THAM QUAN THAM QUAN

chocomog_257

Moderator
Ice_Fire said:
Chả hỉu mấy ông pà tổ chức nghĩ gì nữa mà cho k12 đi thăm viện bảo tàng :-S ... Sao ko cho đi thăm vườn báck thú nuôn đi X(
@trungv...b... sao iem cứ ý kiến cái avatar kủa anh thế hả em :>> :cool:
đúng zồi, cái avatar của anh có cái gì đó hơi... khác thường... :q:
mà anh Tiến đi cùng toàn mấy chị, sướng thía còn gì :) đi thế để còn ghi điểm được với các chị chứ :D

Tin mới nhận. Không biết khối 11 12 thế nào chứ khối 10 bọn em có tin chính thức roài:D :D :D.
Khối không chuyên thì đi vào thứ 5 tuần này (1/12), còn khối chuyên thì thứ 5 tuần sau (8/12). Địa điểm là khu du lịch gì gì ở Kim Bôi (resort gì gì đấy bên Hà Tây). Nhưng mà nghe nói vụ xiền xiền mắc lắm:-O :-O , chưa có kế hoạch gì cụ thể:D :D :D
Nhưng mà gì thì gì em thấy sau vụ tham quan thì chỉ có web trường mình được lợi, một lô một lốc ảnh:)) :))

chocomog_257

Moderator
Nhưng mà gì thì gì em thấy sau vụ tham quan thì chỉ có web trường mình được lợi, một lô một lốc ảnh :)) :))
tốn chỗ host ảnh trong server lắm em ơi :))
mà khối chuyên đi thứ 5 tuần sau thì... >:D< thi xong roài thư giãn 1 ngày nhỉ :x

Ice_Fire

Member
chocomog_257 said:
đúng zồi, cái avatar của anh có cái gì đó hơi... khác thường... :q:
mà anh Tiến đi cùng toàn mấy chị, sướng thía còn gì :) đi thế để còn ghi điểm được với các chị chứ :D
Anh chả hỉu gì cả :-S ... khác thường ở điểm nào ,đi đâu cũng ý kiến , vừa rồi kòn kó đứa gửi tin nhắn nữa =))
Mà anh đi cả chị nào đâu em , anh chỉ thích đi cùng mấy em lớp 10 , nhất là d4 :"> thoai

Ice_Fire said:
Anh chả hỉu gì cả :-S ... khác thường ở điểm nào ,đi đâu cũng ý kiến , vừa rồi kòn kó đứa gửi tin nhắn nữa =))
Mà anh đi cả chị nào đâu em , anh chỉ thích đi cùng mấy em lớp 10 , nhất là d4 :"> thoai
Ui sao tự dưng lại có D4 ở đây;-) ;-)

Oái sao bạn Thành nhìn thấy D4 roài à mà phát biểu thía vậy:D :D :D
Mà sao đang chủ đề tham quan mà, lại nhảy sang D4 thía, D4 có box riêng mà:D
Thứ 5 này khối không chuyên đi mộ cụ Chu hử, khổ thân quá...:D :Dthui ko sao, nếu thích thứ 5 tuần sau đi cùng bọn tớ cho vui, giao lưu luôn:)

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Tin mới tin mới...hình như khối 10 chuyên fai đóng những 300k...lòi mắt...ở nhà còn hơn:D
mù thông tin quá bà ơi,,,,đóng 85k tiền vé vào 100k tiền ăn....sân đá bóng 100k/1h cầu lông 20k/1h bi-a 40k/1h tennis 100k/1h bơi 60k.....tiền xe mỗi lớp tự lo,,,tiền vé vào cửa và tiền ăn là bắt buộc vì ko đc mang thức ăn vào,,,thông tin còn đang đc thỏa thuận lại....:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000