờ...:) ...Anh em mình lại như ngày xưa,đíu cần quan tâm đến họ nữa...EM LÀM ĐC ÒI...:D ...Cám ơn anh...

huykq

Uh, tự dưng thấy mấy nhóc giống y mình ngày xưa:p , thích thật, yêu yêu nhớ nhớ...:x =((
Cứ giữ mãi những tc ấy trong tim mấy nhóc nhé... đẹp lắm đấy cho dù có lúc mấy nhóc thấy bu`n...:)

huykq said:
Uh, tự dưng thấy mấy nhóc giống y mình ngày xưa:p , thích thật, yêu yêu nhớ nhớ...:x =((
Cứ giữ mãi những tc ấy trong tim mấy nhóc nhé... đẹp lắm đấy cho dù có lúc mấy nhóc thấy bu`n...:)
anh ơi thế tc đấy của anh bi h thế nào rùi..........còn giữ đc không vậy :x

hôm nay mọi chuyện lại trở nên bt........mọi hiểu lầm đã trôi qua..........cả 2 đứa như trút đi gánh nặng............Tất nhiên đây là lỗi của tớ mà......nhưng rất cảm ơn cậu vì cậu thật tốt bụng...........Tớ hứa sẽ làm lại mà.........tin tớ nhé......

unni_x

Active Member
bây giờ thấy nhớ miu trắng đã chết của mình ghê gớm :"> còn người iu thì hình như lâu roài mình ko iu ai :D

huykq

boycva_keyboard said:
anh ơi thế tc đấy của anh bi h thế nào rùi..........còn giữ đc không vậy :x
Ho*` ho*`, để xem nào... cũng yêu... cũng buồn, cũng vui...
Bây giờ thì thấy mọi thứ nó cứ gấp gáp thế nào ấy, công việc, học hành ngập đầu, nhiều lúc chả muốn nhớ đến ai, chả muốn yêu ai (Một câu thật lòng!)

Mình chỉ muốn được như các bạn bây giờ thật vô tư và trong sáng...
Chúc các bạn luôn giữ mãi những tình cảm đẹp đẽ nhất của tuổi học trò nhé, thời gian chẳng trở lại bao giờ cả đâu...:)

e xin lỗi......biết là xin lỗi chẳng ich j`........nhưng e chẳng biết là thế nào bây giờ cả..........................E quá đáng quá.............tại e......tất cả đều tại e............E xin a........a về đi..............mắng e thế nào cũng đc........muốn e làm j cũng đc.......e xin a........a đừng như thế............e ko sống nổi đâu............Về đi a.......muốn e ko goi cho a nữa cũng đc......ko muốn nhin thấy e nữa cũng đc.........nhưng làm ơn để e biết a đang ở đâu đang làm gì..............E hối hận lắm.........về đi a

Tìm thấy Tình Yêu Lớn của đời mình đúng ngày sinh nhật 18!!!! Có mấy ai hạnh phúc như em không chứ? Không đi boite, không nhảy nhót, ko alcool gì hết vào buổi tối sn 18 như bọn bạn em vẫn đòi lôi em đi, chỉ cần ngồi trước mặt anh như ngày hôm anh, nhìn anh ăn, nhìn anh cười, nghe anh nói và trêu em, cả nhìn anh ngáp nữa cũng đáng yêu lắm!!!! Từ khi có anh xuất hiện; cuộc đời em như khác hẳn, như trong em, không giống như thường khi, đang có một ngày mới.....
Chẳng biết sao em lại yêu anh? Từ cái nắm tay lúc chơi JC ở KDP ấy, anh cho em một cảm giác an toàn và bình yên đến kì lạ. Em sợ anh chỉ coi em là một đứa gamine nhóc con, dù anh vẫn nói vơi mọi người là con bé này nó 18t được 2 ngày rồi!! Em thấy tội lỗi với UJ và Agent Orange lắm khi em đi hoạt động chỉ để gặp anh thôi. CN đi xem bóng đá, sẽ lại gặp anh, em đang đếm ngược từng ngày đây anh biết ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000