Viết cho người mình yêu ...

Ice_Fire

Member
e ko mún thấy QL như thế này ... t/c? đc x.dg 2,5 5 ... vậy mà đành tâm như vậy ... Hôm trước vừa đi đá PS 2 cả nó , nó vẫn cố tỏ ra bình thường , vẫn như mọi ngày , nhưng nhìn mặt nó thật đáng thương ... trông cưỡi Đại Liên mà có khác gì đi xe đạp điện ... tất cả chỉ vì yêu c quá thôi :( ... hiz hiz , e hỉu & thông cảm cho nó lắm :"> , c đừng thế này nữa mà :( , hãy sống như c 1 year ago ...

Ice_Fire

Member
Xong 1 rồi , giờ đến ng` thứ 2 :) : Hôm trước đi về cả L.béo thấy e , e cũng vẫy a nữa :( , trông em như vậy có ai ngờ đâu e đã khóc rất nhìu :(( ... Thương e lắm , cũng chẳng bít làm gì cho e cả :(( , chỉ mong e sống tốt :"> và quên đi thật nhanh ...
A cũng làm giống như e :)

huyentrang

Member
anh à mấy hum nay em đang ốm,mệt mỏi lắm........vừa nãy online thấyem vào anh khoe ngay chiến công vừa sửa đc cái giàn máy cũ.........em cười rất vui........em tưởng tưởng ra khuôn mặt của anh đầy vui sướng khi khoe với em làm em cũng vui theo.........anh à....nhớ anh nhìu lắm đấy.......em vừa đọc 1 bài bên trên.......bạn ý viết là""""nếu bnaj iu 1 người mà ko đc đáp lại thì hãy cứ dịu dàng với bản thân vì chẳng qua tinh iu đã ko chopnj chỗ dừng chân là trái tim ng ta mà thui"""chẳng biết anh có bao h nghĩ thế khi nghĩ về chị ý ko nhưng nếu em là thần cupid em sẽ để anh và chị ý đc gần bên nhau,như thế anh của em sẽ ko bao h fai buồn nữa đúng ko??????em muốn đc nhìn thấy anh nụ cười trên khuôn mặt của anh,em rất muốn những giờ futs bên em là lúc anh vui nhất....chính vì thế mà em chẳng từ chối gì anh bao h........nhưng em biết là em ko thể khiến anh vui đc,trong lòng anh sẽ ko bao h có hình ảnh của em fai ko??????????ko sao đâu anh ạ..đừng bao h anh nghĩ sẽ fai xin lỗi em vì bất kì điều gì..........em yêu anh đó là sự lựa chọn của em.......em ko bao h ân hận vì điều đó..........

fruit NHO

Active Member
rất nhớ :x
mặc dù ngày nào cũng gặp
ngày nào cũng đc ở gần 15'...
:((
tham lam , muốn nhìu hơn cơ
:x

lại bơ vơ ...lại nhớ :x ....

ablaze gem

Member

Anh thương yêu!

Em ko biết có thể gọi anh như thế được không nhưng anh đã, đang và sẽ mãi mãi có một chỗ đứng trong trái tim em.

Em biết nói j` với anh đây? Một lời xin lỗi liệu có đủ không? Có lẽ là không đâu anh nhỉ, cái em cần nói với anh là một ngàn, một vạn lời xin lỗi cơ. Em sai, em biết vậy…nhưng chắc có lẽ anh sẽ không bao giờ hiểu được những lý do đẩy em đến với quyết định này đâu anh ạ.

Em mệt mỏi…em cảm giác mình cứ như con ngốc…chông chênh đi trên con đường không có đích đến, cũng chẳng có chỗ nghỉ chân. Con đường ấy chẳng có j` ngoài đôi chút tình cảm, ngoài hy vọng hão huyền và những nổi tủi thân cứ dồn chật, dồn chật lại. Em cứ buớc mãi..hy vọng sẽ tìm thấy một cái đích hay ít ra là một ngã rẽ nhưng có lẽ là không có. Sao con đường nó thẳng và nó dài thế hả anh? Đi đến bao giờ mới đến nơi? Em yếu đuối quá nên đành bỏ cuộc thôi.. Em không dám liều đặt cược tình yêu của mình vào anh nữa đâu…em phải đi thôi…em phải quay trở lại để chọn con đường khác thôi…cho dù trái tim em cứ rạn ra..nứt ra…cho dù thương nhớ cứ không trôi theo những dòng nước mắt nóng đến hôi hổi mà trào ra rồi tan biến…

Em ghét anh lắm…em hận lắm…tại sao anh có cơ hội mà anh không biết nắm lấy? Tại sao anh không nói là anh yêu em nhièu đến thế nào…sao anh cứ đè nén..cứ ép buộc em như vậy…Con tim em yếu đuối lắm…không làm vậy được đâu anh ơi…em sợ lắm..Sao anh không biết trân trọng tình cảm của em? Sao lại nhẫn tâm và vô tình thế? Sao lại nói ra những câu nói làm đau em như vậy? Sao con người anh mâu thuẫn thế? Sao lại nghĩ khác-nói khác-làm khác như thế? Sao anh ngu ngốc thế? Tại saoooo hả anh?...

