=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

vitcond4

soi_hoang_g5d4 said:
Hè hè hè 2 kẻ tội đồ kia>:)...có bàn kế hoạch thì cũng fai? kin kín tí chứ:>:>..ai lại...:p
Hình như thầy Híu sẽ...1 đi ko trờ lại trường mình nữa hay sao í:-S
ho`ho` , mot khi tay da~ nhung' cham` , mot khi moi thu' da~ bi lo. tay? thi` cha? viec. gi` phai? kin' dao' nua~ dau minh` ah` ( dung' ko Chau ui ? =)) ) Ma` minh` noi' ai la` toi do` ??? The' vo cua? ke? toi do` thi` la` ri` ho? ;-) =))
Nhung sao thay` lai 1 di ko tro? lai . ?:-/ Thay` ma` ko tro? lai thi` bun` chit' mat' :( :(( =(( Thay` van dau` tien cua? cap' 3 mo` nen an' tuong vo cung` . :-S

gipypy_9x

Member
vitcond4 said:
ho`ho` , mot khi tay da~ nhung' cham` , mot khi moi thu' da~ bi lo. tay? thi` cha? viec. gi` phai? kin' dao' nua~ dau minh` ah` ( dung' ko Chau ui ? =)) ) Ma` minh` noi' ai la` toi do` ??? The' vo cua? ke? toi do` thi` la` ri` ho? ;-) =))
Nhung sao thay` lai 1 di ko tro? lai . ?:-/ Thay` ma` ko tro? lai thi` bun` chit' mat' :( :(( =(( Thay` van dau` tien cua? cap' 3 mo` nen an' tuong vo cung` . :-S
Thầy nói rồi mà , thầy đi làm biên tập cho báo , cũng chẳng dạy ở truờng mình nữa đâu ))

Ăck gì thì gì vẫn là biên tập...mà gửi bài cho thầy biên tập để thầy kiểm định trình độ mình lun:">..ăck ăck đang điên ăn nói lung tung rùi:))=))

Hè hè hè thông tin chính xác là...thầy ko dạy nữa:-S:(:)(:))):))
Hizz...hình như chưa có kỉ niệm nào thật sâu đậm với thầy:">:))...hizz giá mà kế hoạch của Dung mình iu thành công nhẩy:-<...rủ thầy cùng D4&D5 đi đâu đó...1 ngày....:)

ly huyen vy

Member
>:) Hix...suc thay di day da kjho roi chu dung noi di bien tap!(ma thay lai ko an duoc THIT BO nua chu =)) =)) =)) phi mat 1 cai thu o doi =)) ).Nhung ma nam sau co HA day D4 ha???hix...nhin co y ma em thay...B-) B-) den kho!Ah ney...may bo^` ko nho tay noi la thay di bien tap SAch ah?Bao j dau (toi nghe no la the!) Voi lai...chac j thay da ko day hoc nua.Chi la ko day D4+CVA nua thoi (tai ai y nhi??? :( ).Dua!ong y noi nghe ma...uc!_trich:"co the la toi se van theo ngiep nay nhung chac ko the theo cac ban dc!".Nguyen van no la the day!:( :( :( uuuu co khi nam sau van lai co cung "phuong huong" giong GDCD nhung,se "tinh vi" hon ;-) ;-)

ly huyen vy

Member
:> :> :>
soosie_honey said:
:-O :-O :-O ac ac, why??????????:-/ :-/ :-/
:( =)) =)) to cung chang bit TAI SAO lai buon cuoi nhu the!(thit bo` rat ngon ma >:) >:) )HAy la...thay so bi "ngu nhu bo`"??? (nhung LO*.N con ngu hon co ma :| :| :| ) la la la...ngoi day ma doan thoi!:) :) :)

vitcond4

o` nhung ma` the' thi` chang? nhe~ lop' minh` ko to? chuc' di choi la` tu` nay ve` sau ko duoc gap thay` nua~ ah` :((
ma` chac' thay` chi ko day o truong` minh` nua~ thui chu' thay` chac' van~ day o? Dai hoc. Su Pham . D4 voi' D5 mun' gap thay` thi` thi vao` Dai hoc. Su pham di !;-)
Thay` di lam` bien tap bao , oach' ghe nhi >:D< :p

vitcond4

soosie_honey said:
:( :( :( làm báo vất vả lắm, mà sức khỏe thầy đã ko được tốt rồi:(( :(( :((
noi' ve` van' de` suc' khoe? cua? thay` , chac' la` bam? sinh thay` da~ iu' the' rui` nhung mo` sau 1 nam day bon minh` , thay` con` bi nang hon :p . Thinh? thoang? lai bi. " co giao' lop' ben canh " (=)) ) sang thinh? giao' => de~ thay` bi soc' nang lem' :-O . Lai con` di day nhiu` qua' de? den' noi~ bi ha duong` huyet' nua~ chu ( lop' minh` con` nho' hoi` cuoi' nam ko :> )
o` nhi? , Vy nhac' lai moi' nho' den cai' vu. thay` ko an duoc thit bo` . :p Thay` ui , thay` co' bit' la` thay` da~ bo? lo~ mat' 1 trong nhung~ mon' an ngon nhat' cua? moi thoi` dai ko ah ? :(( :-O :-/

vitcond4

soi_hoang_g5d4 said:
Hè hè hè thông tin chính xác là...thầy ko dạy nữa:-S:(:)(:))):))
Hizz...hình như chưa có kỉ niệm nào thật sâu đậm với thầy:">:))...hizz giá mà kế hoạch của Dung mình iu thành công nhẩy:-<...rủ thầy cùng D4&D5 đi đâu đó...1 ngày....:)
minh` nhac' den' cai' vu. di choi lai thay' bun` wa' :(( moi nguoi` cu' im hoi lang tieng' mai~ , cha? lam` the' nao` ma` ho hao` ca :(( Chang? le~ lai ko duoc gap thay` nua~ sao ??? Ko chiu dau :-S :(( Ca nha` ui ( D4&D5) , di choi ( khan? khoan? lam' rui` day' ) :> >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000