Thơ thẩn D1

kiban

Member
Trật tự nào :p để em xem gã Hiệp viết gì về em nữa nào. Bây h mới có truyện về em các bác phải cho em nghe với chứ :9

Vova

Thằng không có lông chân cứ đòi vớ vỉn . Năm sau tao sang Đức tao cho mày 1 đống. Đợi tao nhé ! ! !

Vova

_______*yeu*_______________*yeu*________ ____*yeu*___*yeu*_____*yeu*____*yeu*____ ___*yeu*______*yeu*_*yeu*_______*yeu*___ > __*yeu*__________*yeu*__________*yeu*___ :>> __*yeu*________________________*yeu*____ :>> ___*yeu*________*_Autumn*_____*yeu*_____ :>> ____*yeu*____________________*yeu*______ :>> ______*yeu*________________*yeu*________ :>> ________*yeu*____________*yeu*__________ :>> __________*yeu*________*yeu*____________ :>> ____________*yeu*____*yeu*______________ :>> ______________*yeu**yeu*________________ _________________*yeu*__________________

nobita_d1

Chưa chắc đâu bác Thuj ơi, trông thế nhưng chắc gì đã hiệu quả hê hê, bằng chứng là chẳng tháy bóng hồng nào vào đây post bài cả

binhan_tran83

hix, xin chân thành cảm ơn tấm lòng thiện tình của bác nôbi với bác vova đã sẵn sàng xả thân hi sinh những sợi lông chân vàng ngọc cho em. Nhưng chắc em hết thuốc chữa rồi. Nghe lời sư huynh vova em đã ra sức uống sữa đức, từ sữa đặc, sữa bột, sữa tươi, sữa cực tươi đến sữa chẳng còn tươi tí gì. Tưởng rằng lông chân sẽ mọc lên cuồn cuộn, quyết chí năm sau về hạ gục những hàng lông chân cuồn cuộn của đăm săn, thế nhưng lạ thay... lông chân thì kô thấy đâu nhưng tóc thì cứ cuốn theo chiều gió. Hixx, mái tóc óng ả của em gì gần như chỉ còn là "con số 0". chuyến này em quyết "ra khơi", tìm "người đàn bà hóa đá" để hỏi cách chấm dứt ngay chuyện "tóc gió thôi bay này"̀, để một ngày nào đó đứng trước mặt anh em em lại được hãnh diên với "niềm tin cho cát bụi" mà nói rằng "i'm stylish man" !

nobita_d1

hic hic tội nghiệp cho bác AN, tuy em cũng ko có nhiều tóc nhưng mà khi nào bác về em tình nguyện đền bù hê hê

binhan_tran83

Vợ 'Ơi' Là Vợ.............
Vợ Xấu là Bất Tài

Vợ Ðẹp là Bất Hạnh

Vợ Bỏ là Bất Lực

Ế Vợ là Bất Trí

Có Vợ Bé là Bất Nhân

Giựt Vợ người khác là Bất Lương

Bị Vợ ly dị là Bất Cẩn

Còn ly dị Vợ là Bất Lợi

Vợ Ghen mà làm thinh là Bất Chấp

Vợ Chồng bên nhau mãi mãi là Bất Tử

Vợ Chồng cãi lộn là Bất Hòa

Vợ giận không nói là Bất Hợp Tác

Vợ Chồng giận nhau là Án Binh Bất Ðộng

Vợ Chồng đánh nhau là Bất Phân Thắng Bại

Bị Vợ đánh mỗi ngày mà không sợ là Bất Khuất

Ý Vợ nói là Bất Di Bất Dịch

Áo Vợ mặc là Bất Luận

Cơm Vợ nấu là Bất Kiến

Ðồ đạc của Vợ là Bất Ðộng Sản

Em gái của Vợ là Bất Khả Xâm Phạm

Khen gái đẹp trước mặt Vợ là Bất Tiện

Vợ được người ta khen nhiều là Bất Ổn

Vợ không cho lại gần là Bất Thường

Vợ không cho ngũ chung là Bất Mãn

Léng phéng mà vợ bỏ qua cho thì Bất Quá Tam

Vợ bắt được quả tang (với em) thì Thiên Bất Dung Tha

Vì Vợ mà thi rớt là Bất Ðạt

Vì Vợ mà bỏ bạn là Bất Tin

Vì bạn mà không thương Vợ là Bất Công

Vì Vợ mà bỏ cha mẹ là Bất Hiếu

Vì cha mẹ mà phụ Vợ là Bất Nghĩa

Vì tiền mà xem thường cha mẹ Vợ là Bất Kính

Lương đưa hết cho Vợ là Luật Bất Thành Văn

Tiền đưa cho Vợ với tiền của Vợ là Bất Ðẳng Thức

Nói Chung , Lấy Vợ là Chuyện Bất Ðắt Dĩ ,
Nhưng Lại Là Chuyện Bất Khả Kháng
=)) =))

nobita_d1

bâc Thuj này mệt quá,co câu cũng phải lịch sự một chút chứ, ít nhất cũng phải như em đây này hê hê, các bác nhảy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000