^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Oài tự dưng hội mình mọc ra rõ lắm chức ạ...từ thủ quỹ Ánh...người chuyên làm giảm nhẹ đau buồn Si giờ lại có thêm thư ký Châu...mà chả hỉu mấy cái chức này rồi làm được gì cho đời..à cho hội:(:))
Mà thui, gì thì gì cứ bàn luận câu hỏi của Sói đi đã...cần lắm vì chuyện này đang liên quan đến một vấn đề...:D
Câu hỏi lại bị lùi về trang trc roài, thui Sói hỏi lại nhớ
Theo mọi người bạn gái với người iu có là hai khái niệm khác nhau ko..cho ý kiến cái nhá:D

Sirius

Member
Ơ, cái ý kiến hay đấy.Ủng hộ cho ý kiến của bạn Tạ [ cái tên nghe Kim Dung khiếp]
TO sói: nhóc chịu khó đợi,Si thể nào cũng hun bằng được sói đó^^.Câu hỏi của sói, chịu khó đợi vài hôm , Si lúc này đang ở ngoài hàng nên không đánh dài được, bàn phím lởm quá

fruit NHO

Active Member
party à ??hay hay hay !!!!party ....party .....< hơi crazy sáng nay do ngủ dậy sớm gặp gió độc >....
heheh ...lúc nào đi gọi chị 1 phát < cứ coi như đứa già nhất hội ......bà già ế chồng > =))

Hic hic mọi người máu party thía cơ à:))...lần trước chả đề cập một lần roài có làm gì nữa đâu:(...tốt nhất là cứ hoạt động trên rum đi đã, nhẩy;)
@Si: :p, quên đi nhớ...hội trưởng ko cho phép>:)

BuStEd

Các quan phải đi trước dân chứ.Nhưng thôi cũng được

Em mặc áo trắng,chỉ dám up ảnh tập thể thôi,còn ảnh cá nhân thì miễm cho em nha

BuStEd

@BiBi:Hôm đấy đi còn mấy cái nữa nhưng mà tao chả tìm thấy đâu,tìm được up sau.
@Be:"Chồng cũ",gọi nghe bùn cười thật,mình ly dị bao lâu rùi nhỉ?

blue eyes

Moderator
BuStEd said:
@BiBi:Hôm đấy đi còn mấy cái nữa nhưng mà tao chả tìm thấy đâu,tìm được up sau.
@Be:"Chồng cũ",gọi nghe bùn cười thật,mình ly dị bao lâu rùi nhỉ?
=)) tớ cũng chả nhớ bọn mình là vợ chồng trong 5' hay là 10' nữa =)) tớ cũng chả biết li dị lúc nào =)) nói chung là vợ chồng ko quan tâm đên nhau :( :))
KHÔNG BIẾT MÌNH CÓ TRONG HỘI ĐỘC THÂN NÀY KO NHỈ ?? À , HÌNH NHƯ MÌNH LÀ HỘI TRƯỞNG :> :))

UIIIIIIIIII....mọi người tham gia nhìu quá làm hội trưởng (đây mới là hội trưởng nè;))...xúc động đậy quá...thanks mọi người nhìu nha...mong mọi người..hết độc thân:))
Cái ảnh của A1 có bên box A1 mà...sang đấy cóp về>:)
Ủa mà ko ai có ý kiến gì về câu hỏi của Sói sao:((...bạn gái với GF í...khác nhau ko bà kon:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000