Viết cho người mình yêu ...

Em ko ngờ anh lại có thể nói với em điều đó... anh làm em thật sự bất ngờ và rất thất vọng ... Bây giờ thì em hiểu anh nghĩ gì về em.. Buồn, chán và thất vọng ...:( :( :( :( =(( ( =((

huyentrang

Member
anh à nhớ anh khủng khiếp........nhưng em chịu đc chỉ cần qua đc thời gian này em sẽ quên đc anh thôi........chả biét có làm đc ko chỉ biết em đã và đang yêu anh rất nhiều........

fruit NHO

Active Member
chả bít làm sao thấy trống rỗng ....trống trải
đêm hôm qua chắc đã làm phiền ng ta nhiều
nhìn sáng nay mặt ng ta buồn xo ....chả bít nên nói gì bây giò
dạo này hay nói những câu ngu ngu

the leave

Member
hix, bài này viết gửi cho người bạn mà HA iu nhứt :)
H ah`, H bít mình là friend mà HA iu nhứt rồi đúng ko? HA nói cho H rồi mà:) HA muốn H luôn vui vẻ, đáng iu, nhiệt tình với mọi người, đừng vì bất cứ lý do rì mà thay đổi mình H nha', HA sẽ luôn ở bên và ủng hộ H trong mọi chuyện, mọi quyết định:) sẽ luôn là người nghe H tâm sự, vì vậy mà cố gắng vui lên, đừng buồn nhe', mọi chuyện sẽ wa cả thui. HA iu H nhìu :x :*

hình như tao ko yêu mày

tao chưa bao jo thấy nhớ mày

thình thoảng đi với mày tao lại nhớ đến ex của tao

tất nhiên là tao ko dám nói với mày điều đó. vì mày luôn tin tường rằng tc tao dành cho mày là rất nhiều, cũng như mày dành cho tao vậy. tao ko muốn làm mày buồn. mày sẽ căm thù tao mất :(

i'm so sorry....

ly huyen vy

Member
*Ex:Tui chả nhớ ông tí nào, chỉ...ghét thôi!
KO nhận mình là ng sống nội tâm nhưng ...1st love thật sự làm tôi....
Ghét thật, sao tui ngày nào cũng phải ngó mặt ông nhỉ?Đôi lúc thấy quý quý, nhưng thỉnh thoảng lại thấy ghét ơi là ghét,và thường xuyên quên...ông ko còn ở bên tôi.
Nói "tôi_ông" nghe buồn cười quá(vì chả bao giờ tui nói như thế với ông)nhưng chả lẽ lại gọi "ấy_tớ"?Như thế tôi thấy có lỗi với mình_vi phạm lời thề!Thỉnh thoảng tôi vẫn muốn ông biết:tôi vẫn quí ông lắm!
Chẳng thể nói chuyện với ông,chẳng thể nhìn thẳng vào mắt ông, tự nhiên thấy mình có thêm một chuyện để nghĩ,muốn đuổi đi cũng chẳng được.Hi vọng sẽ có ai giữ được ông ,hi vọng tôi sẽ chẳng còn t/g để nghĩ ngợi vớ vẩn, hi vọng cả hai chúng ta đều tìm được cái mình cần.
*HA:V muốn nói với HA cái này:V iu HA lém!Thật đấy!Chẳng bao giờ V nói:"Tớ iu ấy" vơi bất kì ai,nhưng HA thì...thường xuyên.V khâm phục HA ở điều đó đấy!HA ơi, V iu HA như V iu ng bạn thân của V,iu nhiều!

