^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

cheryl

Ủa ủa, sao bạn Tùng Linh j`j` đó của D2 lại đang ở Ecuador àh :-/
* Lâu lắm không vào xem hội của chắt làm ăn thế nào :) Thế tình hình dạo này thế nào roài, đã câu được con vịt béo bở nào vào hội chưa ;-) ;-) Mà kiki vừa môi giới cho 1 em ( ít hơn 1 tuổi) về HĐT của chắt chắt nè, thấy kiki tốt chưa :D
* Nhưng mà xem ra tình hình là hội trưởng với thủ quỹ nhìu khi còn bất đồng quan điểm lắm :-?, cho nên việc câu khách vào hội vẫn còn ... chưa tiến triển nhỉ :D. Chắc phải lập thêm chức Makerting để ... tình hình hội viên trở nên lạc quan hơn nhỉ ;)

Hờ hờ chưa biết hội làm ăn thế nào nhưng thấy mọi người vào đông thía này...sói....cảm động quá:))
@Tùng Linh: bi giờ mới ló mặt ra...hãm quá đi ông...mà ông là duyện tuyển của hội tui đó nha:D
@Trung: Vịt nào rựa
@Sơn: nói đúng, tuyên truyền tiếp đê...chỉ có điều...H vẫn ko muốn gộp hai fam. trù í làm 1:D
@Kiki: đâu đâu em í đâu

cheryl

Làm con gái thì không được iu đơn phương, phải làm cho kon trai chú ý mà cưa, chứ tuyệt nhiên ko được đi cưa dzai :)) Theo lí thuyết áp dụng của bạn Sơn thì là như thế đấy. Nếu như cả trai và gái đều ... như thế cả thì ... hội độc thân sẽ rất đông vui :)) =))

Đúng đúng, kiki nói chí phở:))
Nhưng công bằng mà nói thì...iu đơn phương thường thấy ở con gái nhìu hơn là con trai:(...Nhưng mà qua sự thực đó có thể rút ra là...con gái...bản lĩnh hơn con trai, chị em nhẩy;)

Sirius

Member
Em, em xin gia nhập hội độc thân
Hỏi thế gian tình ái là chi
Mà khiến cho đôi lứa thề nguyền sống chết.......
Hic, có lần chán nản, em quyết định liều , thu hết cam đảm tích lũy từ 15 năm nay, đi thẳng đến truớc mặt nhóc NgọcD8 cầu hôn nó lằm vợ của em.Sau một hồi nghiêng đầu suy nghĩ , nhóc nở 1 cười dễ thương hết bít làm con tim em nhảy loxo''nam mô a di đà phật, không ngờ mình quyến rũ đến thế''.Ai dè nhóc ''đá'' em bằng cách này mới đau sờ cau: Ông làm vợ tôi nhé.Hic hic ,nam nhi đại truọng phu, đường đuòng 1 đấng anh hào, vai 5 thước rộng thân 10 thuóc cao như em mà lại đi ở dâu à.Cú quá ,em quyết định tống tiẽn mối tình đầu bằng cái véo má nhóc Ngọc., khuẳ khửa.Thế là vĩnh biệt làn cầu hôn đầu tiên trong đời, em vẫn cô đơn, giường đơn gối chiếc uuhhuhu

=))=))chết cười mất thui...nghe chuyện ông Si kể mà...tui quyết định...tuyển mộ ông làm người...giải toả tâm lý buồn chán+đau khổ của những hội viên trong hội độc thân...cảm ơn ông rất nhìu:))

Sirius

Member
Đón nhận tràng vỗ tay của nhóc Sói.Đông thời để thể hiện bản lĩnh đàn ông con trai của Si[ buổi chiều tắm bằng X-men rùi, khỏi sợ thíu , heheeh,bà quảng cáo bảo với em thế mà lại], quyết định, tặng lại bạn Sói 1 cái hun vào má, cười với bạn 1 nụ cười trắng gì mà sáng thế, rồi zdot lẹ^^.........[nhờ đi giày hiệu mếch in chai nờ và uống redbull thứ thiệtmaf em chạy nhanh thiế đấy các bác ạ]

Sirius

Member
Ơ, thế không có tên lủa dép ném theo em à.Càng tự tin vào phong độ của mình , lén lén đến sau Sói, hun lên má cong lại, hheehehe.Đáng đời Sói

Ừa ừa càng đông người càng tốt:D. Í mà bà kon xem, cái tổ chim của thằng Trungvb lập ra roài giờ cũng bị à được lock roài...thía thì fai xem lại tình hình iu đương dân Chu mình thía nào đây nhỉ;). Hội độc thân bọn mình giờ định làm gì chứ chẳng nhẽ cứ nhìn nhau mãi thía này à...À Sói hỏi mọi người nhá: bạn gái với người iu có fai là hai khái niệm khác nhau ko?
@Si: chú cứ thử đi...>:)

gipypy_9x

Member
o^ , hay nhi? , độc thân mà có hội thì mất hết cả tính chất của độc thân , nhưng thui , mong bạn Hoa cho em cái chức thư kí hội nhey? ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000