=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

hacdinh

hic!

Hay Hoa cu hen gio di,lo den do ko gap ban nay thi sao,chang le Hoa dong do o do suot,sang mai ha(thu bay y!),ko bit la mi ro nua,nhung cu doi,L2L B-) (hihi,bat chuoc M2M)se den .Nhung hua la fai cho to do,ko thi me to cho den rui thi hong bit noi chuyen zi nua:p,hic!

hacdinh

VL bi lam sao vay,biet mat khau nguoi khac nen dam tu y ghi roi con sua chua bai cua nguoi khac ha?Ky vay!Dung co ma tu tien nhu vay nua!

tớ ko muốn thầy dạy lớp tớ.......:( :-S :|
mà tớ biết vì sao thầy ko ăn được thịt bò rồi.....thầy bị.......đau.......răng....:"> :"> :">

tớ ko muốn thầy dạy lớp tớ.......:( :-S :|
Nếu đc mún tớ cũng mún thía:">
Bà Vy ạ...fải chấp nhận một sự thật là...những nhân nào mà đang đc điểm cao của thầy thì tất nhin là ko mún thầy đi roài (tui ko ám chỉ bả)..còn những nhân mà ko đc điểm cao cho lắm thì tất nhin mún thử vận may của mình với một giáo sư khác (tui cũng ko ám chỉ tui:p)....tất nhin nhắc đến vấn này thì còn nhìu chuyện...nhưng cũng 1 fần vì Văn ko fải là một môn như những môn khác như Toán Lí Hoá...cứ đúng là 10....nên...bà cũng fải thông cảm cho những người như Trâm...hay như tui:D...
Còn thầy Híu là người như thía nào...tất nhin cũng là cảm nhận của mỗi người....như những gì lớp mình viết trong lưu bút cho thầy, đủ thấy lớp mình cũng iu wí thầy ntn...cũng hiểu đc, cũng ngấm đc chút gì đó từ thầy...nhưng....suy nghĩ và mong mún ntn thì nó lại là một fạm trù khác...
anyway....vẫn iu thầy:x:x (ko fải ba fải đâu nha:p)

vuonglinh_donthu

hacdinh said:
VL bi lam sao vay,biet mat khau nguoi khac nen dam tu y ghi roi con sua chua bai cua nguoi khac ha?Ky vay!Dung co ma tu tien nhu vay nua!
NOI GI KI VAY?HOM TRUOC LEN QUEN DANG NHAP NEN BAI POST LEN LA CUA TL(GHI RO LA HAI BAI CUA TRUNG DELETE LA CUA MINH DAY).NOI VAY CHO CA NHA BIET.lAN SAU CAN THAN LA HON,RAC ROI.

vuonglinh_donthu

MAT KHAU LA GI VL CON KHONG BIET,NOI NHU THE NGUOI KHAC LAM GI VAY.lAN SAU CU CAN THAN LA HON HET.NOI CHO CA NHA RO LA HAI CAI BAI MINH POST BI TRUNG DELETE LA CUA MINH VIET,NGOAI RA DONTHU KO CHIU TRACH NHIEM J TOI NOI DUNG BAI VIET KHAC CUA THACH LINH CA.hU,TOT NHAT LAN SAU DUNG DAY GI VAO,RAC ROI,NHIEU CHUYEN.X(

2 đứa làm cái trò gì thế hả..tự nhiên vào cãi nhau..del hết bài đi bây giờ...
15 16 này là thi rồi...thi Văn nhỉ các pác nhỉ..các pác đã ôn gì chưa (chắc chưa:p)...iem ngồi đây cầu nguyện cho các pác làm bài tút, để ko pác nào fải xa iem:">:))

vuonglinh_donthu

Buc qua moi phai noi.

Lop minh 15,16 /8 nay da thi len lop a?Uh,hi vong la ca lop minh khong ai bi ra khoi D4.Ca nha co len nhe!
Hoa:sao blog cua ban nay to vit toi lan thu 3 moi post duoc bai vay?Len blog cua to nhiu nhiu vao nhe!Ca cac ban khac nua.

Mạng đơ:))..thế mà cũng fải hỏi:))..lần sau vít roài thì cứ yên tâm là có roài, cứ vít nhìu hiện nhìu bùn cười lém:))
Hé hay lớp mình...ko làm đc web lớp thì làm blog đi;):x

