Thơ thẩn D1

Sana

Bác An trật tự nào, đúng đây là topic của lớp ta, nhưng thỉnh thoảng cũng phải im lặng để xem thiên hạ vào chơi chứ!!

Sirius

Member
Khạc khạc, ông anh Nobita của em tuyệt tình thiế, đuổi bạn ấy đi 1 cách không thương tiếc.Thô lỗ kinh dị

Sana

milkywayprincess said:
thật đúng là rau nào sâu nấy!
2 anh em giống nhau vãi đạn ạ!
Theo những hiểu biết nông cạn của em thì câu "rau nào sâu nấy" dùng khi nói đến sự giống nhau giữa thế hệ trước và thế hệ sau :)-/ léo biết có đúng ko). Thế nên....À thôi, ko nói nữa, ko thì lại bị ăn chửi là bới lông tìm vết. (Tự nhiên thấy dạo này mình dở hơi, tự nhiên quan tâm đến chuyện ko đâu). Thôi, em ko nói nữa, các bác cứ ném đá nhau đi, em ngồi xem.

nobita_d1

milkywayprincess said:
Hê hê đúng là tuổi trẻ ăn nói hung hăng quá mức. Nếu phân tích câu này thì có rất nhiều cái sai, từ tư tưởng tới câu chữ. Nhưng thôi trẻ con ko chấp. Lại đây anh mừng tuổi cho bé nào, nhớ ngoan và đừng có hư nữa nhé>:D< :? :D

lengocthuj

milkywayprincess said:
bé này gấu nhẩy,hhaha,nhưng bác việt anh phanh ko kịp nữa ròai,bác đã bới gần hết lông roài,vết thì cũng đã tỏ hahha:)) :))

kiban

Member
hehe anh em nhà ta bất lịch sự ghê... Tự dưng có người vào câu bài mà lại nỡ đuổi không thương tiếc là sao nhỉ ?????

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hate a3 said:
sợ vcl, đổi luôn tên box này thành FCVA0104 cho lành, có anh mod thì kêu to hả Quyên
ko phải lập topic rồi thì cấm ng ta vào đc, anyway tui cũng ko vô đây nữa
ý em cũng gần thế này,ko bao h` vào nữa~~toàn nh~ ng` lịch sự!

lovelykitty

Trẻ con hiếu động thích thể hiện, ăn nói kô tek xì tin tẹo, chuyển sang charles's wife 4tin là hết ngay í mà. :-O Anh chị em chỉnh đốn cho rồi vào hàng ngũ dự bị động viên D1, bé nó nhìn có vẻ kháu, cố tí nữa thì đc học bổng kitty education foundation :D .

Góp ý em gái cái : ở đây tòan đàn anh đàn chị,luôn ủng hộ các bé trai bé gái tham gia cho xôm tuy nhiên ăn nói thể hiện nên biết trước biết sau.học pháp mở rộng ở ams thì nên thể hiện bằng cái nào khác giá trị hơn đê :>

milkywayprincess said:

Vova

Về tuổi thì nó gọi bác bằng anh. nhưng về vâu bài thì bác phải gọi nó bằng thầy.
Em cũng vậy. Đau lòng làm kẻ câu bài vì không muốn topic mình bị tụt. Hay đợi em tý, thức thêm tẹo nữa. tặng anh em cái ảnh cho nhớ lại tuổi thơ.
buồn quá

nobita_d1

hê hê thằng milkyway này dám thay đổi giới tính chắc là có họ hàng gì với bọn Thái Lan roài, hôm nào post ảnh lên để xem trình độ khoa học đến đâu roài

Vova

ĐÊM
Anh vỗ bụng
Nghe dạ dầy thổn thức
Một nỗi buồn rất thực
Không em!
Em đòi đi xơi kem
Tiền anh vừa hết
Thế là anh đã chết
Vì cơn giận lẫn thèm của em Anh mon men trườn theo bờ tuờng kí ức
Những sọt rác thao thức
Con mèo hoang rất bực