^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Chẹp chẹp...cứ vào thoải mái...vào xong òi kiếm em khác còn dc nữa là>:)>:)...cái Dung có bao giờ lên rum đâu:)):))..mới lại..:">:">...nhường lại mình iu cho Hoa đê Đức oai>:D<
@Trâm: chẹp chẹp...thông tin sai òi nhá...người Trâm bảo í ko fải Hoa đâu;):)

gipypy_9x

Member
heheheh , nyêu oai , nyêu à =)) hằng oai tao iu mày lắm ý , xinh chế ko bit :D:D::D
Ước gì nó về CVA , mà cũng sắp về rồi :)

Hằng về cva hả mày:-/...sao bảo nó sang Sing:-/...chẹp chẹp...
Iu hử...:-?...chòi giờ có nên iu ko nhở:-/...mún iu nhưng mờ lại sợ...sợ sợ thía nào í:D...thoai quyết định...iu như bi h thoai:">...iu người í và iu như thía...ổn;):)):))

Chuyện tc của mình cứ gọi là chán vãi khủng, vừa roìo iu 1 em 1 tháng rưỡi ròi chia tay, h lại có người mới, h yêu đấy nhớ đấy, nhưng chả xác định đc tình cảm của mình nữa, bây h như bị nằm trong 1 mớ bòng bong những kí ức và tương lai lẫn lộn, rồi ko biết mọi chuyện sẽ thế nào, có lặp lại những vết xe đổ của quá khứ ko ? Ko biết bao h mới tìm đc 1 thứ tc thật sự mà ko phải là " ái tình như mấy khói" Bao h ??????

Chẹp chẹp...cũng tại S đấy chứ...cái chính là do cách nghĩ của S...ngay từ đầu S đã ko coi trọng tinh iu thì làm sao lại cứ mong cho nó ko fải là "tình iu mây khói":(...H nói ra ko fải để trak S nhưng mờ chuyện này chẳng fải S cũng từng nói là ko ai hiểu, ko ai ủng hộ S là gì:(...nhưng mờ thoai...chuyện gì roài cũng qua...nếu được S thử tĩnh tâm lại một thời gian...đừng cố đi tìm những thứ mà mình muốn nó được trọn vẹn....:D...

thuhien_90_g5d4

cha^c.............xem chi Hoa noi ma` ko mun gio? lai trang trc' de? doc coi co vu j cua? ban S:D:D...........nhg mo` chi Hoa noi dung do co khi cai ma` min`h can` ko phai? la` cai qua xa voi` ma` lai o? ngay gan` minh` doa'..............ma `khiep em so nhat cai tro` iu dg nay`...............cha^c..............ngan den tan co^?:)):))

soi_hoang_g5d4 said:
Chẹp chẹp...cũng tại S đấy chứ...cái chính là do cách nghĩ của S...ngay từ đầu S đã ko coi trọng tinh iu thì làm sao lại cứ mong cho nó ko fải là "tình iu mây khói":(...H nói ra ko fải để trak S nhưng mờ chuyện này chẳng fải S cũng từng nói là ko ai hiểu, ko ai ủng hộ S là gì:(...nhưng mờ thoai...chuyện gì roài cũng qua...nếu được S thử tĩnh tâm lại một thời gian...đừng cố đi tìm những thứ mà mình muốn nó được trọn vẹn....:D...
Hoa ve^` cai' linh~ vuc ty tinh` bao' thi` kinh nghie^m. lem' Hoa` nho` ;)

B-)...thanks pct:D:D...thừa hưởng từ pct cả:)):))....
@c.t chẹp chẹp sao mờ làm giề bi quan thía:>:>:>...lớn sớm mờ đã có người iu đâu:)):)):))

gipypy_9x

Member
:"> Ghét vật , nó nói yêu mình , mà toàn đi tán con khác , hehehe , mình có thích anh ý đâu nhờ , chẳng lẽ lại ghen tị :( nhg mà ai bảo nó thân với mình wa bây h thấy nó đi tán con khác cứ thấy tức tức :"> xấu tính quá
Lại còn con ranh kia , dám vào cà đểu mình , đã thế cho nó bít thía nào là lễ độ , tuổi gì mà vênh thế ;) ;-)
Oai , nyêu đi đâu hết cả chả còn thằng nào >:D, phái kiếm thêm mới đc =))

Chẹp chẹp tình iu làm sao mờ quí bằng tình bạn dc nhở:>:>....có nhìu bạn vẫn zui hơn là chỉ có một người iu chứB-)....hìe hìe hìe

Ice_Fire

Member
blue eyes said:
con trai là 1 lũ vô tâm, đáng ghét. đồ dở hơi...
Vẫy mình ra xong rồi chạy đi với lão bạn. Điên!! hết chỗ nói
Kho^? tha^n be' Ngo.c :))=)) . anh ko nhu* the^' -da^u :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000