Viết cho người mình yêu ...

Anh ui
Anh đừng bùn anh nhé
Em iu anh
Em ko cần bít bạn em có thik anh hay ko
Vì đơn giản anh là người iu em , chứ ko phải là người iu chúng nó
Em mãi iu anh mà ......:x

klapika said:
nhoc ah nhoc co biet anh luon nho den nhoc khong mac du anh biet nhoc chua chap nhan tinh cam cua anh nhu anh se cho nhoc cho den khi nhoc gat dau hoac lac dau nhung anh muon nhin thay cai gat dau cua nhac hon nhoc hay co gang thi do dai hoc nhe( gui co nhoc A5 khoa 04-07 cua anh)
e nghĩ pác nên để cô bé tập trung vào công việc học tập của mình :)

Trời tối, 9h10, gọi điện ra phố đi chơi, đường phố nhộn nhịp bực cả mình, Hà nội này biết nơi nào yên tĩnh nữa nhỉ, xe máy cứ ầm ầm
Tiếc rằng đã bỏ lỡ cơ hội để cảm nhận vị ngọt của kem vani trên môi
Mọi chuyện bỗng nhẹ nhàng
nhưng vẫn còn chút bối rối trong người --> làm sao bi h :((

huyentrang

Member
viết rùi lại xóa viết rùi lại xóa..........mà có viết gì to tát đâu chỉ muốn nói ..............hichic.......nhớ anh khủng khiếp:((

fruit NHO

Active Member
anh ạ ! thế là hết
em phải chấp nhận ....lần cuối ......em đã có lần đầu mà ...lần đầu yêu ...
ngày mai , em sẽ thấy anh đi bên ng khác .....và em sẽ dũng cảm ....
chẳng còn gì để nói .....em vẫn sẽ yêu anh , bởi tình yêu của em chỉ có thể dành cho 1 ng` ....dù em biết , anh ko còn yêu em nữa !
có thể thi xong , em sẽ gục ngã ...nhưng ko phải lúc này ...

vực thẳm đang chờ trước mắt!

foxdunk

Member
Anh biết là em ko sống đc nếu ko có anh rồi cơ mà...:(( ....anh biết là em ko đủ sức để chịu đựng đc nếu ko có anh cơ mà...:(( ...em hứa với anh là em sẽ ngoan...ko khóc nữa...ko mắng anh nhiều nữa...ko nghĩ linh tinh nữa...:(( ...em hứa là em sẽ trở thành người lớn...em sẽ mua bản đồ Hà Nội,sẽ học thuộc lòng tất cả đường đi...sẽ ko làm anh lo lắng nữa đâu...:(( ...em ko lạc đường nữa đâu....:(( ....thế nên anh đừng đi...anh đừng có rời xa em...:(( ...anh nhá...anh nhớ nhá...T_T...

foxdunk

Member
Chồng là chồng ngoan của em...em quen chồng cũng tình cờ...chồng nhỉ...:) ...Chồng rất tốt...chồng lúc nào cũng chiều em...lúc nào cũng sợ em giận...:) ...em thì lại chẳng bao giờ giúp đc j cho chồng...em còn quá đáng với chồng nữa...:( ...lúc em khóc...chồng luôn là người em tìm đến...chồng đã luôn ở bên em...:) ...em quý chồng lắm...chồng rất hiền...chồng xứng đáng có 1e2 thật tốt ở bên cạnh...Chồng với em ko học cùng trường nữa roài...:( ...nhưng chồng vẫn mãi là chồng của em...:) ...chồng với em cùng giữ lời hứa nhá...đợi năm sau vợ vào đại học...chúng ta sẽ đến chào bố mẹ chồng...sẽ giới thiệu..."đây là vợ con"....:* ...chúc chồng thành công...

