THAM QUAN THAM QUAN

milkywayprincess said:
trời ơi!
cái này hay đấy??!d2 mà cũng có khái niệm cá nhân à??!tớ tưởng cùng 1 ruộc hết chứ?
Maybe là thía thật vì đến người iu mà còn có nguy cơ chung nhau cơ mà=)) =)) .
À mấy hôm roài thầy Cò với Châu đi về thắm thiết lắm, nên chúc mừng chúc mừng:d: :d: :d:

ly huyen vy

Member
Kekekekeke!
Đi thăm quan hử, nghe bà Soid quảng cáo thì...lớp 10 phải thăm mộ CVA . Chán nhẩy!Thế mà tưởng đc đi 2 ngày như mấy chú lớp 12 chứ , lính mới bị bắt nạt huhuhuhu!Ma ko bít ở đó có cái j trèo đc ko nhẩy????;-) ;-) ;-)

ly huyen vy said:
Kekekekeke!
Đi thăm quan hử, nghe bà Soid quảng cáo thì...lớp 10 phải thăm mộ CVA . Chán nhẩy!Thế mà tưởng đc đi 2 ngày như mấy chú lớp 12 chứ , lính mới bị bắt nạt huhuhuhu!Ma ko bít ở đó có cái j trèo đc ko nhẩy????;-) ;-) ;-)
Cái Linh lên rum toàn nói những câu khó hiểu à. Các anh chị 12 đã bảo là không được đi roài, tiếc quá, giá mà cả trường đi với nhau thì tốt;-) ;-) ;-)

theshadow

Member
ko lên mà giải thích được,tức quá,tui đi với lớp mà,hỏi bọn A1 xem
chẳng ai tin mình mới chán,mấy hôm nay lại ko post bài được mới ức

theshadow said:
Khổ, người ta đã bóc mẽ mình roài thì chấp nhận đê, cứ cãi mãi thui=)) =))
Thía là các anh chị 12 không được đi thật à, chán nhẩy. Vậy là khối 11 là khối sướng nhất còn gì:-( :-(

medusa

theshadow said:

cấp 2 chu nè `bo' goi' o ? nha` co dc di dau dau
?
ma` mo. chu van an o tinh?> nao` the
dungbao o ha noi nhe

trungvb

Moderator
medusa said:
cấp 2 chu nè `bo' goi' o ? nha` co dc di dau dau
?
ma` mo. chu van an o tinh?> nao` the
dungbao o ha noi nhe
đâu có ở sau trường chứ đâu gần nhà bát giác có cai mô đất cắm cả hương ở đây chắc la`...=))

Ice_Fire

Member
THAM QUAN kó gì vui đâu mà fấn khích chế :q: , học trường này thì toàn đi những nơi khỉ hen cò ngáp thoai :-S Thôi chờ lên lớp 12 học tầng 3 ý em ạ, cứ đến giờ Văn là lại quay sang trái mà thăm quan Hồ Tây :>

Ice_Fire said:
THAM QUAN kó gì vui đâu mà fấn khích chế :q: , học trường này thì toàn đi những nơi khỉ hen cò ngáp thoai :-S Thôi chờ lên lớp 12 học tầng 3 ý em ạ, cứ đến giờ Văn là lại quay sang trái mà thăm quan Hồ Tây :>
Mùa này hồ Tây lạnh chết đi được í. Mà công nhận cảnh hồ tây đẹp, từ phòng wc nhìn ra mà còn đẹp nữa là=)) =)) =))

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
có phải học cái môn như avatar của anh kô....thế thì..:>> ....chắc anh Tiến 10' mất có cái TRÂU nó dạy rồi mà...=)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000