Viết cho người mình yêu ...

evols^-^ said:
:(( hichic hom nay buon we' chi? muon chay den va` om U de? khoc ma thui:((
sao cuoc doi lai co' nhung~ ngay` nhu hom nay nhi?=((
muon chet 1 cach nhe. nhang`=;
:(( :(( :(( :((
U oi U cua U hum nay la ai the?:) U dung co ma rac roi lang nhang lam nguoi khac kho hieu nha! neu U mun om lay U cua U de khoc thi U da lam the ngay tu dau roi, chu chang can doi den U nay dau, biet ko? U cua U da la cua nguoi khac roi...:|

unni_x

Active Member
tháng 6..."em phải đợi anh" :) nhưng quả thật, em đã mệt mỏi để tiếp tục như thế này rùi....em ko biết nói thế nào nữa......

Em đã quên được anh chưa nhỉ . Có lẽ là chẳng bao h . Anh biết vì sao ko ? Vì anh đã trở thành một phần của em rồi , phần quan trọng nhất, phần tốt đẹp nhất , phần trong sáng nhất........
Còn 2 tháng nữa là anh về . Anh có đến tìm em ko? Hay anh đã quên em như quên kỉ niệm của chúng mình ????????

Lại một lần nữa...ko nói mà lẳng lặng coi như tất cả đã chấm dứt...hình như nó ko thấy day dứt gì cả...cũng như lần trước...nó "vô tâm", nó "ác", nó.."ko fải là một con người"...mọi người xung quanh...hình như cũng thấy nó như thế...ko ủng hộ nó trong chuyện này...nó cũng ko quan tâm...nó mặc kệ...và rồi một chuỗi hành động sai lầm nó làm...sai lầm nọ nối tiếp sai lầm kia...nó đổ lỗi hết cho "mối tình tan vỡ"...hình như thế...
Chiều qua...lâu lắm rồi nó mới lại nc...nhưng nó vẫn ko có cảm giác gì cả...kể cả cảm giác mặc cảm mình là một kẻ xấu xa...có lẽ nó trở thành người đá thật rồi:|:|:|

Ngày hôm ấy......chắc tớ sẽ không bao h quên đâu nhỉ........tớ nhớ mãi những j` ấy nói với tớ.........ấy có nhớ không cô bé đáng yêu ?
4 tiết học trôi qua nhanh quá.......cũng nhanh như điều ấy nói vậy.......tớ không nghĩ đây là sự thật.......Ấy rất khó khăn để nói ra và tớ cũng rất khó khăn để trụ vững lại trước căn phòng lạnh lùng.......

Tớ đã có ấy.....có ấy trong trí tưởng tượng của tớ....những điều ấy nói là thật sự hay đó là sự trốn thoát đầy thương cảm......tớ tin ấy mà cô bé đáng yêu...

Phải chăng tớ quá ích kỉ khi thik ai là nghĩ người đó là của riêng mình...khi cảm thấy trống trải và sụp đổ tột cùng khi thấy ấy cười nói với kẻ kia....tại sao lại thế ? Lỗi ở tớ hay lỗi tại ấy ? Có lẽ tớ suy nghĩ quá già còn ấy lại quá vô tư ? Tớ sợ mất ấy lắm....sợ lắm.......sợ ấy ra đi khỏi cuộc sống của tớ như những j` đáng quý nhất tớ đã từng có....Có thể chính vì thế mà tớ không tin vào bất kì điều j` cũng như bắt ấy phải thế này thế kia.....

Liệu ấy có bao h cứ nhấc fone lên rồi hạ xuống vài chục lần chỉ để gọi một số điện thoại.....chỉ để nghe giọng một người......Cái cảm jac' đó hạnh phúc lắm khi đầu dây bên kia là tiếng trả lời của một cô bé vô tư.......vô tư.......

