^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Úi chòi...xin người...làm giề mờ nói con nhà người ta thía...người ngoài ko hỉu lại oánh giá chít:"> :)):))
Thanks anh Trùn vì tặng quà sn cho iem nhá:*:D

soi_hoang_g5d4 said:
Úi chòi...xin người...làm giề mờ nói con nhà người ta thía...người ngoài ko hỉu lại oánh giá chít:"> :)):))
Thanks anh Trùn vì tặng quà sn cho iem nhá:*:D
quanh' gia' gi` co ??? nhin` may' cai' anh? day' ko quanh' gia' thi` no' gia' quanh' :))=))=)) noi' chung la` a b c c b a :))=)) la` la' la hi` hi` hi` , ca^n? tha^n. va^n~ ho*n chu*' keke ( an toan` la` ban tai nan la thu` ) :D:D:D

gipypy_9x

Member
Ý anh trường là đánh giá mình đây mà , nói thì cứ nói thẳng lại còn thik kiểu nói ngầm < giống kiểu thơ văn trung quốc > .

ai bitttttttttttt minh` la` minh` cu' noi' het' tat' ca? trung' ai thi` trung' ma` ko trung' thi` truot thoi :))=)) ai dang dinh' phai? truong` hop day' thi`ten ten` ten con` ko thi` ten` ten' ten :))=)) ko hieu? gi` vua` di hoc ve` :D:D

Thía mờ còn to mồm:))=))
Vừa mới dc chú Si hỏi thăm tình hình sức khoẻ:))...bùn cười quá đi...đúng là mí tuần òi ko lên net...khổ thân chú bé ko bít kí rì:)):))

Hờ hờ hờ....nghe đâu...14/2 là ngỳa con gái tặng quà cho con trai...14/3 là ngày con trai tặng quà cho con gái...còn...14/4 là ngày những người lonely tặng quà nhau:)):)):))...hay hội mình làm cái lễ ra mắt đi chơi đê>.<....í mờ thời tiết này chăc...ko dc òi:D:))

Sirius

Member
cũng ổn, sắp thi roài, làm quả đi chơi phát cho thư thái đầu óc rồi chuẩn bị lao đầu vào chiến đấu 1 mất 1 còn
Phì , hội trưởng muốn đi chơi thì nói đại ra , còn bày đặt bốc phét.thề có chúa, [ dù em ko theo chúa] em chưa hề nghe thấy cái ngày 14/4 là cái ngày mà hội trưởng nói ha.
nóng quá, nóng cháy da cháy thịt, nóng thối đất thối cát,nóng dã man, nóng tàn bạo , nóng vô nhân đạo
help meeeeeeeeeeeeeeee

:p:p...ht nghĩ cho hội viên nên mới bày ra cái trò í chứ:p:p...chú chỉ toàn đổ tiếng xấu cho ht mờ thui:)):))...mà dạo này 0508 lắm hội lắm nhóm vật ạ:)):))...nào thì antiG, hội ta, hội ABC học nữa chứ:)):))...mờ ht thân chia trăm mảnh...vừa trong hội độc thân vừa làm hội phó hội ABC:">=))=))....thía nên hum nào mà tụ tập đi chơi thì zui fải bít:)):))...hay là để thi học kì xong cho anh em tinh thần thoải mái:D

gipypy_9x

Member
Hoa oai , nên để hội độc thân này dành cho con gái , đổi tên sao cho ngang ngửa với cái hội của mấy lão điên kia , uk ko :) , cho nó ngày càng ăn khách , để tao makerting ^^

Uk...thía thì...nhưng mờ dạo này tao tham gia nhìu nhóm hội quá:)):))...tao với mày bàn xiem thía nào bành trướng ra một cái topic pro tí nhở:>:>:>...thik thì tao del topic này lập topic mới:D...mai tao với mày bàn nhá;):))...đang máu>:):))

DanteXXL

Bới mãi mới mò đc hội độc thân lên đây :( Đau lòng quá :(( Còn đâu những tháng năm hào hùng :-< H.t đâu???????!!!!!!!!!!! Đã đẻ ra thằng ku thì phải nuôi nó chớ??? Đem con bỏ chợ thế này à??? :-< :-< Vô giải quyết đi :-<

:-O:-O....đâu con nào con gì con ở đâu...đứa nào sinh đứa nào đẻ đứa nào giúp nó đẻ=))=))=))...h.t dạo này tham gia bao nhiu là hội:">...lại còn vụ HBHG...úi chòi...:)):))...mỗi VL là còn mặn lồng với cái hội lì:))=))

Party giề:-O..đâu đâu party đâu:-/:))...đấy...vào hội lì chỉ để kiếm cái party...có khổ thân hội trưởng ko cơ chứ:)):))...
Giờ h.t iu cái câu nì nhứt..."TỰ DO MUÔN NẮM">:D<>:D<=))

Hé hé hé....lâu lắm òi mới lại nghe cái câu này:))...ăck ăck..làm h.t mà tinh thần vì anh em kém quá>.<...toàn bỏ bê khiến bi h hội vắng tanh vắng ngắt...đến nỗi là ko bít thành viên mới kia có còn quay trở lại ko:((...chú Si với bao chú khác...các anh các chị....giờ cũng ko bít đang nơi nào...tự nhiên h.t thấy lòng quạnh vắng...nhớ cố hương:-S=))...chòi...h.t đang fởn, điên điên hâm hâm:))
Ừm...đang nghĩ xem nên làm gì cho cái hội hoành tráng tí...:-?...hè hè hè...hay biến cái hội nì thành hội xả nốt nhá;)...xả về cái gì đó đặc biệt tí...thoai...trên nền móng của hội độc thân...sẽ xả về...TÌNH IU TÌNH BÁO>:D<
KHAI TRƯƠNG HỘI..."XẢ TÌNH IU TÌNH BÁO"=))
VÀO ĐÂY XẢ TẤT CẢ NHỮNG GÌ LIÊN QUAN ĐẾN TÌNH IU TÌNH BÁO NHÁ;)...
Cho hội trưởng mở màn cái coi:D
Ừm...giờ ko iu ai hết...thấy rất chi là nhẹ nhõm:D...người iu mới của anh mình rất quí:">...có số điện thoại khác số của mình mỗi chữ số cuối cùng:))
Giờ iu mỗi một người (ăck, vừa nói ở trên xong=)))...iu người í lắm í:>...người í cũng iu hội trưởng:">:))...
Nói chung hội trưởng dễ iu lắm:">...h.t iu anh em trong hội, iu bạn bè của h.t iu tất tất tất>:D<

gipypy_9x

Member
Chẳng biết xả kiều gì , hic ,cái này lại giống bên lúc này bạn cảm thấy thế nào với cả điều muốn nói bên tâm sự , na ná :D:D:D =)) nghĩ đến ben đấy =))
Thôi rồi mong là sớm gặp n minh yêu :D:D:D:à ko càng lâu ko gặp càng tốt , cho nhẹ nợ

Iu làm giề...ăck như kk tao thì tao sợ iu như thía lun:(:)))...ờ thì tao cũng bít là nó sẽ giống mí cái bên box tâm sự nhưng mờ...chẹp..del đi thì tiếc..thoai cứ để đấy...có fải là đang bên 0508 chuyển sang Tâm sự nó lâu ko:p:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000