^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
=))=))=))=))=))...trông mặt thía mà=))=))=))...cóp câu này mai cho cái Nguyệt đọc=))=))=))
Úi chòi...avt anh Minh với anh Linh...hơi giống nhau làm mình suýt nhầm:):))

Thì em cũng có dám bàn tán giề về nội dung đâu ạ:):):):)...mới bảo là suýt nhầm thoai mờ;)...chứ mang tiếng hội trưởng thì cũng fải chú ý chứ ạ:):):):):):):)

Hờ hờ hờ...hội lày vào ra thất thường...nên ko cần làm đơn:))...vì đã làm đơn là fải...nộp lệ fí sinh hoạt>:):)):))...mờ được quảng cáo về sự...ki sờ bo của anh Minh nên..thoai...cho anh miễn khoản đơn từ:))

Sirius

Member
Khiếp.Hội độc với chả thân.Bị hội trưởng 1 tay phá tan hoang.Hì, nói thế thui chứ hội trưởng cũng thu hút 1 lượng kha khá mem nhảy vào post bài đấy nhẩy.Lên mod rùi có khác.Mà nhắc đến mod mới nhớ ra, lên chức chưa khao anh em là không được đâi đấy^^

Chả hỉu đã post chưa nhẩy, thôi kệ, đưa lên cho các chị em bình phẩm cái ha

chiplove_skate

nhac' den' vu. mod moi' nho*' ..................................ba` Hoa dung vao lop' tui del bai` nhe' ..........................dang thao? luan ma bi del bai ~~~>chan lem' ^_^

Ừm...dạ rút kinh nghiệm:):):)...nhưng mọi người cũng nên post có nội dung tí chút:):)...tại tớ đọc tưởng sắp oánh nhau...tớ sợ:-S:)

Khì khì...đang muốn đóng góp còn chẳng được...del làm gì:):):)
Hội trưởng giờ trở lại là hội trưởng òi...thía mà...ngoảnh mặt lại đã kô còn ai bên mình:(:)((...giờ thành viên đang lưu lạc nơi nào...ht chẳng nhẽ fải đối diện với chính mình:):)):))

DanteXXL

/:) "H.t trở lại là h.t rồi" là sao??? :-? H.t ui!! Nói rõ ra, đầu óc tớ hạn hẹp chả hiểu gì cả :| :| :| H.t bỏ hội đi chơi bao lâu nay, h hội viên học tập, đang chơi dzui dzẻ thì h.t lại kiu về là sao??? :| :| :|

DanteXXL

Coá ai nói thế đâu nhờ? =)) Chưa chi h.t đã suy bụng ng` ra bụng ta rồi =)) H.t về thì cứ về chớ?? Ai cấm làm sao đc =)) Nhờ!! Nhưng còn hội viên thì đi đâu mất tiêu thì h.t làm chế nào bi h??? >:)

ăck...đề nghị bé Trùn xác định lại cách xưng hô nháB-)...vớ vỉn:)):)):))
Ừm...thì không ai độc thân càng tốt chứ sao:)...độc thân vẫn hơn là...ăn dưa bở...bé Trùn nhở:>>:):)):))

hizzzzzzzzzzzz...ko vào dc YM:((

soi_hoang_g5d4 said:
ăck...đề nghị bé Trùn xác định lại cách xưng hô nháB-)...vớ vỉn:)):)):))
Ừm...thì không ai độc thân càng tốt chứ sao:)...độc thân vẫn hơn là...ăn dưa bở...bé Trùn nhở:>>:):)):))

hizzzzzzzzzzzz...ko vào dc YM:((
bé Trùn nào thế , :(:)(( cẩn thận đấy :-w keke
mà ai ăn dưa bở cơ không hiểu :))=))=)) alo^ alo^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000