L'importance, ce n'est pas le fric, tu sais. C'est d'avoir quelqu'un marcher à tes côtés. Pardonne-moi si je t'ai causé la moindre peine, moi aussi, j'ai de la peine. Peux-tu ressentir l'idée que j'ai dans ma tête tous les matins en me réveillant ? Je souhaite tjs ke tu sois heureuse auprès de celui ke tu aimes...même si ce n'est pas moi ki ai cette chance de vie.
Je t'aime beaucoup, je t'aime à la folie, plus ke tu pourrais imaginer dans tes rêves...Souviens-t'en, ça me suffira !

Thía là H chấp nhận :x S òi đấy nhá;)...thía là chấp nhận liều một fen, đặt cược òi:)..được thì được mà ko đc là mất đấy:)
Vì S mà H đã mất gần như tất cả òi...(ăck cái này nên hỉêu đúng nghĩa:">:)))...nên ít nhất trong thời gian này S ko dc bỏ H một mình đâu đấy;)
Nguyên văn bởi S iu:x
Cuộc sống ko fải lúc nào cũng bình lặng...sóng gió sẽ giúp con người ta mạnh mẽ hơn
H sẽ nghe S...H sẽ cố gắng:)...S cũng thía nhá>:D<

Kẹo ơi giờ thì anh đã hiểu em rồi , có thể là chưa hoàn toàn nhưng dù sao anh cũng bắt đầu biết em là thế nào >:D< yêu em lắm ý :*:*:* lúc nào mình cũng thế này nhé ;) :*

anh ko biết anh đúng hay sai nhỉ ??? thực ra với em anh chỉ là đồ chơi thôi sao ??? tại sao em vẫn còn nhớ Còi mà lại nói yêu anh ... anh ko tin,ko bao h tin đâu :( anh cũng mong em đừng quên Còi,hãy giữ tất cả là kỉ niệm và sống cuộc sống khác,1 cuộc sống ko có Còi ... 1 cuộc sống chỉ có anh thôi đc ko ? yêu em lắm mà ko giúp em đc bao nhiêu :( có thể anh là chỗ dựa của anh em bạn bè,nhưng ko hiểu sao lại rất khó làm chỗ dựa cho người anh yêu :(( buồn quá :(

qt_vip_a3

Coi` a? tat ca nhung ji minh da~ co' em se~ ko quen!! Du` nhung ky niem do' chi xay ra trong vong 1 tuan .... gom ca nga`y em wen anh den luc minh ket thuc!!!! Ngan ngui nhung rat dep fai ko anh???!! Em voi anh ko the den dc voi nhau!!! Thi se van la` ban !!! Se mai la` ban anh nha!!!!!!!!!!! :x Em se ko fai ghet' troi` mua nua!!!! Em se thay doi anh a!!!!!!! Cho anh vao ki' uc nha!!! Dau sao cung rat cam on anh vi anh rat tot rat nhiet tinh!!! Cam on anh vi anh da~ day em lam the na`o de bit trung' chin'!!! :p O* trong tri' nho' em va` dung` vung` day nha!!! De em con tim nhung ky niem khac chu*!!!!fai ko na`o?:"> ;) :D

foxdunk

Member
Mọi người đừng giận em nhé...em cũng ko muốn thế này đâu...em chỉ lo cho mọi người mà thôi....Cứ alo alo nhiều như thế này...mọi người sẽ học lúc nào?...mọi người là những người em yêu quý nhất...những người quan trọng nhất với em...em nghĩ cho mọi người mà...cứ phải tìm cớ này cớ nọ...ko nói chuyện với mọi người...em còn buồn hơn cơ...:(( ....người thì -->Pháp....rồi ai cũng có môi trường mới...chắc j em và mọi người đã giữ đc tình cảm tốt đẹp như bây giờ...:( ...Hơn ai hết...em muốn chơi với mọi người thật nhiều...tâm sự thật nhiều...nghe mọi người mắng em....:(( ...nhưng ko đc....Đừng nghĩ em vô tam nhé...vì lúc nào em cũng ở bên mọi người...1/6 em sẽ ko đi chơi đâu...sẽ đợi mọi người thi xong....CỐ NHÁ...:*