ly huyen vy

Member
*to...:XIn lỗi nhé!đáng lẽ ra mình nên nhận ra điều nầy sớm hơn, mình thật ích kỉ!Mình cố biện hộ cho nó bằng vô vàn lí do, bằng vô vàn sự dối trá của ng khác nhưng thực chất...mình đã sai!
SAo mình không nhận ra rằng...cậu đang rất hạn phúc nhỉ?Có lẽ mình đã yêu cậu thật, rất yêu...mình luôn hi vọng ng ở bên cậu là mình, luôn hi vọng cậu sẽ thảng thốt nhận ra :tớ luôn yêu cậu!
Yêu thật đấy, tớ rất yêu cậu_thật lòng.Nhưng không chỉ một mình tớ, không chỉ duy nhất tớ yêu cậu và điều quan trọng nhất:tớ không phải người cậu yêu.Nhiều lúc tự mình hỏi mình:"mình làm đúng hay sai?"Mình không hiểu rằng tình yêu ấy làm mình mệt mỏi, tuyệt vọng và...làm mất chút tình cảm cậu dành cho mình.
Mình chẳng có đủ can đảm để nhìn thẳng vào mắt cậu, mình sợ nước mắt sẽ trào ra mất.Mình chẳng dám nhìn cậu thật lâu, mình sợ mình sẽ không đủ can đảm để từ bỏ.
Sao mình cứ khư khư ôm cái tình cảm ngu ngốc đó chứ?Mình dám nói thế là ngốc nghếch nhưng lại không dám thả trôi nó đi,chỉ đơn giản vì...cậu quá quan trọng.Nhưng bây giờ mình phải từ bỏ thôi.Điều đó cần cho mình và có lẽ cho cả cậu.Trong suốt thời gian qua, mình chẳng dám nói:I LOVE YOU!...bây giờ nói ra chỉ để cậu biết vậy thôi, đừng suy nghĩ và đừng thấy thương hại mình.Nước mắt mình tốn nhiều cho cậu quá,mình phải để dành cho mình nữa chứ!NGày mai gặp cậu ở trường, hi vọng sẽ khác, hi vọng mình đue can đảm để giữ quyết định ngày hôm nay.Quên một ng khó lắm đấy, nhất là khi...cậu đã quá ... CẬu giúp tớ nhá!BẠN tốt!

the leave

Member
ly huyen vy said:
*HA:V muốn nói với HA cái này:V iu HA lém!Thật đấy!Chẳng bao giờ V nói:"Tớ iu ấy" vơi bất kì ai,nhưng HA thì...thường xuyên.V khâm phục HA ở điều đó đấy!HA ơi, V iu HA như V iu ng bạn thân của V,iu nhiều!
Vy ah`! thanks V vi tinh cam V dành cho HA nha', HA cũng iu V mu` :x
con HA hay nói "tớ iu ấy"( HA chi nói nhìu với H thui mu` :">, còn những người bạn khác thì ít :p ) vì HA chỉ nghĩ đơn giản rằng tình cảm mình dành cho một người bạn hoàn toàn có thể nói ma` :)
bay h thi V đã nói là V iu HA roài đấy, ko fai la "chẳng bao h" nữa đâu ;) :)

Lucifer

Active Member
sao anh ko cảm nhận tình cảm của em sao ???????
thật sự em ko hiểu nổi
hay anh cố tình coi như ko biết
em ghét anh
nhưng ghét nhất là em ko quên nổi anh
thật tệ
em như một con ngốc
Ôi Kuroro Lucifer!!!
tối nào em cũng cầu nguyện
chỉ để gặp anh
híc

lucky_ghost

Đã đến lúc phải làm 1 cái j đó để thay đổi mình thôi!Mệt mỏi quá rồi!Cố gắng làm tất cả mọi thứ để nó vui,nó hiểu nhưng.......rút cuộc mình lại là người phải chấp nhận ra đi!

medusa

ly huyen vy said:
*Ex:Tui chả nhớ ông tí nào, chỉ...ghét thôi!
KO nhận mình là ng sống nội tâm nhưng ...1st love thật sự làm tôi....
Ghét thật, sao tui ngày nào cũng phải ngó mặt ông nhỉ?Đôi lúc thấy quý quý, nhưng thỉnh thoảng lại thấy ghét ơi là ghét,và thường xuyên quên...ông ko còn ở bên tôi.
Nói "tôi_ông" nghe buồn cười quá(vì chả bao giờ tui nói như thế với ông)nhưng chả lẽ lại gọi "ấy_tớ"?Như thế tôi thấy có lỗi với mình_vi phạm lời thề!Thỉnh thoảng tôi vẫn muốn ông biết:tôi vẫn quí ông lắm!
Chẳng thể nói chuyện với ông,chẳng thể nhìn thẳng vào mắt ông, tự nhiên thấy mình có thêm một chuyện để nghĩ,muốn đuổi đi cũng chẳng được.Hi vọng sẽ có ai giữ được ông ,hi vọng tôi sẽ chẳng còn t/g để nghĩ ngợi vớ vẩn, hi vọng cả hai chúng ta đều tìm được cái mình cần.
vừa đấm vừa xoa hay sao??? Vi ah` , V nói thật yêu có nghĩa là nhìn thấy ng` mình yêu hạnh phúc. Vi làm như vậy , chả khác gì trói buộc ng` khác . có lẽ V không hiểu Vi , không thik Vi nhưng Vi hãy nhớ rằng : ex và vi không iu đc nhau , không đổ lỗi cho ai cả, bây giờ ng` đó đã có ng` khác , thì vi hãy cầu chúc cho họ hạnh phúc. 2 bài viết trên của Vi , ai cũng hiểu là vi đau khổ , nhưng có 1 ng` còn đau hơn khi đọc bài viết đó, chắc vi cũng biết đó là ai . vân không phải chuyên văn , không viết được những lời tình cảm mà chỉ nói thẳng đc thôi . mong vi hiếu và bỏ wa. vi đừng làm bạn của vân phải suy nghĩ , vì vân mong nó và ng` iu đc hạnh phúc