Đến tận bây giờ…em vẫn hận anh lắm…vẫn ghét anh lắm..mọi chuyện đã rồi..sao anh không chịu công nhận thất bại, sao anh lại nhìn em bằng con mắt khác như vậy? Anh đã từng nói thời gian sẽ cho em câu trả lời xem ai mới là người cần cho em cơ mà? Em tìm được câu trả lời rồi..vậy tại sao anh lại không tin em…tại sao lại đối xử với e như vậy…em tự thương chính mình…thương cả anh…thương cả người nữa…niềm thương cứ cuộc tròn trong giọt nước mắt..em cố nuốt vào bên trong mà không nuốt nổi…cứ nghèn nghẹn trong cổ họng..trong hốc mắt…trực trào ra.

Anh tỉnh lại đi…anh lại là anh của ngày xưa đi…anh sống như thế nào? Em đã yêu một người như thế nào? Không phải anh như bây giờ đâu? Sao anh lại có thể làm thế với người ta? Em hận anh…hận cho em và hận cho cả chị ấy nữa…anh ác lắm…anh bảo anh quý người ta cơ mà…tại sao anh lại đểu giả với người ta thế. Anh làm em chạnh lòng khi đặt em vào hoàn cảnh của người ta…Anh không còn là anh hay là em chưa hiểu được chút gì về anh? Ai trả lời cho em biết?

Cả chuyện công việc nữa chứ, T có tội gì…sao anh lại ngốc nghếch và cố chấp đến thế? Anh làm em thất vọng lắm…có biết không???

Anh ạ, em đã chọn T và không phải tự dưng em làm vậy..cuộc sống vẫn thế..vẫn tiếp diễn và một ngày anh sẽ lại phải rơi vào ngã rẽ của tình yêu thôi. Em tin tưởng và quyết định của mình và em mong anh trở lại là anh…là SB yêu quý của bé..được không? Em xin anh đấy…

Bé SD

foxdunk

Member
:) ...xin lỗi L,em lại làm anh thất vọng rồi...:) ..Hứa với anh,em sẽ ko thế nữa đâu...ko thèm nghĩ đến nó nữa...vì em còn có anh nữa cơ mà...nhỉ...:x .Trở lại làm chính em...em hứa...:))

foxdunk

Member
:x Tao yêu quý tất cả chúng mày:x ...cám ơn vì bọn mày đã khóc cùng tao,đã buồn cùng tao:) ....Nó là cái j chứ,nhỉ!Nó làm sao có đủ khả năng làm chúng ta phải thế này.Chúng ta là những con người vĩ đại...luôn lạc quan mà...:) CƯỜI LÊN!:)) .Hứa với bọn mày,hôm nay sẽ là lần cuối cùng tao nghỉ học vì nó....=))

Tr,em biết anh còn rất buồn,em hiểu cảm giác của anh mà.Chẳng biết làm thế nào để anh cảm thấy tốt hơn nữa,chỉ mong anh vượt qua.Anh chắc chắn sẽ làm đc,vì anh là Tr,là người em luôn hâm mộ,luôn yêu quý mà.

Giờ đến lượt anh đây,anh yêu:D :em ko biết thật sự anh có buồn ko nữa,T ạ.Nhưng anh cứ biết là em luôn ở bên anh:) .Khi vui,anh ko cần nhớ đến em đâu,nhưng khi anh gặp bất kể khó khăn nào,hãy tìm đến em nhé...Mong là em sẽ giúp đc anh phần nào:) .

God bless u

Member
sao không được như hồi trước, em đã nói hết những gì em nghĩ, em đã thành thật với chị, bởi em yêu chị hơn ai hết. yêu chứ không phải thích. chị bảo chị vui, vậy tại sao chỉ sau một ngày chị lại thay đổi, có phải vì ....
em không khóc, nhưng em đau lắm...

Thế là ngày hôm nay cũng đã đến_nhanh quá_ngày mà I phải thực sự xa YOU
Ko hiểu lúc này cảm xúc của I như thế nào nữa
Nên vui hay nên buồn?Vui vì I chắc sẽ có thể vì khoảng cách này mà quên được YOU chăng?Nhưng buồn vì.........vì một lí do vô cùng đơn giản...BECAUSE I LOVE YOU.Nhưng thôi,cứ để thời gian trả lời cho I
Chúc YOU thượng lộ bình an

