THAM QUAN THAM QUAN

Sirius

Member
Công nhận, bạn Thành nói thế nào ấy chứ hôm đi tham quan Si thấy vui kinh dị.Cảnh dẹp thì bạn phải leo lên đỉnh núi mới thấy cơ chứ đứng ở chân hay lưng núi thì chán chết.Leo núi thì Si đi với nhóm bạn nên cũng vui.Buồn cười nhất lúc lên là khi đang đi đến lung núi , nhìn thấy mấy con dê ăn cỏ,thằng Chung lớp Si ném mấy viên đá làm dê lồng cả lên, làm mấy cô nương lơp hét lên chạy như trâu,chả bù cho mấy phút trước^^.Lúc về cả nhóm nhất trí không thèm đi đường cũ, cắt rừng mà đi .Chả hỉu đi đứng thế nào mà lạc...T_T.Cả nhóm phải loay hoay mãi mới tìm ra 1 con suối nhỏ,chỉ cần đi theo chiều nuóc chảy là cả nhóm thoát.Sướng quá , hét ầm ĩ cả lên^^.Nhưng đường đi suối thì thôi rồi khó hic hic, nhưng mà vui.Chỉ tội cho đôi tai của 5 thằng con trai, thỉnh thoảng bị tra tấn bởi tiếng hét của ba con vịt bầu A1^^.Kỷ niệm lần daud đi tuyệt thật bà con ạ.Ai có chuyện gì hay thì post lên cho mọi người xem đi nha.
p/s:Mấy hôm nữa sẽ có ảnh trên 4rum cho moi nguời ngắm .Khủa khủa

Ui nghe mọi người nói mà càng chạnh lòng:((....đến giờ còn chưa biết đi đâu về đâu..đi đâu đây khi mà tiền nong đắt đỏ..thà cứ mộ cụ Chu thẳng tiến cho nhanh:(.
Nhưng mà leo núi thì cũng chẳng có gì mới...còn nhớ hồi cấp 2...4 năm đi tham quan 8 lần thì có đến 6 lần là leo trèo núi đá...hờ hờ công nhận là vui kinh dị luôn. Mỗi tội cả lớp thì có mỗi nhóm Sói lần nào cũng lên cao nhất và...về...muộn nhất:D...toàn bị chửi thui. Đến nỗi năm lớp 9 cô chủ nhiệm còn bám theo để canh chừng (may mà cắt đuôi kịp ko thì chít:))). Còn nhớ lần trèo đồi thông, lúc xuống vừa ngại vừa sợ...tụt xuống bằng...a-se-nal luôn=)), hôm í được một trận cười đau...>:)(không fai đau bụng).
Nhưng đúng là ko leo núi thì cũng chẳng bít làm gì cả..tham quan mà...chẳng nhẽ lại vào viện bảo tàng nghe..thuyết trình:((. Nhưng mà thà leo núi còn hơn leo...đền Hùng..hic hic...mai đến lớp thía nào giờ sinh hoạt cũng ầm ầm lên chuyện đi đứng cho mà xem...chán cả nản...chẳng bít thía nào vào với thía nào...

Sirius

Member
Sói ơi là sói, chia bùn cho cái vòng số 3 nhà cậu, chả hỉu bi giờ nó đã trở lại kicks cỡ ban đầu chưa hỉ, hay vẫn phẳng như màn hình panasonic ,Lg thế hệ mới^^.Nhưng đó là kỷ niệm năm lớp 9 mà.Chả lẽ năm nay cậu hổng có kỷ niệm nào vui hết sao?????mà lần sau làm ơn nói thẳng ra cái vòng số 3 lun nhé, cấm làm hòng hình tượng của đội bóng iu quý của tớ đó nha

=)), chú Si này..người ta chuyên Văn mà...nói phóng đại thía thui chứ...đố chú tụt xuống=cách đó được đấy >:) >:). Năm nay làm gì đã có kỷ niệm nào đâu...còn đang đau đầu vì chuyện tham quan tham nom đây:(

Sirius

Member
Được, tớ quyết định sẽ thử xuống bắng cách đấy 1 lần cho bít, nhưng nhóc Sói phải xuồn cùng với tớ cơ.Phải có cô giáo thì trò mói làm được chứ.Với lại nhóc Sói cũng có nhìu kinh nghiệm cho việc đó rùi mà^^.mà đi thăm quan thì sao lại đau đầu nhỉ, khó hỉu ghê