"Je ne sais même plus où tu es, ni ce que tu deviens ?" Je me demande très souvent, si un jour on se croise sur le chemin, par coup de chance, kes ke je te dirai, comment je trouverai assez de courage de regarder ds tes yeux ?, rien qu'y penser m'a donné des frissons.
Je pourrai pourtant tout donner pour avoir cette chance, l'occasion de te revoir sourire à nouveau, d'admirer ton visage...Je donnerai tout !
Un grand changement se produira, je le sens se rapprocher de plus en plus. Ds 1 jour très proche, ma vie basculera ? Ce dont je suis sûr: j'aurai plus le même regard envers le monde, le regard de ces 20 dernières années ac ces souvenirs dont tu es le plus merveilleux.
J'ai perdu l'espoir, me semble-t-il ?Kelkun m'a dit: il faut avoir la foi parce ke l'homme est faible...C' peut-être vrai ? Sache k'au moins, c' ce ke je vis en ce moment. Des fois, je reste sur le lit, tout seul ds ma chambre, entouré de la nuit noire, j'ai envie de pleurer, de hurler...Personne ne peut comprendre...Plus rien ne m'intéresse...Imagines-tu à kel point l'homme pourrait désespérer ? Mes yeux sèchent, comme si les larmes s'étaient coulées à l'intérieur...Si seulement tu étais là, simplement pour m'écouter, j'ai besoin rien de plus...Mais tu es déjà partie...Je sais, ce k'on sème on récolte, j'étais trop égoiste, c' ce ke je mérite: coincé ds mes problèmes...
Un nouveau jour viendra...c' ds le cours des choses, je changerai peut-être, mais je t'aimerai tjs.

Thegun

Member
Em à, hôm nay anh đã thực sự biết tên em rồi, sau nhiều ngày tivi bị hỏng mà chưa có tiền sửa, mãi rồi anh cũng dành dụm được tiền để sửa nó, sắp WC rồi mà !!

Hôm nay, canh mãi cho đúng giờ thì cuối cùng anh cũng thấy được tên em hiện lên, một cái tên thật đẹp, Thuỳ Trang, nằm một cách đầy kiêu hãnh dưới góc màn hình. Mẹ anh còn khen em nữa: "Cái cô dự báo thời tiết hôm nay mặc bộ váy trông xinh thật, giá mà mẹ có cô con dâu thế này nhỉ ??". Chẳng hiểu sao, tự nhên lúc đó anh lại đỏ mặt. Ừ thì em không biết anh, không quen anh, nhưng anh lại biết em, lại "quen" em, lại thầm thương trộm nhớ em, đó có phải là lý do chính đáng để biện minh cho đôi tai nóng bừng của anh lúc đó không em nhỉ ???

Anh trông thật buồn cười - Nói đúng hơn, trông như một đứa trẻ si tình, phải không ??? Nhưng dù sao, tình yêu của anh dành cho em cũng là chân thành, là trong sáng, em cứ tin anh đi nhé !!! Yêu em nhiều, bé ạ !!!

-------------- Ký tên --------------
Chàng khờ si tình - Người vẫn hàng ngày bật chương trình Dự báo thời tiết để được ngắm nhìn em ....

ko biết thực sự em có yêu anh ko nhỉ :( anh cứ cảm thấy em lạnh nhạt thế nào ý :( hay là anh đang đi sai hướng ??? nhớ em nhiều mà em cứ làm như ko có gì ... chả lẽ thực sự em ko yêu anh như anh nghĩ :(( buồn quá đi mất ... yêu em nhiều >:D< :*

I HATE YOU because
you make me crazy
you make me cry
you make me forget everything
you make me like another person not myself

but

all that shows one thing: I LOVE YOU SO MUCH...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000