^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Hohohoho`....cai hoi. nay` den fai? trao lai cho anh Minh voi' Anh':):)):))...ma` anh Minh D7 co fai? anh Minh hum thu 7 xuong gap cai Nguyet ko nho:-/...hinh` nhu la` ko fai?:"> :))

chiplove_skate

ay chet !!!!!!cai hoi nay do hoa lap ra ma` !!!!!!!!!..............lam saoco the thieu hoa dc ..................~~~~~> ko co hoa de~xay rachien tranh lem'''''*_*

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hmmmmmmm!! nói toẹt ra cho nó đc việc...
anh nghịch quả bóng tennis của bọn em sau đó làm nó mất tiêu luôn!!!!
trong h` học em chạy vào mách cô giáo ý.....
há há há!! đền 7 k mua quả khác..
sao có loại bóng rởm thế ko biết 7k/quả-.,---

ahahaha chet cuoi hoa ra cai vu bong tennis kekeke hahahahahha oi xoi oi toi buon cuoi` qua
anh nha` ngheo em thong cam hahahahhahahaha
ma`
^^=^^ G6D4 no1 ^^=^^

Phạm Minh Hoa
Lớp: D4 - 2005-2008
Trường: Chu Văn An
Đang ở: Vietnam

Hohohoho`....cai hoi. nay` den fai? trao lai cho anh Minh voi' Anh':):)):))...ma` anh Minh D7 co fai? anh Minh hum thu 7 xuong gap cai Nguyet ko nho:-/...hinh` nhu la` ko fai?:"> :))

anh la` ANH MINH day day

qt_vip_a3

Đẹp trai sáng láng mà Vân!!!! KO nổi tiếng hơi phí!!!!!:)
Chị Diệp cũng solo ạ!!!!! Chị D xinh thế mà chưa có người iu!!! Thế thì chăc em chẳng bao h có!!! Hixxx chán!!!:(

Hoàng Ánh .Bùi said:
bố khỉ!!!!!!!!! hình như 11d7 toàn quái nhân>"<!!!!!!!
bạn trang lại nói mát mẻ ng` ta rồi=))=))
=D>=D>=D>=D> nói quá hay :))=)) nhưng mà d7 cũng được phết đấy cứ chê người ta thế người ta chạy hết giừo , phải caau khách chứ alo^ alo^

qt_vip_a3

Dau^ Trang co noi mat me gi dau^!!!! Troi lanh the nay!! Mat me? de Trang dong bang a!!!!!! :D Ma Trang noi theo dung loi Anh Minh ma!!!!! "Dep trai sang lang" :D

anh la` ANH MINH day day
Hờ hờ hờ...tưởng ko fải thì thôi mình bỏ qua cho mọi người nói chuyện..mờ đúng roài thì..>:)>:)...vậy là câu được một khách...ko thả ra dc:)):)):))...anh Minh nè bị G6 tia từ hum duyệt văn nghệ...hờ hờ hờ...từ từ để nhớ xiem còn chuyện rì liên quan đến anh nì ko đã:)):)):))..đúng òi...cái Nguyệt...khen rúi rít=))

:)):)):))...hội bọn em nó..vô sờ duyên thía đấy anh ạ:)):)) (hic, mình mang tiếng chị cả:":mad::))))...ai bảo hùi í tự nhiên lon ton ra nhà bát giác...gặp ông anh mặt đăm chiêu...nhìn xa xăm...:x:))=))...giờ mờ bít bị Đam Pắc Quây ở cái hội độc thân nì=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000