Là thía này..khối chuyên bọn tớ tuần sau mới đi...mà giờ còn chưa quyết định xem là đi đâu...lúc đầu là định đi resort gì gì đấy nhưng mà...chậc chậc...đóng nhìu tiền quá..nên giờ đang muốn đổi...nhưng mà..thấy D2 bảo là đổi sang đền hùng...càng chán...nên đau đầu chứ sao:((
Còn chuyện a-se-nal thì...hihihi`..ko dám ạ:D

Sirius

Member
Thế mà không nói sớm, làm Si thắc mắc nãy giờ.Chúc Sói và các bạn có 1 chuyến đi thiệt vui vẻ và để lại được trong nhau những kỷ niệm đẹp.Nhắn riêng với Sói , phải đi với ít nhất là 4 người bên cạnh kẻo đi môt mình, thấy rùng rú lại ''Tiếng gọi nơi hoang dã'' thì chết, 4rum lại mất đi 1 mem nhiệt tình
Còn chuyện a-se-nal thì cho Sói duõng thương 3 năm, đến năm lớp 12 Si lại rủ Sói 1 lần nũa nhá.Lúc đó nếu từ chối thì hổng được đâu nhé^^

:(( :(( :((. Mọi người ui bất công quá...đau đớn quá...buồn quá...cáu quá...bực mình quá...quá quá...kế hoạch tham quan bị hoãn đến tận thứ 3 tuần sau nữa:(( :((. Trùi ui lúc ấy thì sắp thi học kì đến nơi roài còn gì...nghỉ luôn đến ra Tết cho nhanh:(
@Si: hờ hờ, thanks sờ kiu đã nhắc nhở...nhưng mà...chỉ sợ khi về trường mình có thêm mấy con sói canh trường thì...vui:D

gipypy_9x

Member
Ờ hôm nay nghe ức chế quá mà rốt cuộc lại chả bít đi đâu cả , hay lại rủ nhau len núi Nùng < ở? bách thảo ý >trèo cho nó sướng cho mài a` ^^. Mà đi hòa bình thì đắt quá cơ

chocomog_257

Moderator
hoãn thì tốt thui, thứ 5 tuần sau anh thi vòng 2 mà ko day dứt gì :D nhưng sao ko hoãn 1 tuần mà lại hoãn tới 3 tuần hả giời :(( đúng đợt thi...... :|

Trường mình hay thiệt đấy...cứ fai chọn đúng cái ngày đấy mới đi dc sao...như cấp 2 là được nghỉ học để đi mà:((...sắp thi học kì còn tâm trí đây mà đi nữa:(

Hôm qua thấy bảo là đổi sang đi Đền Hùng...thế mà lại nghe nói là đóng 250k...hic hic hic...bao nhiu thông tin chẳng bít thía nào vào thía nào...dù gì thì cũng còn hơn một tuần nữa...nhưng mà D4 đang dụ khị ban phụ huynh...không cho đi:D...đi vào đúng dịp thi như thía chán chít...lại còn lắm tiền +địa điểm hâm hâm nữa chứ...thà cứ đi mộ cụ Chu còn zui hơn:(( :((...

gipypy_9x

Member
Uhm` mà kể cả là đi đền Hùng thì cái giá 250k cho nửa ngày lặn lội cũng đắt lòi , thà ko đi ở nhà còn hơn , trời thì rét thía này , ko có nyêu thì đi làm quái gì

gipypy_9x

Member
Hô , Anh Tiến nói thế thui chứ lúc nào anh muốn có chẳng dc ngay , fans bao nhiêu muốn cho thành nyêu lúc nào chẳng dc , anh nhey? ^^ . Nhưng mà em thấy ý kiến của em là rất chính xác còn ji` nữa , nếu những ai hạ quyết tâm ko đi tham quan thì cả lũ rủ nhau đi chơi nhé :D

chocomog_257

Moderator
PHẢN ĐỐI!!! X( Tại sao học sinh đi thi HSG thành phố lại ko được quyền đi tham wan cùng lớp? X( chẳng lẽ chỉ vì 1 lý do rất chuối là ko cho học sinh nghỉ thêm 1 ngày nữa thôi à? người ta đi thi cả sáng, coi như mất 1 ngày chơi rồi còn đâu X(
Thế này thì thà đi sau thi học kỳ cho xong chuyện :-w SH*******T!!!!

Ice_Fire

Member
trungvb said:
ặc thế thì đi hòa bình cùng D2 đi đóng có 270 thui
Đi tận Hòa Bình cơ hả iem :-O ,,, lớp 10 được đi xa , nhiều "chuyện" có thể xảy ra ... :">
Lớp anh đi viện bảo tàng :(( :-S X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000