soi_hoang_g5d4 said:
Nếu đc mún tớ cũng mún thía:">
Bà Vy ạ...fải chấp nhận một sự thật là...những nhân nào mà đang đc điểm cao của thầy thì tất nhin là ko mún thầy đi roài (tui ko ám chỉ bả)..còn những nhân mà ko đc điểm cao cho lắm thì tất nhin mún thử vận may của mình với một giáo sư khác (tui cũng ko ám chỉ tui:p)....tất nhin nhắc đến vấn này thì còn nhìu chuyện...nhưng cũng 1 fần vì Văn ko fải là một môn như những môn khác như Toán Lí Hoá...cứ đúng là 10....nên...bà cũng fải thông cảm cho những người như Trâm...hay như tui:D...
Còn thầy Híu là người như thía nào...tất nhin cũng là cảm nhận của mỗi người....như những gì lớp mình viết trong lưu bút cho thầy, đủ thấy lớp mình cũng iu wí thầy ntn...cũng hiểu đc, cũng ngấm đc chút gì đó từ thầy...nhưng....suy nghĩ và mong mún ntn thì nó lại là một fạm trù khác...
anyway....vẫn iu thầy:x:x (ko fải ba fải đâu nha:p)
chả phải vậy đâu, tớ thick môn văn, mà học thầy cũng ko phải là bị điểm kém, có lúc được điểm cao, có lúc được thầy khen, bài UPU còn được chọn...nhưng thực sự tớ ko thấy hợp văn của thầy, văn thầy ko giống như tớ đã quen mà nói thật tớ thầy văn thầy......hơi sinh viên. học văn thì phải chấp nhận hợp gv hay ko thôi, cả đi thi cũng thế, văn là thế mà, ng` này thấy hay thi chưa chắc mình luôn được điểm cao với ng` khác. nhưng thầy Hiếu đúng là ng` thầy để lại ấn tượng và mang lại nhiều bài học cho mình. tớ ko muốn học thầy, đúng như Hoa nói, tớ muốn học 1 ng` thầy khác để mình có thể tiến bộ hơn, thực sự là như thế. nhiều lúc tớ thấy thầy ko hiểu ý hs, dù ko hợp thầy, văn ko hay nhưng thầy phản ứng hơi quá, cái đó tớ biết là suy nghĩ của thầy giáo trẻ mà( tớ muốn thầy đọc văn theo từng giọng văn và tính cách của từng học sinh cơ)đi học ai mà chẳng thick điểm cao nhưng nếu bắt tớ phải đổi cái văn mà tớ đang hướng đến (đây là hướng của riêng tớ thôi) để hợp văn thầy rồi được điểm cao, cái đó thì tớ ko thể, chỉ theo được những cái hay của thầy thôi....nhưng vì cấp 3 rồi, học là để thi đại học nên tớ đành nói thế, tuy rằng sẽ phật lòng các bạn D4.........:( :-S :|, vẫn yêu thầy Hiếu, rất muốn đến thăm thầy trong hè này......:*:x>:D<

Ừm thật ra là tớ tin chắc chắn là...ở bên D4 thầy ko hề có việc mún học sinh fải theo giọng văn của thầy...có thể là cách dậy của thầy ở D5 khác D4.Chỉ biết ở D4, cách dậy của thầy thì ko có gì fải fàn nàn;)...cách chầm điểm thì...chúng nó bất bình thì cũng chỉ là ý kiến của chúng nó thôi...còn cái bài tớ viết cũng chỉ là cứ thế tuôn ra thui...chẳng viết vì ai cả;)>:D<..thoải mái đi;)

vuonglinh_donthu

To la dua da hoc suot 4 nam cap 2 la lop chuyen van roi nen to biet,cach day cua thay that su khac xa rat nhieu so voi co to hoi truoc.Chac cac ban hoi kho hieu nhung that su la nhu vay.Diem khac dau tien do chinh la cach day cua thay.Thay day nhiet tinh,rat biet lang nghe va ton trong y kien rieng cua hoc sinh.Thay khong bao gio cham bai theo cam tinh.Gia su co mot ban nao do cho du diem bai truoc co cao di may,nhung neu bai sau khong no luc,se chi nhan duoc ket qua dung nhu vay ma thoi.Nguoc lai,neu mot ban nao lan dau bi diem kem,nhung lan sau that su phan dau,ban do se thu duoc thanh qua xung dang cho rieng minh.Cac ban cu tuong tuong tuong xem,neu co mot giao vien nao cham bai ma cu can cu theo cam tinh,thi dung la,that,to nghen hong mat.Diem thu hai,diem to quy nhat o thay,do la thay khong bao gio coi trong thanh tich hoc sinh.Ban se lam gi neu ngoi trong lop,nghe co giao giang bai ma thay minh nhu mot bong ma lang le,trong khi nhung loi giang,anh mat,nu cuoi cua co lai chi huong ve nhung ban di thi hoc sinh gioi?Dieu do that qua dang va khong cong bang.Nhung do la mot thuc te to da gap.Co le cac ban chua hieu duoc dieu to noi.That su hoc o mot lop chuyen van khong don gian nhu nhung gi cac ban da nghi.Khong phai duoc co cho diem cao rao rao nhu kieu mau giao la lay lam thich thu ma o day doi hoi cac ban phai co su tich luy kinh nghiem,phat trien ki nang hanh van,va mot dieu quan trong nua,do la thi tho van chuong.Va o day,thay Hieu da giam cho chung ta ap luc cua su thi cu(ma theo to dung la chung ta chang viec gi phai dat nang van de nay len ca)va nang cao len von kien thuc van hoc cung nhu chi cho chung ta nhung dieu ben ngoai cuoc song.Thay ton trong hoc sinh,do la dieu to kham phuc o thay.To thu hoi nhung ban trong lop khong hoc gioi van(va nhung mon khac nua),da ban nao tung bi thay mang la "ngu" chua?Khong he.Va con rat nhieu diem nua ma to chua ke den.Co le,voi to,thay la nguoi dau tien lay lai cho to niem say me van chuong,ma tu lau da bi nguoi khac dap tat mot cach phu phang,va thay da cho to thay,cuoc song doi khi cung co nhung mat tot cua no.

ly huyen vy

Member
Chai` ai...bi h thi bit oi`... cac pa` nghi~ tui...;-) ;-) chai` ai, ai llai "mo* tuong" den pac' Hiu' ay co chu. Hix...chi wi' va` phuc thay thoi. Nhung...chai`. noi la KINH IU chac ko sao nhi :) .hehehehe, tin la Mr Hiu van se dc lop min iu mac du thay y ko con day :p

hacdinh

Viet blog lam minh co them nhieu ban. Chieu nay minh quen mot nguoi co so thich chat bang tieng Anh.Minh da hoi duoc rat viec xung quanh chuyen thi cu Dai Hoc(duong nhien ve sau minh phai chuyen sang tieng Viet,vi minh ko gioi tieng Anh may ).Minh da lam anh ay gian,vi mot ly do ham hap.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000