Tớ đã suy nghĩ lại rồi mà.......tớ sẽ tin ấy......như những điều tớ đã tin tưởng trước đây...Tớ sẽ không bắt ấy phải như thế này như thế kia.........ấy mãi là ấy và ấy sẽ làm mọi điều ấy muốn............tớ thik ấy vì ấy vẫn vậy......không phải là một ai khác....Rồi một ngày nào đó tớ và ấy sẽ hiểu rõ nhau hơn.......Một con người nhiều cảm xúc như tớ luôn cần một cô bé vô tư như ấy đó................

Nhớ ấy nhiều lắm.............ấy biết không .........

Mình yêu nhiều người quá.....
@Người iu thứ nhất: cứ như thế này có lẽ tốt hơn cho cả hai...chỉ cần ae mình ko ghét nhau...có lẽ như thế là được anh nhỉ:(:)
@Người iu thứ hai: a hiểu e quá...e cảm ơn anh rất nhiều vì a đã hiểu và thông cảm cho e đến như thế...
@Người iu thứ ba: chị iu em lắm...iu cực í...thương em nữa...nên chị ko nỡ để em fải khó xử...có lẽ chị sẽ nhẫn nhịn chịu đựng...vì em...chỉ vì em mà thôi....mặc dù như thế chị sẽ bị bạn chị coi thường lắm...nhưng vì em...chị sẽ chấp nhận....
@Người iu thứ...n: đừng bao giờ iu tui...iu tui là đau khổ:(:((

huyentrang

Member
trời ui lần đầu tiên.....lần đầu tiên kể từ khi iu anh em đã biết từ chối.....em thấy mìn giỏi quá........giỏi vì có đủ sức mạnh gạt bỏ nỗi nhớ anh da điêt để từ chối lời đề nghi gặp của anh...........mấy hum trước trời trở lạnh.......buổi tối 1 mìn đi học về trên con đường đầy những đôi tình nhân........người ta đi với nhau nói cười hạnh phúc......họ nắm tay nhau ôm nhau trong vòng tay....trời lạnh mà.......họ đang sưởi ấm cho nhau đấy người nọ làm chiếc áo ấm cho ng kia.........nhìn họ em........nhớ anh khủng khiếp........em nhớ câu nói của anh"anh muốn em làm chiếc áo thứ 4 của anh"........:">.......rồi cả những lần anh hỏi em đầy trìu mến"sao tay em ấm thê?"....hichic nhớ lại những điều đó mà thấy iu anh quá cơ.......đúng đấy anh iu ạ,em muốn làm chiếc áo ấm,là đôi găng tay ấm áp để sưởi ấm cho anh iu của em...........nhưng bi h là mùa hè rùi còn đâu :((có fai vì thế mà.........ôi trời ạ em hâm quá anh nhỉ..........anh a iu anh va nhớ anh nhiều quá..........làm sao đây???????????

fruit NHO

Active Member
huyentrang said:
trời ui lần đầu tiên.....lần đầu tiên kể từ khi iu anh em đã biết từ chối.....em thấy mìn giỏi quá........giỏi vì có đủ sức mạnh gạt bỏ nỗi nhớ anh da điêt để từ chối lời đề nghi gặp của anh...........mấy hum trước trời trở lạnh.......buổi tối 1 mìn đi học về trên con đường đầy những đôi tình nhân........người ta đi với nhau nói cười hạnh phúc......họ nắm tay nhau ôm nhau trong vòng tay....trời lạnh mà.......họ đang sưởi ấm cho nhau đấy người nọ làm chiếc áo ấm cho ng kia.........nhìn họ em........nhớ anh khủng khiếp........em nhớ câu nói của anh"anh muốn em làm chiếc áo thứ 4 của anh"........:">.......rồi cả những lần anh hỏi em đầy trìu mến"sao tay em ấm thê?"....hichic nhớ lại những điều đó mà thấy iu anh quá cơ.......đúng đấy anh iu ạ,em muốn làm chiếc áo ấm,là đôi găng tay ấm áp để sưởi ấm cho anh iu của em...........nhưng bi h là mùa hè rùi còn đâu :((có fai vì thế mà.........ôi trời ạ em hâm quá anh nhỉ..........anh a iu anh va nhớ anh nhiều quá..........làm sao đây???????????
yêu .....nhưng mà nhớ bây giờ cũng có thể làm đc rì ??:(( :(( :(( ......đến nhìn thấy nhau còn hok thể chạy lại .....:(( :(( :(( ...nhớ ....nỗi nhớ rải nhìu quá rồi ...sợ 1 ngày hok đủ sức để nhớ nữa .....
http://360.yahoo.com/luv_bong177

