^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Hờ hờ hờ...anh Trùn làm giề mờ bi sờ đát thía:>:>:>...anh tút bụng như thía...thia nào mà chẳng có bạn hoặc chị...thấu hỉu;):):)):))...ăck..mong là thía:))=))

DanteXXL

Ark!!! =)) Sao lúc trc đệ vừa thấy huynh để status là đã có ny??? ;-) ;-) Thế cái nào là điêu thế??? ;-) ;-) Lời lói của huynh trong 4rum hay status của huynh?? =)) =)) alo^ alo^'

gipypy_9x

Member
Úi xời , cái hội này h ế ẩm vì hội trưởng ko chăm lo gì đây mà , hư nhá :p:p
Mà thui để cái hội này đi chơi 1 phen đi xem có thành đôi nào đc ko :))

Hề hề...Châu đã có nhời..thì hội trưởng chủ trì...Châu chủ chi nhá>:D<:)):))
@Trùn: đúng òi...cứ cái tính trẻ con thik chơi bi thía kia thì...còn gắn liền với hội em dài dài:>:> =))=))
Hội trưởng chưa bao giờ iu cái chức hội trưởng của mình như lúc này:"> :)):))

gipypy_9x

Member
ơ , mày bảo mày iu tao rùi mà ko đc trốn tránh trách nhiệm nhá :(:) . có khi để tao tuyển thêm vài chú vào hội này , em mai mối 1 vụ uk rồi đấy còn gì :))

Ăck...mày ăn luói...khó hỉu vật ạ:))=))...ai iu ai...vụ mai mối nèo:-/...luói rõ ra đê mày oai;):))...mờ hân hạnh giới thiệu với cả nhà...bạn Châu...rất có duyên làm chị dâu hội trưởng:"> :))

À...thì đấy, fải nói rõ chứ ko làm seo mờ em bít dc:>:>:>...anh em á...có 4 ông anh cơ...nhưng anh lớn nhứt thì chắc chắn ko dính dáng gì òi:)...còn 3 anh kia...dính cả 3>:):)):))

theshadow

Member
chậc chậc Mod câu bài ghê quá,lại pải để hỏi thêm 1 câu nữa,thía 3 người đó là những ai thía?????????
Mình cũng là hội viên trung thành:(:(:):)

Hờ hờ hờ...thía hoá ra thành viên hội lày toàn người dây mơ rễ má với hội trưởng nhở>:):)):))....thì đấy, có 4 ông anh...thì...1 ah 2 ông thik Châu...một ông bị Châu kò kưa:))=))

:">:">:">..Châu oai ông í luói thía thì tao fải làm thía nèo:"> :)):))
Ừm...anh chỉ cần bít là anh em là dc;)...còn có giề...anh tặng quà sinh nhật cho em òi em nói cho;)...uk:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000