medusa

mình ơi ! nhớ mình wa' . em biết là mình sẽ chẳng bao giờ vào đây , vào trang này để xem cả , nhưng em vẫn viết . Mình đã nói là mình sẽ bảo vệ cho em cơ mà , vậy tại sao hôm qua người nhà mình lại gọi cho em nói như vậy ? cả đêm qua em không ngủ đc , nói chuyện với Ha xong là em đợi phone của mình . Nhưng mình không gọi , sao em lại có thể ngốc nghếch đến vậy , nằm đợi cả đêm , nằm ôm gối mình tặng cả đêm để rồi cứ nhìn vào cái dd. Nó không sáng , mình không gọi cho em , tin nhắn cũng không . Mình đã nói là mình gọi cho em cơ mà ? mình đâu biết rằng hôm wa họ làm em bị tổn thương như thế nào , em đã cố gắng cố gắng rất nhiều để yêu mình , nhưng khó wa, em không thể bước tiếp được nữa . 5 phút nữa là em có thể gặp mình , nhưng e nói gì với mình bây giờ? nói là không thể yêu mình nữa sao???

gipypy_9x

Member
hơ hơ lúc này thì chả bít yêu ai mà cũng tốt nhất ko nên yêu
đã quên ai kia rồi . Mong cho ai đấy luôn vui và ko bao h buồn ko bao h chán để mình ko còn thấy đau lòng khi nhìn nó cười nhạt

medusa

quên đi ng` iu cho đỡ đau đầu , nhìn ng iu bùn , thấy thương ghê mà không bít làm thế nào , thôi chia tay cũng là kết thúc mà

chuabietgi

Member
Đinh viết một điều gì đó , nhưng rồi lại xóa đi !
Có lẽ một ca khúc này sẽ nói lên đôi điều
[Music]http://vn4u.no-ip.info/SiR_kInG/sad.wmv[/Music]

Lucifer

Active Member
đừng như thế
vấp ngã cỏn con này có gì đâu
đây ko phải là thất bại
nhất định anh sẽ trở lại như xưa
mạnh mẽ hơn
em tin anh
em nghĩ mất niệm đâu phải là mất tất cả
dù thế nào anh mãi mãi là Danchou của lòng em
:(( :(( :(( :(( :(( :((
đừng buồn
anh mà buồn em sẽ rất đau khổ

gipypy_9x

Member
Đây là bài Sad có lời việt rồi đấy : Đừng buồn em hỡi hãy cố vui và đừng ướt mi , Hòa nhịp theo cơn gió sẽ có a thì thầm hát lên khúc ca yêu người ngàn năm vẫn vậy tình anh ko nhạt phai
Yêu 1 người để làm ji` khi chỉ mãi là bạn nhở?

teddybear

Member
Chúng mình phải xa nhau... chúng mình phải chia tay... tình yêu của anh không đủ... lòng em lại chẳng bao dung... chúng mình phải chia tay, anh nhỉ.

unni_x

Active Member
to Vy : chị đã đọc nhiều bài của em, hiểu rằng em đang rất đau khổ khi chia tay 1st love :) Chị biết chẳng dễ dàng gì mà những kỉ niệm cũ về người ấy, hình ảnh người ấy có thể trôi qua dễ dàng được, nhất là lúc này em vẫn còn tình cảm với người ta. Nhưng em ạ, nếu tình cảm ko thể tiếp tục thì hãy để nó sớm kết thúc đi, như vậy sẽ nhẹ nhàng cho cả 2 hơn là em cứ ngồi đây và suy nghĩ về tình yêu này. Chị cũng từng ở tâm trạng của em cách đây ko lâu, chị hiểu, đau khổ, nhớ nhung và khóc lóc là điều dĩ nhiên, nhưng em cũng phải can đảm mà vượt qua. Như mọi người vẫn từng nói : Nếu người cũ ko đi thì sao người mới đến được với em, phải ko? ;) Rồi sau này em sẽ gặp được 1 người khác phù hợp với em, yêu em thật lòng :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000