^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
soi_hoang_g5d4 said:
Hohohoho`...chang? bit ai an dua bo?:>:>:>..."nguoi` ta hinh nhu cung` iu em ma` ko dam' noi'"=))=))=))
chẳn hiểu gì cả :))=))=)) =)0 thì cứ nói thế đúng thì đúng mà chẳng đúng thì sai có gi đâu mà :-w
cấm lôi chuyện riêng bép sép ở đây alo^ alo^ ghét cái mặt :-w nhớ đấy

DanteXXL

Trông mẹt sư huynh ngoài đời xấu chế??? >_< >_< Chả bù cho trong ảnh =)) =))
Tình hình nà hội độc thân bi h hơi bị.......kém òi :( :( Lâu nay ko đc tẩm bổ => còi xương suy dinh dưỡng mất tiêu :-< H.t tính sao đây??? :-w :-w

Khì khì...đang quay...sư huynh chú mờ:)):))..ảnh đẹp là do người chụp siu, chú VL nhở:>:>:>..mà ảnh sư huynh chú..khì khì...toàn do một tay hội trưởng chupj cả đấy:>:> :)):))

chiplove_skate

@anh truong: tuong anh chi? hay choi* bi.............. bat nat tre? con hoa' ra con hay an dua bo? nua~ ^_^
nau^ nam' moi vao lai doc than^ club ~~~~~~~~~>nho' moi nguoi qua' +_+

Hờ hờ hờ...dạo này không chỉ hội mình mà cả khoá 0508 đều...bi đát hết:-S:(:)((...thui ko sao...sẽ cố gắng vực từng tí một:)):))
Anh Trùn dạo này đang "fall in love"...làm một người cũng như điên điên hâm hâm theo lun:)):))

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...dạo này không chỉ hội mình mà cả khoá 0508 đều...bi đát hết:-S:(:)((...thui ko sao...sẽ cố gắng vực từng tí một:)):))
Anh Trùn dạo này đang "fall in love"...làm một người cũng như điên điên hâm hâm theo lun:)):))
fall in love la` gi` the^' :)):)) keke
ai ha^m ha^m die^n die^n theo y' nhi? :-w =D>=D> cha(c' ny minh` ro^i` :X:X:X
ui' phu*o*ng. sao em biet' anh choi bi the^' :(:)(( sao ai cung~ bie^t' xong tre^u minh` the^' :((

AAAAAAAAAAA...nhắc đến vụ chơi bi...=))=))=))...lớn đầu òi mờ còn tranh chơi bi với trẻ con=))...mà hum í, công nhận mình với Châu dc mở rộng tầm mắt...anh Trùn đúng là thành viên ưu tú của VNTY=))=))

soi_hoang_g5d4 said:
AAAAAAAAAAA...nhắc đến vụ chơi bi...=))=))=))...lớn đầu òi mờ còn tranh chơi bi với trẻ con=))...mà hum í, công nhận mình với Châu dc mở rộng tầm mắt...anh Trùn đúng là thành viên ưu tú của VNTY=))=))
VNTY la` gi` Hoa o*i ?? mà ,mở rộng tầm mắt gì cơ ???? chẳng hiểu cái gì cả :(:)((
chiplove_skate said:
VNTY la gi ha? H oi*
nhung* cung~ cong^ nhan anh y' choi* bi hay di .....................ko biet co choi ban^? ko .................*+*
anh co' choi ban? dau , cac' em y' toan` bat' nat anh thoi :(:)((

chiplove_skate said:
uay uay the ma em tuong? anh truong` ................ko bat nat dc nguoi lon' .................danh` di bat' nat. tre? con ....^_^
hix:( trẻ con còn chẳng bắt nạt được nữa là người lớn :(:)((
thấy mình bắn hay quá các em ý bắt nạt mới mới chán chứ :D:D:D=D>=D>=D>

Hờ hờ hờ...Trùn nhà ta chơi bi là chuyện nhỏ...làm gì khi chơi bi mới là chuyện...cứ gọi là...hè hè...cái này mình mình với cái CHâu bít:>:>...tiếc là ko có máy ảnh>:):)):))

gipypy_9x

Member
=))=)) hic , mày lôi lại chuyện này làm tao cười chít , mà cũng tự nhiên đập vào mắt chị em mình nhở , :)) chết cười

Hờ hờ hờ...cái đấy người ta bảo là "có duyên thì mới gặp dc"...chứ mày xem...đi với em Ánh mà em í có dc...tinh tai tinh mắt như chị em mình đâu=))=))=))...
Nhưng mờ trêu thì trêu thía thoai...chớ anh Trùn hơi bị tút bụng đấy...sáng nay còn tìm giúp tao tài liệu về rừng nữa:>:>:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000