=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

hôm nay thầy bước vào D5 và mất 15' để trình bày sự đau khổ khi vẫn phải dạy D5 trong khi đó rõ ràng thầy đã nộp đơn và tuyên bố ko dạy...sau đấy, vẫn dạy và cho D5 1 học kì...thử tháck...:? :? :?

ly huyen vy

Member
hi~ hi~ hi~ ...pạn BẦU đúng thật là...THầy về dạy, đứa nào chả mừng phát khóc lên ^^ .kekekekeke, hình như mấy anh chị 12D4 cũng muốn học thầy hay sao ý, thấy 1 chị kêu "Lớp em sướng thế" hihihihi.LẠi CHẲNG ^^
***** Chẳng le~ Mr Híu chi cao co 158 cm thoi sao???

ly huyen vy

Member
Ừ thì lớp mình có iu thầy.Nhưng...giờ văn các bạn cứ nói chuyện ý.hix...như thế thì làm sao học đc >.< thầy lại bực nữa chứ.Có khi ông ý lại hờn với giỗi như năm ngoái thì toi >.<

ly huyen vy

Member
* ANh hiu': bọn em nói về thầy TRẦN NGỌC HÍU anh ah! 1 thầy goái cực đỉnh của bọn em (nhưng ko phải chủa trường mình vì thầy ko phai là GV chính thức).Anh cứ vào 11D4 hoặc vào DHSP thì bít, thầy ý nổi như cồn y ^^.
( lúc nhìn tên anh em cũng hơi chột da. 1 tí ^^)

ly huyen vy

Member
KO chỉ là hay mà là...phê hết nói nổi!!!
Nghe thầy ý giảng cứ như thầy hỉu tác giả nghĩ gì ấy.với cả thầy buồn cười lắm.hihuihihih học vui phết

ly huyen vy

Member
Úi!!! hay anh Hiu' sang lớp em học đi, thể nào cũng iu thầy híu luôn đấy ;))
Đặc biệt là khoản cho điểm. Diểm 10 văn lớp em nhìu lém ý . nhưng toàn tập trung vào mấy nhân đỉnh thôi, mấy bọn châu chấu như em thì...chẹp...hattrick 7 la may ^^

hacdinh

Sang 2007 đi nào^^Chúc topic Thầy Văn năm mới dzui dzẻ^^Sáng nay thầy giảng bài "Thơ duyên" mà chép mỏi tay lun^^Buồn cười nhất là lúc thầy bảo:"Chết chưa!"^^Nghe ngộ phết^^:p Yeahhhhhh!Sắp nghỉ Tết rồi^^

hacdinh

^_______________________________^ Hình như người lạ ko được vào đây xem thì phải^^Chắc thầy Híu cũng ko bít có một Fan Club ngay trong lớp đâu nhỉ^^T7 lại có tiết Văn rùi^^Bài KT 1 tiết ko bít khi nào thầy trả nhỉ^^ >:D< Post lại mấy tấm hình thầy nè^^

Iu D4 lắm ý! :X >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000