THAM QUAN THAM QUAN

Tin giờ chót...thứ 5 tuần sau đi thăm quan...nhưng mà chắc là khối 10 đi mộ cụ Chu thui..chán không biết có nên đi không nữa....mà sao lại còn phân ra khối sáng với khối chiều...huhuhuhuhuhuh

Oài thía là thía nào, lúc thì bảo khối 12 không đi, lúc lại đi mà lại cũng đi mộ cụ Chu là sao, chả hiểu cái mô tê gì cả.
Em nghe bạn Quân D5 bảo là khối chuyên với không chuyên đi hai ngày khác nhau, chả hiểu. Lại còn đi cái gì mà vé vào cửa 120k nữa, đúng là chả hiểu gì cả, các anh chị đoàn đâu hết roài

unni_x

Active Member
ý, theo chị biết mấy năm trước thì tùy :D Có năm thì K11 và K10 chuyên đi 1 chỗ, K11 và K10 ko chuyên đi chỗ khác :D cũng có năm K10 đi với nhau, K11 đi với nhau :>> nhưng cũng chỉ cùng 1 ngày thui ^.^ K12 thì ko được trường tổ chức cho đi, nhưng thày giáo chị iu con trẻ, nên lấy ngày tham wan của K10, 11 để cho lớp chị đi chơi luôn :)

trungvb

Moderator
đâu có chị un tưởn tượng rồi k12 đi thăm các bảo tàng ở hn còn k10 chuyên và 11 chuyên đi với nhau có 3 địa điểm đang đc lựa chọn đến thứ 2 mới biết,,,chắc phải đóng tầm 150k

chocomog_257

Moderator
hình như lớp chuyên đi sau lớp ko chuyên đúng ko?
mà sao có mấy đứa kháo là tham quan đúng ngày 1/12 hôm thi chọn đội tuyển thành phố, làm mình đau cả tim X(

Không biết mọi năm thía nào chứ năm nay thì nó là thế này...khối 10 chuyên đi tham quan vào thứ 5 ngày 1/12 tức là tuần sau tức là ngày thi học sinh giỏi tức là....:) :) . Còn địa điểm thì chưa biết nhưng nghe bạn Quân D5 nói thì ko fai mộ cụ Chu;-) ;-) . Còn dân không chuyên thì để iem hỏi đã:D
@Long: khổ ông chưa, không được đi với khối chiều nên tâm thần bấn loạn hả=)) =)) =))

Ice_Fire

Member
Chả hỉu mấy ông pà tổ chức nghĩ gì nữa mà cho k12 đi thăm viện bảo tàng :-S ... Sao ko cho đi thăm vườn báck thú nuôn đi X(
@trungv...b... sao iem cứ ý kiến cái avatar kủa anh thế hả em :>> :cool:

Ice_Fire

Member
Bà chủ nhiệm lớp anh kòn nói : "Nhà trường cho riêng lớp chúng ta đi Ninh Bình rước tượng cụ Chu Văn An zdề trường" ... vậy mà suốt 1 tháng bơ , ko thấy gì hết cả ... nghe thông tin trên bộ gửi xuống là tượng cụ Chu bị cơn bão số 7 cuốn sang Lào mất rồi :-S

Ice_Fire

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ui, mọi người yêu quý cụ Chu quá, cứ coi cụ như bạn bè cố hữu ấy nhẩy:):):):). Thía thì có khi lần này bọn em fai cam chịu đi mộ cụ vậy. ko kêu ca nữa
Đúng rồi em à , anh yêu quý cụ Chu vì cụ có quả tên làm mình rất hay nhầm với Chu Văn Quyềnh :)

cloud1812

Member
nhưng mà ngại đi lắm, đi j` mà 2h30 đã phải về rùi, chán, đã thế chủ nhiệm lại còn: " đây là hành động tập thể, bắt buộc phải tham gia" ko thì cả hội con trai lớp anh đã ở nhà cày PTV cho sướng!!!!!!!

longva0412k

Member
sáng hay chiều thì có gì đâu chứ, tui đi cùng lớp mình ngại lắm , có mỗi 4 thằng con trai , phải chuồn sang D2 thôi!!!!. Trung ơi , tôi đi cùng nhóm bọn ông nhé

unni_x

Active Member
cloud1812 said:
haha =)) lớp 12 đi thăm viện bảo tàng, vui nhỉ!!!!!!!!
Lớp 10 năm ngoái cũng phải đi thăm mộ CVA mà!!!!!!!!
thế còn tốt đấy em ạ, mọi năm K12 đâu có được đi :) nhưng mà lớp chị đi mộ cụ Chu mà, còn các lớp 12 khác đi Bảo tàng, ồ lá la....:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000