^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

BuStEd

@Hoa:Thôi ấy ạ.Tớ ko có ý cướp ai trong hội đâu.Tớ có người để cướp rồi nhưng lại để mất,bây h vẫn chưa cướp lại được.Còn các mem của hội thì em nhường người khác

tuankazzan

Member
Chạm đến Usher là ko ổn rồi,Minh nhẩy,Usher là hình tượng guy cưa gái mẫu mực mà chũng ta cần học tập ha hah a cho hết đọc thân!
@E:Này thế cái hội này ko làm gì cho hội viên à sao toàn thấy chat chit thế này?

Sirius

Member
Chào đón các thành viên gia nhập hội độc thân, em xin trình bày 1 bài hát .Đề nghị mọi người BÌNH TĨNH thưởng thức[ sẵn tiện nói nhỏ với anh em phát, tuyển người bảo vệ ca sỹ, ai mà có hành động quá khích cứ đạp thẳng xuống sàn, bảo đảm cho em hát hết bài^^]
1. Ai đã đi tới hết chân trời
Đầy ắp sóng gió - chênh vênh bến bờ
Mà đã thấu hết?
Thấu hết chuyện đời?

2. Ai dấn thân thấm đẫm bụi hồ
Ngầu đắng khoé mắt
Oằn cong lưng trần
Mà đã thấu hết?
Thấu hết chuyện đời?

ĐK:

Có Những con người mới đôi ba tuổi đời
Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết.
Làm được gì? và đã có gì?
chỉ học đòi thói chê bai
cần nhìn lại về chính thân mình
Hình hài chỉ là con số O
Hình hài chỉ là con số O
con số O.

1. Hãy nuốt đi - thuốc đắng dã tật
Này hãy gắng sống
Biết ta biết người
Đời chưa thấu hết
đo đếm dược gì?

2. Ai đã qua phút sống chân thành
Vị đắng đã thấm sẽ thấy vị ngọt
và ta sẽ thấu
rồi biết kiệm lời

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Heehehehe...tazzan thik VDO nhi? ai bao? be^n i' khen tazzan la` HB:)):))...hay minh` sang ben i' them not' ve^' sau...HBRX:)):)):))
Ke ke ke này Sói Già đừng ăn nói linh tinh kẻo hỏng hết bánh kẹo đó!Mấy bà 11 trường mình sang bên đấy làm PR cho tui đấy chứ

tuankazzan

Member
Thoi nhe xin loi ba di toi noi voi moi con Ly D9 hoi dau nam the roi no lan truyen cho bon A2 roi lan di tu tung lam nhu luc day toi khoei lam ko bang tat nhien ve sau thi khac ha ha ha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000