^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

gipypy_9x

Member
Cái hội này cứ nhàn nhạt và trầm lặng quá :)) , thía những ai hay vào đây mà có nyêu rồi hay có đối tượng rồi nào ??

Câu trả lời là....nobody=))=))...mày xiem...cứ như chị iem mình có khi lại tốt=))=))...ah mà mày có nghĩ biến hội độc thân thành hội...3 anh em mình ko:>:>:>

gipypy_9x

Member
uk , lại thêm hội nữa , chiến tiếp , cứ lắm hội thía này chị em mình ........càng đc chiều nhở :D:D:D toàn các ông anh :p

Hè hè hè...đúng òi đúng òi=))=))...hum nay anh Gà nhà mình đi thi...cố lên oai chi=))=))...còn 2 anh kia ở nhà giải quyết vụ baby=))=))

gipypy_9x

Member
oai mày oai , chuyện đưa bé , suỵt suỵt ko nói đâu , chỉ nói cho các bác các cô của nó thuộc 5 anh em siêu nhân thoai :D:D:D

gipypy_9x

Member
Lập hội độc thân , tao với mài là đồng chủ tịch :D:D:D , rủ nhau đi chơi , và giới thiệu cho nhau girl xinh và boy đẹp zai để cùng kưa kẩm :D:D:D đc ko mài ?

the leave

Member
ac ac, H va C dang lam cai j thia :-/ day cha la hoi doc than con j , H nha'....lan trc bao chuyen cho HA chuc hoi truong ma ko thay j nha':(
@C: vu baby trua may noi wa hu :-? :D

gipypy_9x

Member
oh yeah , come on =)) , ai nghĩ tên cho đứa bé cái nhở :D . hội độc thân làm pp mm đỡ đầu nhá nhá :D:D cho pé nó đc chiều ^^

the leave

Member
gipypy_9x said:
oh yeah , come on =)) , ai nghĩ tên cho đứa bé cái nhở :D . hội độc thân làm pp mm đỡ đầu nhá nhá :D:D cho pé nó đc chiều ^^
hoi doc than do dau thi co lien wan j den be co dc chiu hay ko ho? may` :-/
ma baby la con be hay thang ku de con bit duong nghi ten:D:))

tuankazzan

Member
Cái hội này sống dai nhờ,thế mà chả tổ chức hoạt động offline nào cả cho anh chị em hội viên gặp mặt nhau đặng còn chấm dứt tình trạng độc thân hờ hờ??

gipypy_9x

Member
Ôi xời tại bạn Tuấn ít vào quá đấy chứ , như tơ này , vẫn chăm dần đều :)) , hay bạn tuấn có ý trung nhân roài :p

Anh Trùn nói thía có nói giề mình ko nhở:-?....anh oai ở đấy có mỗi Châu là có nguy cơ...đi 1 vìa 2 thui:)):))...em là em út ít ụt ịt...ko lo bị làm seo:">...còn dc bảo vệ là đằng khác:>:>:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000