^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Đấy bạn Ngọc thấy chưa...fải thía chứB-)...chẹp chẹp:)):))
Chết thật...người iu mình đang ốm...khổ thân thía...:(...ốm thậtp tử nhất sinh...đang bị treo lơ lửng trên mắc>.<:)):)):))...hixxxxxx...cái chiếu trúc người iu mình đang fơi=))=))...

Hờ hờ hờ...cái gì cũng đáng iu hết mà:x...chị iu tất>:D<...ai cũng iu, cái gì cũng iu:>:>...chuyện trẻ con mờ...có bị ai mắng đâu:>:>:)):))

gipypy_9x

Member
Yêu hằng nhất , yêu các F nhất , yêu em gái iu , yêu anh zai NMH , mỗi mình anh zai thui ko yêu để chết à :)) , à còn nyêu mình thì sao nhể? =)) , heheheh , xét sau =)) buồn cười wa

Ice_Fire

Member
unni_x said:
NMH là Nguyễn Mạnh Hùng hả em :D giống viết tắt của tên chị quá : Nguyễn Minh Hằng :p:p
ui` xoi` , co' kai' te^n tho^i ma` ba.n Ha(n`g cu~ng khoe che^' :))
@Hi`n : hs ko d.c ye^u tha^`y giao' -da^u [-(

longva0412k

Member
Có lẽ hôm nay xung sướng quá nên cảm xúc dâng trào (nếu có j quá thì mong mọi ngưòiư thông cảm nhé, đang vui mà:D :D :D :D :Dhihi`)

Hôm nay thật là vui , có lẽ đây là lần đầu tiên mình có được cảm giác như vậy , cảm giác khi được 1 người ôm,Cái cảm giác đó sao ấm ám thế, hạnh phúc thế.Nó làm ta quên đi mọi chuyện buồn phiền ,lo lắng ,suy nghĩ .Lúc đó cả thế giới này dường như chỉ có ta với người ấy.Nhưng cái khoảnh khắc đó đối với ta thật là ngắn ngủi,nó chỉ như một ngọn gió thoáng qua ,nhưng đã để lại cho ta một kỉ niệm ,một niềm vui và một hạnh phúc không thể diễn tả được. Đó là cảm giác hạnh phúc nhất ,bất ngờ nhất của mình từ trước tới giờ.khoảnh khắc mãi khắc ghi…
Cảm ơn bạn ,cảm ơn vì bạn đã sinh ra trên đời này ,cảm ơn vì bạn đã cho tôi cảm giác được như vậy,cảm ơn vì tất cả những j bạn đã tôi,tình yêu và hạnh phúc !!!!!!!!!!!

Đã có lúc em nghĩ là mình iu anh...nhưng rồi em ko nghĩ như thế nữa...chính anh cũng bảo là anh em mình đừng nên iu nhau...em đông í và em luôn muốn anh em mình như bây giờ...là anh em và ko bao giờ iu nhau...vậy thì cứ như vậy nhá...em sẽ iu anh, mãi iu anh như một người anh trai:)

Ice_Fire

Member
hi~hi~ ,Ly o*i anh cu~ng mun' -dc. o^m :">:p , nha^'t la` dc. ***** >:D< :"> :D
@ ba.n Han`g : oai`, thuc. ra lu'c da^u` nhi`n tha^'y NMH to' nghi~ ngay -de^'n : " nhie^u` mui` ho^i " co* :p hi~hi~

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000