^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Ừa ừa:>:>:>...đổi òi VL oai:)):))..vì hình như tình hình anh em trong hội cũng hết độc thân òi còn giề:>:>:....đến chạy thể dục còn chạy cùng nhau thì...h.t đến một mình một phe mấtB-):)):))

gipypy_9x

Member
Đổi rồi , vừa đổi thui , mà bạn Linh có ATD rùi mờ , hum thứ 7 vẫn thấy 2 người đi cạnh nhau rất tình cảm :D:D:D:D

Hé hé hé...mày thấy hội viên hội mình...PRO chưaB-)...theo gương hội trưởng hết cả:)):))...lúc h.t ko độc thân thì bị kêu kinh lắm>.<...bi h h.t trả thù>:):)):))

Này thì cõng nhau:)):))...mỗi tội...trên kia cõng khác dưới nì cõng khác:))...anh em cõng nhau thoai..plz đừng có hỉu nhầm:)):))...người Sói iu nhứt đấy:x

tuankazzan

Member
Ơ Ơ cái topic này mọc từ đâu ra mà tận mấy chục trang thế này,lạ nhờ,à có phải là do hội độc thân biến thái thành đúng ko Hoa??Cho tôi chơi với @_@

Ice_Fire

Member
Ơ kìa , đâu ra cái này thế , à à , Hội độc thân đã bị giải thể =))=)) h.t + h.v ra ngoài đường làm 9 vạn hết , híe híe híe ...
Xinh ko ;)

Ừa...tiền thân của nó là hội độc thân mờ>:D<>:D<>:D<
hizzzzzzzzzzz....sáng đã bảo là trời nắng...đi nhớ đội mũ vào ko nghe...giờ đau đầu đến là khổ thân:(:)((...iu là khổ thía đấy=))=))...suốt ngày fải lo lắng...mệt nghỉ:-S:(:)))

Ice_Fire

Member
Có cái topic nài cho mình xả ảnh được đấy :)) chả lẽ lại cứ cho ảnh Q + PA sang cái Hội săm soi Girl à , ko được ;) ... à hôm trước đi chụp với cả Tú Anh 12D6 nữa , vứt nốt lên đây thoai :)

Ăck...câu nghệ thuật nhởB-)...thoai đang fởn...tha:p
Chưa bao giờ lại iu đến như thía:x:x...iu quá đi...lúc nào nó cũng đem lại cho mình cảm giác thật êm ái...an toàn...có khi còn lạnh lạnh nữa:>:>:>=))=))...cấm nghĩ vớ vỉn...cái chiếu trúc nhà em=))=))=)) (ăck, hum nay fởn quá độ roài>.<=)))

thuhien_90_g5d4

cha^c...............iu dg lam` cai j chi? to^? suot ngay` suy nghi~ lo lang.........:(:(..........vac' va. vao` tha^n..........khuyen cao ai chua co ng` iu thi` cu chuyen tam vao` vc choi boi` di dung` dai ma` da^y vao`..........met lam...........cha^c.................gia `ng`:D:D

:)):))...đúng là mí kon iu òi nên sợ iu:)):))...ủng hộ pé Hiền>:D<>:D<>:D<...nhưng mờ thoai...nói ra người đang iu người ra lại bảo chị em mình phá đámB-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000