THAM QUAN THAM QUAN

ly huyen vy

Member
X(
soi_hoang_g5d4 said:
He^` he^`...di Hoa` Binh` voi' D2 a`...de^? hoi? ban. Pika da~:))
Thi HSG ko dc di la` dung' roai`...con` chua gia^n. HSG day ne`...chi? vi` HSG ma` bon. em fai lui` tham quan lai.:(
X( X( DA bao ko dc goi tui la pika>>>>>>>>>>>>Voi li di voi D2 hay ko la tuy thuoc o lop minh voi lai Co Lieu chu?Mot minh tui lam sao ki "hiep dinh pari" dc?B-) B-) B-)

Thía nhưng mà..hờ hờ hờ...có người không đi cùng người iu thì mất zui;);)...mà thui có gì bà cứ ừ một tiếng là cả lớp đồng ý mà (VIP thía còn gì nữa, bà xem lớp mình còn ai có ng` iu đi cùng tham quan nữa ko;) )

Hic hic hic...ho^m nay lai. nghe tho^ng tin tu*` co^ chu? nhiem. la`...di De^n` Hung`..dong'...250k:(:)((....Lai. con` nghe D2 bao? la` di resort dong'...200k...coc' hiu? mot. cai' mo^ te^ gi` luon...nghi? luon cho khoe?...ra tet' roai` di:(:)

Chả hỉu trường mình kỉu rì luôn...thía mà cũng tổ chức...mỗi lớp quyết một kỉu...thà cứ Mộ Cụ Chu thẳng tiến như khối chiều cho xong chuyện:((..chứ cứ lằng nhằng như dân chuyên thía này..cực chẳng đã:(

the leave

Member
ha ha! cuoi cung thi vu di tham quan cua khoi chuyen nghe chung co ve kho khan hon khoi chieu rui !:)
khoi chieu di nhu the cung vui nhung hon het la ko phia dong xu nao( day la D6 thui, con cac lop kia thi chua bit)
nhung chac chan la kinh te hon khoi chuyen rui!
du sao cung mong khoi chuyen di choi zui ze ! :)

Cuối cùng thì cũng quyết định xong...các lớp khác thì không bít thía nào chứ để Sói kể cả nhà nghe chuyện về hành trình vụ xin đi tham quan của D4 nhá...:d
Chả là thía này, hôm qua nghe tin đi Đến Hùng xong đã thấy ngán...lại nghe thêm tin từ D2 lại càng ngán:(...thía là cả lớp quyết định...đắt mấy cũng fai đi Resort cho bõ:D..hôm nay hết tiết hai lớp trưởng, Sói với Long chạy bổ đi tìm cô để.."đề đạt nguyện vọng":D...đang đứng bàn bạc thì thầy Hưng chủ nhiệm D2 đi qua...thầy ghé vào nghe...roài buông cho một tràng về kế hoạch "bòn rút" à tiết kiệm tiền...Giờ thì em đã hỉu sao bọn D2 lại đóng ít tiền như thía (có 200l)...ra là thía này...tiền vé 89k, tiền xe 30k..còn tiền ăn 90k/người thì lớp có bao nhiu người chỉ đăng kí ăn một nửa, còn lại mang thêm bánh mì:))...cô chủ nhiệm D4 nghe xong thấy có lí...thía là quyết định đi Resort luôn:))...thía là cuối cùng nó cũng xong một bề..thoải mái quá bà kon ui:)

chocomog_257

Moderator
bức xúc chớ sao :| lớp anh mỗi 2 đứa đi thi thôi thì bọn còn lại vẫn đi như thường :((
thi HSG lớp 12, chỉ có lớp 11 đi thi là thiệt :| khối 12 đi trước mấy tuần rồi, sướng thế :((

Ice_Fire

Member
chocomog_257 said:
thi HSG lớp 12, chỉ có lớp 11 đi thi là thiệt :| khối 12 đi trước mấy tuần rồi, sướng thế :((
Đi bao giờ mà mấy tuần rồi ? :-O
Từ đầu năm đến giờ chỉ có đi thăm quan Hồ Tây chứ có đi đek đâu đâu |-)

trungvb

Moderator
lão tiến dê cùng vợ đi thăm quan hồ tây(avatar)....=))=))=))...trông đến là iu....=))=)).,,,,mà resort hóa ra mình đã từng đi kekeke...ở đấy có cái câu cá mà cái ao bé tẹo ặc,,,mà ô chủ ở đây die cách đây 2 năm vì ung thư....hix hix...cái khoản xe đạp đôi cũng ổn đấy sân tennis thì có 1 sân thui còn sân bóng đá thì e chưa đc thấy vì đợt trc lên nó mới làm xong mới đưa vào khai thác...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000