fruit NHO

Active Member
tìm thấy cái này trong máy khi đang save mấy bài thơ mới ....có lẽ cũng gần giống bây giờ ....

Phút thật lòng đôi khi muốn vứt bỏ cái bộ mặt nguỵ trang đạo đức giả tạo nào là con gái phải thế này thế nọ thế kia .Con gái cũng là người cũng có những buồn phiền ưu tư ,cũng có những khi được cẩu thả đôi chút.Động đến làm gì cũng bị coi con gái không được thế mệt mỏi vì phải giới hạn những suy nghĩ hành động thế này lắm rồi .
Phút thật lòng muốn chạy đến bên anh,ôm anh mà không phải nghĩ ra lý do gì cho chính đáng để che đậy rằng mình đang rất nhớ...
Phút thật lòng là muốn nói hết mọi suy nghĩ với ai đó mà không phải lăn tăn rằng họ đánh giá sao về bản thân mình .
Phút thật lòng đơn thuần ..................chỉ là những điều không thể làm .
Và anh ơi ! có biết không còn rất nhièu .....
Phút thật lòng...
Em ko nhắc đến anh nữa trước mặt bạn bè... Giữ lại tất cả những câu chuyện về anh và em cho riêng mình, ko chia sẻ nổi với ai... Ngay cả với anh, em cũng cảm thấy khó nói... Có lẽ chúng ta khác nhau nhiều quá Đi bên cạnh anh, là lúc em chẳng nghĩ gì... Nhẹ lắm... Nhưng rời xa rồi, lại thấy tim mình nặng nề hơn... Bức bối... Ngột ngạt... Em sẽ chẳng làm gì nữa cả...
Cảm giác về bạn bè... đang mất dần 1 cái gì đó, khó nói, mà khi đã mất rồi
Khi ở một mình... Cố nói hết những điều mình muốn giấu... Vì biết rằng, trước mặt người khác mình sẽ lại tự dối lòng mình, dối mọi người...
Thứ mình trốn chạy bây giờ là chính bản thân mình.
Nhớ câu hát: "... Đời có bao lâu rồi sẽ hết 1 ngày, hãy trao nhau trọn tình đắm say..." .... Muốn sống thật hết mình, có ý nghĩa...
Và nhiều lần em muốn cho anh biết rằng :
phút thật lòng ...
là lúc em cảm thấy ỏ bên anh sao mình nhẹ bỗng ... ko còn cảm giác mệt mỏi ...
phút thật lòng ...
là cảm giác buòn bã khi em nhìn thấy anh bên em ... 1 cách gượng gạo...
phút thật lòng ...
đôi lúc em muốn anh rời xa em 1 chút để biết được anh có nhớ em không...
phút thật lòng ...
em ghét anh lắm những lần anh bên em nhưng lòng thì trong cái MP3 .....:D em cười mình không nên trách anh ...
phút thật lòng ...
ước gì anh biết mình lo cho anh thế nào....
phút thật lòng ...
mệt quá , nhớ anh quá, hình như mình đang bị ốm, ước gì anh đến bên mình ...
phút thật lòng ...
uớc gì anh đọc được bài này ...
phút thật lòng ...

