^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

cheryl

Sao chắt chẳ lại hỏi câu hỏi ... nghe hơi ngu thía :-/ :p Bạn gái chắc là bạn bè là con gái. Còn gf thì ... ừhm ... :-? có lẽ là đứa kon gái mình hơi có cảm tình và nó cũng tình cảm với mình ( các B định nghĩa như thế đấy :)))

Ặc ặc thía hử...nhưng mà từ trước đến nay có ai gọi bạn bè là con gái của mình là bạn gái đâu:D :D...toàn gọi là bà í với con í với đủ các từ nghe,,,hic hic...thía nên chắt mới hỏi mừ:D
À chết nhầm...í chắt hỏi là GF với người iu cơ..hihihi` nhầm:D

Sirius

Member
Cuộc sống của em đang ngày càng xuống sắc trầm trọng các bác ạ.Tình trạng độc thân đang diễn ra không có dấu hiệu thuyên giảm.Em đã cố gắng đi cầu hôn 2 lần sau vụ nhóc Ngọc nhưng :'đời ta chẳng còn chi, tay trắng tay mà thôi''.Đau thiệt đó.Tình hình chi tiết sẽ up lên cho mọi ngừoi sau.
À quên, ai làm hội trưởng hội cũng ok, nhưng riêng nhóc Ngọc thì em không chịu đâu à.Em thất bại trong việc cầu hôn nhóc mf các bác đẻ cho nhóc làm hội trưởng khác gì cầm cái cây đa cổ thụ xiên vào mắt em chớ.không chị đâu

Ui Ánh ui là Ánh...không bít nên xúc động hay gì nữa với em đây...thủ quỹ mà làm ăn thía à>:)
@Chú Si: e hèm.,..có gì chú cứ bộc bạch thổ lộ đi...mọi người coi như...có thêm một bài học:))
Hic hic hic thía là không ai trả lời hộ iem cái câu hỏi kia ạ:(..thui ko sao giờ không cần câu trả lời nữa roài:)
Đúng roài...hội trưởng ủng hộ ý định post ảnh lên...post lên nhá mọi người nhá...không cần ảnh của mình cũng được...các chị em nào đang đơn phương có thể uup ảnh đối tượng lên cho cả nhà bình loạn à bình luận:D..Boy cũng rứa:D...thanks mọi người nhìu:D

Sirius

Member
không có tiệc tùng ngoài trời ,thôi thì em mời các bác 1 bữa do chính em nấu vậy.Khổ, tay em vụng về , nấu dở các bác đừng chê nhé.Có vợ thì tốt hơn nhung tình hình em thì các bác bít rồi đấy.Thôi, mời cả nhà

1........2...............3...............DZO....2......3.....DZO........2......3..DZO

zantetsuken

Oài
Sao có ít thế, mời cả hội cơ mà ==> lần sau nhớ rủ tui làm với cho vui
( Mà này, đảm bảo chất lượng ko đấy ! Trời có cả cá lóc , ông định đầu độc các hội viên khác à )

Hờ hờ chú Si này tốt bụng quá đi mất...hội trưởng xúc động đậy roài nè:)...nhưng mà ko hỉu ăn vào xong sẽ thía nào nhẩy, ko hỉu có hết độc thân không..(vì toàn thịt thía này ăn vào là ..phá giới>:) )

blue eyes

Moderator
Sirius said:
Cuộc sống của em đang ngày càng xuống sắc trầm trọng các bác ạ.Tình trạng độc thân đang diễn ra không có dấu hiệu thuyên giảm.Em đã cố gắng đi cầu hôn 2 lần sau vụ nhóc Ngọc nhưng :'đời ta chẳng còn chi, tay trắng tay mà thôi''.Đau thiệt đó.Tình hình chi tiết sẽ up lên cho mọi ngừoi sau.
À quên, ai làm hội trưởng hội cũng ok, nhưng riêng nhóc Ngọc thì em không chịu đâu à.Em thất bại trong việc cầu hôn nhóc mf các bác đẻ cho nhóc làm hội trưởng khác gì cầm cái cây đa cổ thụ xiên vào mắt em chớ.không chị đâu
Ông bị dở hơi à. con vợ 2 của ông là con gái tôi đấy. định cưới mẹ của vợ làm vợ à,loạn luân thế =))
mà tôi bảo ông làm vợ tôi sao ko làm, nhưng thui, chẳ cần nữa, thằng vợ tôi và tôi rất hạnh phúc,hé hé,
Tiện thể thông báo luôn với ông: tôi lên chức bố rồi ^^, thằng con rể tôi gọi tôi là bố trong khi vợ nó gọi tôi là mẹ
Nói chung tôi vừa là bố vừa là mẹ. vừa có vợ vừa có chồng .
CHỒNG TÔI LÀ CON PHƯƠNG ANH 10D6......GHEN KHÔNG>:D<

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Anh Tien' chi? dc cai'>:)...thit. meo` voi' cha? thit cho'>:)
@Chi. Un: chi. dinh. hai. ho^i. do^c. tha^n hay sao ma` muon an thit. ga`:))
cả nhà thông cảm vì bạn Hoa là gà mà,,,,nhưng gà này kêu "chip chip....chipbi....!!!!" .....=)) =)) =)) =)) ...gà độc thân vì có anh gà trống chuyên sinh màu đen nhưng mà anh đi zoi chị gà khac rồi ,,,,=)) =))

Sirius

Member
Đề nghị cả nhà quyên tiền lại , mỗi người một ít cũng được, gom lại đi mua cho chú Quân nhà ta quả tim lợn đang bán ngoài chợ.Thế là từ nay hội độc thân sẽ mất đi 1 thành viên nòng cốt ^^

Sirius

Member
Cái gì đây, cùng là chiến hữu trên mặt trận "giải phóng'' mà mày xỏ xiên tao thế đấy hả Tùng.Bạn bè ngon quá nhỉ><.Đến lớp mày chết với tao, cho mày hết quyền làm phụ huynh luôn, sống độc thân đến già, eheheh

blue eyes said:
Ông bị dở hơi à. con vợ 2 của ông là con gái tôi đấy. định cưới mẹ của vợ làm vợ à,loạn luân thế =))
mà tôi bảo ông làm vợ tôi sao ko làm, nhưng thui, chẳ cần nữa, thằng vợ tôi và tôi rất hạnh phúc,hé hé,
Tiện thể thông báo luôn với ông: tôi lên chức bố rồi ^^, thằng con rể tôi gọi tôi là bố trong khi vợ nó gọi tôi là mẹ
Nói chung tôi vừa là bố vừa là mẹ. vừa có vợ vừa có chồng .
CHỒNG TÔI LÀ CON PHƯƠNG ANH 10D6......GHEN KHÔNG>:D<
Khửa khửa, xá gì hai chữ ''Loạn luân'' hả nhóc .Ở lớp. mẹ của Si còn lấy cháu của Si làm chồng cơ mà.Chơi hết.Mà nhóc có nhầm không đấy, vợ 2 của tôi là con nhóc bí thư cơ mà.Nó là con gái bà á.Hơi ngạc nhiên
Tiện thể giải thích với mọi người: em đúng là đã có 3 vợ[ dù 1trong số đó đang cự tuyệt em] nhưng cả ba bà vợ này đều ở D8 hết nên chả hỉu các nàng có cắm sừng em không nữa.Với lại , vợ chồng em có khi cả tuần không gặp nhau nên em tự liệt mình vào danh sách độc thân lun, mong các bác đùng trách

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000