^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

blue eyes

Moderator
heheh. thế à. tôi tưởng là con Thị nhà tôi. mà ông toàn tự gọi bọn tôi là vợ. chứ (riêng tôi) có đôg ý làm vợ ông đâu ....??? Vô duyên!! lè

fruit NHO

Active Member
oài ....hội mình ko có ảnh ọt gì à ????
xin lỗi các đồng chí !mấy hôm mải đi làm mối ......chị là chị hơi bận .....ko lên update đc !!!^.^

zantetsuken

À, tui có ý kiến , hay là hôm giáng sinh tổ chức party nhỉ ?
Vừa thi xong, thoải mái tiện lợi ==>quá tốt
@ soi hoang : ấy là ai trong cái avatar của ấy ?? Tớ trông ai cũng quen quen, nếu ko nhầm .... ?? !!

Sirius

Member
Thiệt tình, hội trưởng gì mà chả chịu giữ thành viên gì cả.Cứ tiếp tục làm bà mối thế này thì hội chúng ta cạn thành viên mất thui.Á mà sắp đến Giáng Sinh rồi nhỉ , có ai lên kế hoạch tấn công ''một ai đó '' chưa vậy.Nhân tiện cũng chúc các thành viên hội 1 giáng sinh thật vui vẻ nhé

Bibibubu

Trời ơi! Tuấn kia!
Sao mẹ là mẹ mày mà lại không biết tình trạng này của mày nhỉ?
Khổ thân con mẹ wa':(
Nhưng thui không sao cố lên con,con cố chăn được nhiều vợ vào để mẹ được lên chức mẹ chồng tha hồ sai bao hội mấy con vợ mày.
sướng wa':)) :))

anh khogn doc than co' duoc vao` khong
Thư cảm ơn Văn Quyến, Cảm ơn anh vì tuyển VN không vô địch. Cảm ơn vì cả nước đã có 1 đêm yên bình, cảm ơn vì các đồng chí CSCĐ không có một đêm mất ngủ. Cảm ơn vì đã tiết kiệm cho cả nước hàng triệu lít xăng. Cảm ơn vì tôi đã không có một đêm với các trận nhậu ăn mừng đến sáng... Cảm ơn anh vì đã cho tôi hiểu đất nước Việt Nam đang sống trong hoà bình nhưng vẫn còn những thằng phản bội tổ quốc, những thằng bán nước, hại niềm tin người hâm mộ... Xin trân trọng cảm ơn! =))=))=))=))=))

Sirius

Member
hèm, theo thông tin chính thức từ chiếc ví chỉ còn mỗi da bọc giấy tờ. Chiếc máy tính Fx500 sẽ ở lại với chủ của nó một thời gian khá dài nữa.
Có thể một time nào đó sẽ phải chia xa nhưng hy vọng trong những lúc buồn bã đến cùng cực đó. Hãy để tớ được cô đơn, tớ không muỗn nỗi đau này nhiều người biết đến.
Ôi! Nó đã gắn bó với tớ một thời gian dài đấy ý nghĩa, nay phải hy sinh thân phận bé nhỏ của nó để lọt vào một bàn tay thô kệnh đầy lạ lẫm. Đau lắm....
Nó biết nó bán thân cho kẻ lạ chỉ vì cứu chủ của nó thoát khỏi cảnh gieo neo, nó có muốn như vậy đâu
[ cái này tớ sưu tầm được, post lên cho mọi người đọc thử.Thấy hay hay.Bây giờ thì hiểu rùi chứ.Nhân vật trong đó muốn bán cái máy tính fx500 trong cảnh nhiễm căn bệnh thế kỷ ''viêm màng túi'']

Chu' Si can? than. ko chinh' chu' se~ lam` thanh` vien trong hoi. chay. het:))...de^` nghi. noi' ro~+cu. the^? ho*n chut':D
Nha` nha` hop. offline, ng` ng` di hop. offline....hoi. minh` dinh. thia' nao`:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000