ly huyen vy

Member
* to...(ng em chang dam noi ten!)
Nhieu lan em rat muon anh biet...em quy anh!Thuc su rat quy!Day ko phai tinh yeu vi anh chi coi em la "em gai" neu anh cung co j day muon noi voi em thi...co the...do la tinh yeu anh ah!
"Noi chuyen voi anh rat vui"em da noi the, nhung that ra...chi co voi anh em moi dam ke tat ca nhung gi em nghi.Anh mang em ,1 lan thoi nhung em nho! Luc anh noi:"Lop em co ban nao xinh gioi thieu cho anh voi" EM thay...buon kinh khung!Gia nhu anh dung hoi em nhu the ... Em biet, anh la ng ko ua su soi noi be mat, anh giong em o nhieu diem va...em thay minh rat hop nhau (ko biet anh co thay the ko nua!)Em da tu hua se chang yeu ai tu bay gio cho den khi vao DH, nhung em se thich anh :p .Ngo^ chua!he he he...voi anh em chi la mot co be, con voi em...anh la 1 ng ban than, thuc su! (em dang co gang de ko thich anh hon nua...)
Co len anh, hoc DH kho lam ma, em biet anh vat va lam!Co len!

baby love

Moderator
boytocep said:
Châu ơi anh yêu em lắm
=))=))=))
tự dưng vào đọc 1 câu buồn cười quá
sozi tác giả trước :D
tớ chỉ muốn nói 1 điều thui
tớ nói thật
ấy ngu lắm đấy
ăn nhiều hoa quả uống nhiều sữa vào cho bớt ngu nhé
:))
cứ cho rằng ấy perfect về mọi mặt nhưng tớ vẫn thấy ấy ngu=))
sau này tớ có ny perfect hơn ấy thì đừng có jealous nhé :))

unni_x

Active Member
Có lúc quên mất là mình có anh :) Mình viết blog về tình trạng sức khỏe của mình, bạn anh đọc được khuyên mình giữ gìn sức khỏe :) bạn anh thôi, 1 người mình cũng chưa gặp bao giờ, nhưng thật tốt :) còn anh thì sao :)) chắc anh bận :-S mình tự nhủ thế :) 1 người xa lạ thì vẫn dành chút thời gian quan tâm đến mình, còn người mình yêu thì còn bận lắm :))

Lucifer

Active Member
bỗng dưng
......

maybe đó ko phải tình yêu
chỉ là ảo tưởng của em
nhưng dù đó có là gì đi chăng nữa
em thật sự vẫn nhớ thương anh
em ko cần anh phải đáp trả gì cả
em sẽ luôn dõi theo anh

mà thật ngu ngốc
khi nói yêu một ng mà mình chỉ tiếp xúc
qua những dòng chữ vô cảm
qua những giấc mơ điên rồ
......

Maybe someday I'll forget you

Nhưng bây giờ em có thể nói rằng em quý mến anh nhất trên đời

KL

>"<
vừa tìm đc fic mới của HxH
My Ryodan
híc
tâm trạng hơi phấn kích
vẫn viết vớ vẩn dù biết
Danchou ko thể đọc đc những lời này
T.T
I'm going crazy

the leave

Member
to...: xin loi nhe'...hinh nhu hum nay HA wa' vo duyen thi fai...bay h minh chi la ban thui ma...la ban thi lam sao ma HA co the lo lang nhu the dc....thuc su HA da wen...wen mat minh chi con la ban...bit u bi dau chan, lai con nga xe may nua...tu dung HA thay lo lam y...ko hiu vi sao....nhung rui khi da wan tam nhung hinh nhu su wan tam do lam fien u thi fai...cho HA xin loi nhe'...HA ko mun lam fien mot ai ca...chi vi lo wa' ma thui....

fruit NHO

Active Member
viết nhiều quá nhỉ ?
lần nào c ol trên 4r chả nhận đc hàng đống PM , nhưng c bận , thời gian có hạn ,làm sao trả lời đc :))
còn trên blog , trong quyển sổ 2 đứa mà có lẽ chồng cũng quên là có nó rồi ...trong nhật kí ....
có lẽ phải tha bớt cho ng đọc , ít nhất là cho bạn bè trên 4r để ko phải nghe v than thở nữa thoai .... :))

t.jerome

Member
=)) hôm nay cóa đến 2 đứa bảo yêu Phơ...sợ vật vã....anh Phương ơi anh cóa biết anh làm hại Phơ hok...bây giờ chúng nóa cứ làm phiền Phơ hoài à :((

evols^-^

Member
:(( hichic hom nay buon we' chi? muon chay den va` om U de? khoc ma thui:((
sao cuoc doi lai co' nhung~ ngay` nhu hom nay nhi?=((
muon chet 1 cach nhe. nhang`=;
:(( :(( :(( :((

foxdunk

Member
Thằng Phi Anh,bạn Dương thân mến,cả bọn mày nữa,thằng Bơ ạ,tao cực yêu quý tất cả chúng mày...vì thế mà bọn mày nên liệu hồn,biết điều để tao yên,nghe chưa?X( !!!!!!!!!OI GIỒI ÔI,TAO ĐIÊN QUÁ!!!!!!!!X( ....Xin đấy!!!

foxdunk

Member
Em ghét anh lắm Long ạ!!!!Anh đi đâu thì cút luôn đi,đừng có xuất hiện trước mặt em nữa....quá đáng!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000