=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

cái này phải vào trong 2pic D4 chứ, giới thiệu ở đây tớ tưởng có liên quan j với thầy Hiếu...........:)) =)) :p
nhưng dù sao thì cũng cho tớ ađ blog 2 bạn cái nhé.........:*:x>:D<

hacdinh

Tai cac ban o day minh deu quen,noi ra thi moi nguoi huong ung nhiu hon.Ben topic D4 mi ban kia cu ban chuyen gi do,xen vao thay ky,bo may ban hong thik to viet o trang nay ha?:( :-S :-S

hacdinh

Bai bai moi nguoi!

Bay gio to da co lanh dia rieng,chac hong vao topic nay lam phien moi nguoi nua.Tra san lai cho mi ban ne!Bb!

Lãnh địa riêng...bựa kinh:))
Hờ chả bù cho mình...vừa có lãnh địa riêng mà vẫn vào rum tung hoành như đúng roài>:)..nhờ Trâm nhờ;-), Vy nhờ;-)=))
Năm sau hok coá thik học thầy Híu nữa..đổi mới thử xem bà kon:>

hacdinh said:
Tai cac ban o day minh deu quen,noi ra thi moi nguoi huong ung nhiu hon.Ben topic D4 mi ban kia cu ban chuyen gi do,xen vao thay ky,bo may ban hong thik to viet o trang nay ha?:( :-S :-S
ui ui, ko phải thế đâu, chỉ là tớ muốn các topic bàn đúng chủ đề thôi, mà Hoa lại là mod nữa, nó cần gương mẫu mà (đúng ko mày).........:* :x >:D<
ah` Hoa ơi, tao chưa add nick mày..........:* :x >:D<

Ừa, khổ chế cơ:)):))
Sắp sang lớp 11 roài...hok bít số fận D45 sẽ đi vìa đâu...câu hỏi lớn đặt ra cho nền giáo dục và đào tạo Vịt Nem:))=))

midorichan90

nam nay thay Hieu con day D4 ko vay^__^, mong la thay van day nhi:p, thay ma day thi kho than cho thay, D4 nghich lam thay oi^^.Khai giang sao rui, H oi chup dc anh MC mac ao dai ko dua len day cho MA coi di, tuong tuong ra buon cuoi chet di dc^____^D4 nam nay bat dau vat va day.Ca lop co len nha, cuoi nam MA ve MA len quay choi ha.Ma trong so anh khai giang tren day MA nhin thay moi cai bien lop 11D4 con cha nhin ra ai ca<chup ji ma ac the ko bit+_____+>Tap quan su chac nong lem nhi:p, co len nha moi nguoi^.^

ly huyen vy

Member
thông báo 1 tin(ko bit' zui hay bùn nữa ^^) thầy Híu sẽ dạy D4 chúng ta.
kekekekeke thỏa ước nguyện nhá ^^.Thế có bạn nào nức nở khi nghe tin này ko ?????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000