Và anh ơi ...! phút thật lòng.. em giận anh biết mấy cái lúc anh bỏ em hụt hẫng khi bắt em phải chờ đợi .. em ghét anh ghét lắm nhiều lúc em cảm tưởng mình kiệt sức và không còn chịu được nữa nhưng mỗi lần như vậy em lại phải tự chấn an mình rằng chắc nhà anh đang có việc , chắc máy lại hỏng hóc gì đó ....chắc anh đang mệt .. không còn biết phải làm gì .. khóc .. Liệu khóc thì làm được gì đây , chẳng làm được gì cả , lịa cười .. nhiều khi trong lòng đang mưa mà miệng vẫn cười ..... hình như em đã quen với điều đó , cười trong cả lúc đau , buồn .... cũng có lúc em thấy mình đường như vô cảm nhưng anh ạ .... nghĩ đến anh lúc đó trông em lại có 1 cái gì đó nói với em không được bỏ cuộc .. dẫu biết là để đến được với nhau sẽ gặp rất nhiều chông gai nhưng sẽ cố gắng , cố gắng thật nhiều để được ở bên anh . Từng đêm buồn nghĩ chuyện anh .. khóc... không thành tiếng nhưng lúc nào cũng phải nghĩ rằng mình phải mạnh mẽ để anh khỏi lo lắng ... rồi nhiều khi đọc những bài viết của anh trong veoclub lại như khiến em thắt lòng lại vì đau khi chứng kiến những tình cảm , những lúc tâm can hỗn độn .... với những người em không hề biết ... thật buòn những lúc đó nhưng càng vì thế mà em lại càng yêu anh , tôn thờ anh ... 1 con người trân trọng tình cảm .... em sẽ giữ mãi tình yêu này và sẽ xây dựng nó vững chắc ......
Phút thật lòng .....

tớ hôm nay đã làm cậu buồn j` chăng.......cả ngày hôm nay mọi việc cũng bình thường thôi mà..............sáng chiều đều ổn cả..........sao jờ ra về cậu lại như vậy.............đừng làm thế không tớ cảm thấy tớ có lỗi lắm.............cứ nói hết ra đi.......mệt mỏi thật........

cuộc đời vẫn còn đẹp....cuộc sống vẫn đáng sống vì có nhiều nhiều thứ để sống.........để làm ..........để thực hiện...............cho dù nó có ngắn ngủi.......hãy cố vượt qua...........sống cho mình và cho mọi người..............

gửi đến những thành viên trong 4rum, những người đang hy vọng vào cuộc sống :)

......nhớ ấy quá.......chỉ mong sao cho sớm đến lớp..............chiều nay lại như thế....Nhớ đâu phải là một tội đúng không..........nhưng sao tớ thấy tớ như mắc tội......hix.......hix......Xin lỗi ấy nhé vì tớ đã trót làm ấy giận.............

foxdunk

Member
Bé ơi,....biết bé buồn nhiều lắm lắm....:( ....Bé cố lên nào...đừng để mọi người lo lắng cho mình nhiều như thế....Bé đã nghĩ đc thế rồi,bé làm đc 1 chút rồi mà...:) ...bé cố lên...cái j cũng cần có thời gian,chẳng biết làm j để giúp bé cả...:( ...chỉ làm khổ bé thôi...Phải yêu lấy chính mình,yêu những người xung quanh,và đừng yêu nó nữa...:( ...khó quá phải ko bé...chưa bao giờ bé thế này,mong sẽ ko có ai làm bé phải khổ nữa...;) ...Bé xứng đáng đc những j tốt đẹp nhất...Bé sẽ gặp những người khác,tốt hơn thế nhiều,sẽ yêu bé nhiều,sẽ ko làm bé tuyệt vọng nữa đâu....:) ...Xung quanh bé còn bạn bè,còn gia đình,còn rất rất nhiều người mà...Vì họ,vì mình,vì cả người ấy nữa,bé hãy vui lên,quên đi,sống tốt vào....:) ...Bé làm đc mà...vì bé là....và vì người ấy cũng đã từng yêu bé...:((

teddybear

Member
Vừa nhận được sms của anh... mới xa nhau có một buổi sáng mà đã kêu nhớ em rồi... trước khi đi học sáng nay, em còn gặp anh mà. Yêu và cố gắng... phải luôn cố gắng nhé anh!

