Thơ thẩn D1

kakaka

các cậu câu ít thôi
"hết cá" thì lại chán ngay
để "cá" nó sống với
nó sinh sản
vậy mới câu lâu dài được

Vova

1 phiếu cho Ka, đề nghị các bạn tâm huyết hơn với D1. Trong 1 ngày ai cũng bận đến nỗi không đọc được bạn bè mình viết thứ gì sao? Cũng phải thôi, nhiều khi cũng không muốn lướt qua nữa vi hàng ngày gặp nhau mãi rồi. Lên đây chỉ thấy những bài viết cụt lủn không cảm xúc. Nhiều khi không muốn đọc nữa . Lướt qua bài cuối xem nội dung rồi thừa gió phất cờ lên. Chán lắm! Ai cũng bận. Ai mà chả học chứ. Ai mà chả phải lăn lộn kiếm tí kiền còi nhậu nhẹt chứ ? Sau này những gì còn lại của chúng là là những gì ? không là gì cả? Sao không ai viết lên những điều mình nghĩ chứ ? Chúng ta luôn tôn trọng những ý kiến cơ mà, D1 hồi xưa là vậy. Không phản bác nhau, không xa lánh nhau, vì thế nên chúng ta mới có nhau, mới vui được như vậy cho đến ngày hôm nay. Thôi nói nhiều lại bảo dài dòng. Em chờ ý kiến cái đã

binhan_tran83

em cũng đồng ý với vova, đọc mấy bài các bác câu, em cũng thấy chán hết cả người, thà viết in ít, nhưng có nội dung, còn hơn là cứ viết linh ta linh tinh, đọc mất thời gian. Anh em thì cũng chẳng còn hứng thú vào đây nữa, hay ai sưu tập được bài gì hay , có ý nghĩa thì đưa lên đây cũng được, đầu 2 đít chơi vơi cả rồi, nên nghiêm túc với cuộc sống của mình thoi các bác ạh

kiban

Member
hehe nghiêm túc là thế nào nhỉ? ngày vẫn học 6 tiết , tuần nhậu có vài buổi có là nghiêm túc ko???????????

lengocthuj

theo e nên lập thêm 1 topic "tâm sự D1", còn mấy topic kia để anh em chọc ngoáy cho vui, chứ lấy đâu ra mà lúc nào cũng tâm sự, suy nghĩ nhiều thế,bác nào đồng ý thì khởi sướng và viết bài khai trương đi, trong trang đấy cấm anh em viêt nhăng nhít.

Chipflo

Member
thêm topic à? không thành vấn đề. Em thấy nam chinh bắc chiến là thế, nhưng nói cũng đáng để mình suy nghĩ lại.

nobita_d1

hic hic em nghĩ là một topic muốn tồn tại được lâu thì nó phải muôn màu đa dạng, cuộc sống nếu chỉ toàn là chuyện nghiêm túc thì chắc là buồn lắm, món ăn cũng thế, đâu có thể chê gia vị chỉ vì nó hơi ít (hi hi so với thức ăn thì rõ ràng là gia vị ít hơn rồi), nhưng các bác để ý, nếu nói về số lượng (chứ ko phải là trọng lượng nhé) thì một món ăn ngon rõ ràng là phải có rất nhiều các loại gia vị. Vì thế em thấy các bài viết ngắn gọn, vu vơ không mục đích cũng có thể coi như là gia vị cho topic của chúng ta. Tất nhiên là không thể thiếu thực phẩm chính cho món ăn hi` hi`, và theo em thấy topic của chúng ta vẫn có đấy chư ( tất nhiên là phải tuyên dương bác Vova và bác BinhAntran rồi). Vì vậy tất cả anh em ai có nhu cầu thì cứ nhiệt tình câu, bác nào thấy bài nào hay hay thì post cho anh em, thi thoảng những bác câu bài siêu hạng như Thuj, flo, Kiban, Nobita... cũng nên đi chợ cho món ăn chính nhé. CHúc Topic của chúng ta sẽ "đánh sập" CSDL MYSQL của forum này hê hê

nobita_d1

hơ hơ tự nhiên lại có thằng em nhiệt tình vào câu bài cùng hay quá là hay, hoan nghênh thằng em nhiệt tình hi hi

Vova

Hôm nay về dự lễ khai giảng.
tin mừng đầu tiên là Trang đã dạy Toán ở Lớp D3. Vậy là D1 có một giáo viên. Các bác tranh thủ gửi con cái cho cô giáo để yên tâm lên giảng đường mà học.
Các em cấp 3 kháu thật đấy, mình về trường mà cảm giác chưa già tẹo nào cả. Vẫn còn bồi hồi như trẻ đi 10 tuổi ( cái tuổi mới biết yêu).
Cô Mai Hạnh tuy về hưu nhưng vẫn dạy theo hợp đồng tại trường. Và cô dạy các lớp rất ngoan chứ không phải D1 bât trị.
Thầy Khải dạy lớp Tin, lớp Toán do một nhân vật trẻ tuổi nào đó mới về trường đảm nhiệm.

nobita_d1

NGày về khai giảng, năm nay không còn như mọi năm vì chợt cảm thấy già........... khi gặp cô giáo Trang :(.
Xin đính chính với bác Hiệp là cô Trang dạy lớp D4 chứ không phải là lớp D3( chuyên văn nó khác hồi anh em mình học).
Về trường chỉ buồn là kô gặp được cô Hạnh. DÙ sao cũng chúc Trang thành công trong vai trò cô giáo CVA. Hôm nào anh em về trường dự giờ toàn của cô giáo Trang cái nhờ hơ hơ các bác cho ý kiến cái

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000