THAM QUAN THAM QUAN

longva0412k

Member
Trung ơi , huy động người chơi tennis đi , mới có 3 đứa thôi ,Nguyệt lớp tôi nó bảo ko chơi nữa, nó phải đi cùng bạn , còn thiếu 1 chân nữa đó

Ice_Fire

Member
trungvb said:
lão tiến dê cùng vợ đi thăm quan hồ tây(avatar)....=))=))=))...trông đến là iu....=))=)).,,,,mà resort hóa ra mình đã từng đi kekeke...ở đấy có cái câu cá mà cái ao bé tẹo ặc,,,mà ô chủ ở đây die cách đây 2 năm vì ung thư....hix hix...cái khoản xe đạp đôi cũng ổn đấy sân tennis thì có 1 sân thui còn sân bóng đá thì e chưa đc thấy vì đợt trc lên nó mới làm xong mới đưa vào khai thác...
Mày ghen à X( !
Trông người ta hạnh phúc với nhau ko :">

ly huyen vy

Member
HIx...nghe may dua o lop noi VS "chan om" minh nan cha muon di j ca.May dau ban trong nhom thi cha di, vay di mot minh lam je???Den day cung cha bit choi cai j nua...:( :( :( noi chung la...cha hao hung thamvoi quan cai j ca.Tien me cho ,o nha...an tieu da~ doi luon.>:D< >:D< >:D< >:D<

Khiep hai cai' con be' nay`...iu qua' co*:)):))...thia' la` g5d4 du? mat. roai`:D...vui qua' di mat...de^` nghi. lam` ngay cai' avt nha:D:D...
Chuyen di tham quan...thong bao' cho g5 la` co ca? 3 cai' Linh lop' minh` cung~ di cung`...uk nha:D...cang` do^ng cang` vui..lai. co' ng` chup. anh? ho^.:D:D:D...de^` nghi. moi. ng` ve` tap....di xe dap.:))

Hehehehe....co' roai` ma` ga` ui:D nhung ma` ong fai xach' day':D...
Tham quan ne` D4 co' bac' Hung` di cung` zui thiet la zui:D:D:D...mai roai`...chac toi' nay coc ngu? dc mat:D...mai co ai day. som' nhay' may' cho em cai':D

Ice_Fire

Member
Sao có người lại mong được những người khác nói về mình nhỉ ... Think again about urself !
Hè , kết thúc 1 ngày đi thăm quan thật vui vẻ và bổ ích , a xin được tóm tắt như sau
- Sáng đến từ 7h30
- 8h30 nó mới cho vào
- 8h40 , trốn ra ngoài ... đi chơi :D
Kết thúc tại đây , 1 ngày gọi là thăm quan ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000