chiều nay đi chơi......mưa......nhưng tớ thik cái kiểu cậu nói như vậy lắm......"biến thái".........haha :)) ........trời mưa đi lạnh quá.........nhưng bên trong lại ấm lắm..........ấy có cảm thấy ấm không..........bàn tay bé nhỏ tím lại...............đầy đáng yêu.............đáng lẽ tớ đã bỏ về thật :)) nhưng chẳng lẽ để cậu giữa trời mưa...........giữa con đường lạnh và vắng vẻ.........Ôi......cảm jác này chắc chắn tớ sẽ không quên đâu..........mai cậu đừng ốm nhé.......nếu không tớ sẽ không dám rủ cậu đi chơi nữa đâu...........

ack...ack........tớ biết mình nói chuyện rất chán......như một thằng điên nữa..........hơi biến thái và thối ( theo từ điển của cậu .......hix.....).... Mong ngày mai vậy....tớ khi được điều j` roài thì rất sợ mất đi............hôm nay tớ vui lắm.........tớ đã vận dụng hết nơron Tk để.......hành động đó....chắc cậu chẳng bao giờ đọc được những dòng chữ này .........kỉ niệm một tuần nhé.......roài một tháng nữa.........nếu thời gian cho phép và đủ cứng cáp để tồn tại.........mong rằng như vậy cậu nhé..........

''I'' là gì nhỉ,now mà hỏi câu này thì hơi kì lạ,nhưng có thật là c l v và ngược lại ko?????????????,nếu đúng thì tại sao lại chẳng được như.........,ko lẽ do khoảng cách à,chán vậy.................^_^

CandT15

Member
Muido, olha o ke tenho pra te dizer!!!
Me dizem ke vc nao merece mas so eu sei ke vc merece muito + :x .
Queria ser invisivel pra chegar mais perto de ti.
Queria ser um vento pra te abracar.
Queria ser uma lua pra iluminar teu caminho.
Mas afinal sou somente eu, 1 miuda que te ama:( .
Toda confusa ao te ver. Confusa quando vc sorria => min.
Nao preciso de um modelo, todo o ke queria era teu sorriso, teu rosto, teu jeito de ser:x . Queria que vc fosse o utimo garoto ke passe pela minha vida e ia ficar pra sempre no meu coracao. Vou ser tua muida, vc sera meu muido pra sempre.
As vezes fico com tanto medo...Medo de algo ke nem sei mais. Mas no fundo te adoro de+.

(viết ra cho đỡ bức xúc, đằng nào nó cũng không hiểu =)) )

foxdunk

Member
V,cám ơn V nhiều.Em biết là V đang buồn vì em,nhưng vì V là V,là ... của em nên V đành phải cam chịu thôi....:) ...V biết những j em đang làm là vì nó,thế mà V vẫn ủng hộ em,vẫn mua cho em,vẫn đưa em đi chọn.Cám ơn V nhiều lắm.V còn ngồi gấp cho em nữa,dù còn xấu hơn của em,nhưng em cũng đã rất cảm động.Chúng ta cùng làm nhá.Sắp xong òi còn j,V với em,với bọn kia nữa chứ nhỉ.Yêu V,mong V sẽ luôn bên em...chắc chắn nhá...:)

gipypy_9x

Member
Dạo này ko quan tâm đến ai , thấy ai cũng như nhau và càng ngày càng yêu các fans vì sao mà họ tốt với mình yêu mình đến thế
Người em vẫn yêu : có 1 cái ảnh à ko nhiều cái ảnh rồi , thế là đủ để ko phải tiếc vì trình mình ko với tới
thằng chó sơn kia đừng hòng tưong bở vì tao ghét mày lắm :D
hehhe , hết yêu ai rùi , a iu con mèo meoooooo

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000