THAM QUAN THAM QUAN

Nghe nói tháng 12 này trường mình đi tham quan à? Lại thấy bảo chia làm 3 địa điểm nữa chứ. Dân khối 10 hình như fai đi thăm mộ CVA à, sao bất công thía. Còn dân 12 đi đâu những 2 ngày cơ à....sao mà lắm thông tin thía. Ai có tin gì cho iem bít với:-( :-( :-(

Sao không nghe thấy thông tin gì nhỉ . Lớp 10 đi mộ cụ Chu là đúng roài , đó là truyền thống năm nào cũng rứa . Còn lớp 12 thì không được đi thăm quan , đó là lệ , nói gì đến đi 2 ngày .

unni_x

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Nghe nói tháng 12 này trường mình đi tham quan à? Lại thấy bảo chia làm 3 địa điểm nữa chứ. Dân khối 10 hình như fai đi thăm mộ CVA à, sao bất công thía. Còn dân 12 đi đâu những 2 ngày cơ à....sao mà lắm thông tin thía. Ai có tin gì cho iem bít với:-( :-( :-(
Khoảng tháng 12 đi tham quan là đúng rùi, nhưng K12 đâu được đi hả em :(

cheryl

Ờ, mọi việc là thế này này : Trường mình thường tổ chức cho học sinh đi tham quan trong tháng 12, thường là vào dịp thi HS giỏi thành phố j` đấy ( vì trường mình hay được chọn là địa điểm thi :D) Và tham quan đấy thì là đi theo trường. Còn tham quan với lớp thì ... có bị hạn chế đâu :D

tham quan 1 ngày chán ỉn, mà @ lợn sữa yêu mu nhé, nói "cụ Chu" nghe bùn cười quá, cứ như chu mồm ý
mà k12 không được đi cơ á, dã man công an quá nhỉ
chẳng bù với bọn VD được chọn địa điemr

estrella

Active Member
thường thì mọi năm khối 12 ko đc đi, khối 10 thì đi mộ cụ Chu thì thành luật rồi đừng kêu chán em ạ. Khối 11 thì tùy từng năm

theshadow

Member
tham quan 1 ngày thì chán chết,lại còn đi ra mộ cụ Chu nữa,em đi nhìu rùi vì cấp 2 em học Chu mà.Thui chờ đi tham quan lớp là vui nhất
Mà D4 ui đi tham quan cùng D2 nhé,cho cân quân số và thêm zui zẻ:D:D

theshadow said:
tham quan 1 ngày thì chán chết,lại còn đi ra mộ cụ Chu nữa,em đi nhìu rùi vì cấp 2 em học Chu mà.Thui chờ đi tham quan lớp là vui nhất
Mà D4 ui đi tham quan cùng D2 nhé,cho cân quân số và thêm zui zẻ:D:D
=)) =)) =)) :q: :q: :q: , sao D4 cứ fai đi cùng D2, D1 lại chả cân bằng quân số quá đi chứ:cool: :cool:

cheryl

Hờ hờ, D2 với D4 cứ thích bám dính lấy nhau cơ ;-)
* Mà Giang ơi, cấp 2 đi mộ cụ Chu bao h thía, sao tao cũng học mà chẳng thấy bao h nhỉ :D
* Hôm qua nhìn thấy mạt bạn Quân A3 ở trường :) trông sáng sủa hơn trong ảnh :)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đúng rồi!em học CVA từ hồi hết mẫu giáo.cấp 1 còn đc lượn mấy lần....lên cấp 2 ,4 năm trời ko đc ra khỏi trg` ..thậm chí em còn ko biết là có di tích mộ cụ Chu cơ
hay Giang còi nó điêu đấy,làm j` có vụ này??

estrella

Active Member
theshadow said:
ủa thế sao hồi cấp 2 mình lại ko đc đi nhỉ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000