^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Đúng là bon chen...luói thía khác giề nhận mình là trẻ con=))=))...hỹm thật...mình là trẻ con òi sao cũng lại thik làm trẻ con nữa thía:)):))...sắp đi ngoài ra nước à nhầm ngược lại:))...òi mờ còn làm trẻ con...chẹp chẹp:))

longva0412k

Member
Nghe hôm qua em mình nói chuyện về topic này , mấy hôm chẳng để ý , vào ngó cái xem sao:D .
Thôi post tạm 1 bài đề tài về topic này cái :D
Mình chưa yêu bao h nhưng dù sao cũng biết một số kinh nghiệm để giữ người yêu xin được nêu ra :Dhihi`(được mọi người đào tạo,truyền đạt sẵn rồi :D hihi`)

1. Không nên khoe người yêu mình với quá nhiều người :
VD: Ko nên để người yêu mình ăn mặc đẹp ,gây ấn tượng trước đông người (chỉ cần đẹp khi chỉ có mình và người đó là ok rồi :)) hihi`)

2. Không nên đưa người yêu mình danh sách HG hay HB, vì như thế sẽ gây sự chú ý của người khác đến người mình yêu(nhiều người nhòm ngó) ===> dễ mất ny lắm đó :p .

3. Không nên khoe ảnh người yêu mình với nhiều người ,đặc biệt nếu là xinh hay đẹp trai thì nguy cơ mất là khó tránh khỏi :))

4.Đừng nên để ny đi đâu mà mình mất sự kiểm soát(lăng nhăng với con nào hay thằng nào thì chết :p)

5.Không nên chọn ny xinh hay đẹp trai,(vì nó dễ thay lòng đổi dạ ,thường là thế :D, 10 đứa thì đến 9 đứa là như vậy).Nên tìm hiểu kĩ bạn gái mình trước khi dẫn đến yêu :D

...........

có lẽ bây h mới nghĩ được đến đó , còn nhiều cái nữa nhưng lâu ngày nên quên rồi ,mọi người thông cảm nhé :D hihi`

Chẹp chẹp ra anh mình hơi bị hoành trángB-)...bít nhìu thía mờ chẳng bao giờ truyền đạt cho em cả:(:)))...thía mờ còn đổ lỗi tuyên truyền linh tinh cho mình>:):)):))...
ăck ăck nhưng mờ tất cả những điều trên đều qui về một mối...ích kỉ>.<...mà mình ghét nhất tính ích kỉ trong tình iu...ghét cay ghét đắng lun:)):))...hìe hìe hìe....cái chính là fụ thuộc vào người í thoai chứ có giữ chứ giữ nữa mờ nó muốn bay nhảy thì làm sao mà giữ dcB-):)):))

có ai biết cô Phượng Anh chủ nhiệm F1 ko? đã học ở nhà E mà dám ''dù chỉ là nắm tay thôi là đủ xác định rồi đấy:( :-S :| :((

Than`h den ne`!!!!!!!!!!!khi` khi`!!!! Noi yeu^ la` co toi^ thi` lam` j co minh` tren^ doi` !!!!!!!!!!!!!! Choi dc cu choi yeu^ dc cu yeu^ ko bao h phai suy nghi~ cai j ca!!!!!!!!!!!!! Co j thich thi len^ lac vao nick Than`h den nhe!!!!!!!~.~ kite_9889

Chẹp chẹp...nào Vl đâu...vào đây nghe h.t hỏi đâyB-)...chậc chậc từ hồi còn hội độc thân đã thấy rối rít khoe em ra khỏi hội roài...ra là ATD...mà từ ngày bít đến ATD của chú h.t rất hay gặp chú với ATD đi với nhauB-)...cả chạy cũng cùng nhau lunB-)...hìe hìe hìe....zui zẻ nhở:>:>

Ice_Fire said:
o^i che^' a' , co^ Phuong. Anh da.y lop' anh -da^'y( cho anh 3 diem 0 roi` ) :D hi~hi~ , o^m nhau + kiss trong lop' da^u co' la`m sao :))
thật ah, a làm rồi ah? tưởng ng yêu a la Hoa cơ mà:-/
nhưng mà e đay dính rồi, tội lỗi lắm, amen!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000